Arsenal lovers vô đây nha !!!

Công nhận tiếc cho Ars thật
Đầu mùa đá rõ hay. Ngay cả tháng trước vẫn còn 1st
Thế mà bây giờ lại trở về vị trí thứ 3 :(:(
Năm nay công nhận Ars hơi đen. Nhưng mà bóng đá là thế:D Nếu ko có những trận "đen" thì chả lẽ đội nào cũng xấp xỉ 100 điểm;)) Lại như Inter năm ngoái, nhạt phéo:-j Đen là 1 phần. Các cầu thủ + HLV cũng là 1 phần:D Ars đá hay nhưng lực lượng mỏng quá:( Có thể thấy giai đoạn cuối hụt hơi rồi:( Mấy trận gần đây toàn hòa 8-}.
Dẫu sao thì Ars vẫn luôn đc mọi người yêu quĩ:x Vì lối chơi đầy chất cống hiến, vì chính sách chuông cầu thủ trẻ. Cứ kiên nhẫn chờ đợi ( và đặc biệt phải giữ đc các trụ cột) thì chắc chắn tương lai sẽ tương sáng đối với Ars.
Hồi trước SAF cũng bị chửi ghê lắm:)) VÌ đã đặt niềm tin vào các cầu thủ trẻ như Giggs, Becks, Scholes, Gary,... 1 ông ất ơ nào đấy còn bảo " MU sẽ ko thể VD với những đứa trẻ này ( just like Ars;) ). Nhưng cuối cùng những đứa trẻ đấy đã lập cú ăn 3 vĩ đậi nhất trong lịch sử CLB:))
So.... just be patient:D And one day it will come:D

Trên manutd.com.vn đã có 1 câu về A: Những đứa trẻ rồi lúc nào đó sẽ lớn :d
Có lẽ năm sau A sẽ đáng gờm hơn, nhưng nên bổ sung thêm lực lượng

mấy trận bị dẫn trước rồi ghi bàn phút 89 , 90 như trận với boro cũng gọi là đen à :-??

:-j nó là nỗ lực :-j mịa công nhận là mùa này Ars đen vl ra đi, lịch thi đấu thì chẳng khác éo j hd tập thể, lực lượng thì chấn thương mất đến 1/3 đội hình chính, mấy trận đối đầu trực tiếp trận nào chơi cũng trên chân mà vẫn thua :-j

ts hnay có bài báo viết "Thua làm giặc" trên TT&VH đọc vkl :x

Năm nay MU phải cậy đến thằng Wigan=)) =)) mới ăn chắc mùa giải đến thế ;)) ;)) ;)). Đâu có chơi cống hiến như Ars, sự tiến triển của Ars trong lỗi chơi mùa giải năm nay mới thực sự là thành công lớn mà MU ko có được<:p <:p
Dựa nhiều trên sự may mắn ;) , thành công của MU chỉ là cái cup ;) , niềm vui sướng của fan MU ko thể bằng niềm tự hào của các fan Ars về 1 lỗi chơi đẹp, lối chơi mê hồn và cống hiến hết mình của Arsenal \:d/ \:d/ \:d/

thắg dựa vào wigan =)) bạn Giang quá lợi hại =))

=))

MU chỉ thắg khi và chỉ khi có Wigan =)) k có Wigan thì MU cũg chỉ là tin đồn thôi =))

nghe các cậu tự khen Ars :-j
bựa =))

cống hiến làm cái éo khi lúc nào cũng về mo =))

Năm nay MU phải cậy đến thằng Wigan=)) =)) mới ăn chắc mùa giải đến thế ;)) ;)) ;)). Đâu có chơi cống hiến như Ars, sự tiến triển của Ars trong lỗi chơi mùa giải năm nay mới thực sự là thành công lớn mà MU ko có được<:p <:p
Dựa nhiều trên sự may mắn ;) , thành công của MU chỉ là cái cup ;) , niềm vui sướng của fan MU ko thể bằng niềm tự hào của các fan Ars về 1 lỗi chơi đẹp, lối chơi mê hồn và cống hiến hết mình của Arsenal \:d/ \:d/ \:d/

Oh, tớ lại thấy lối chơi của Ars ko có sự khác biệt nhiều, vẫn là một lối chơi cống hiến, hoa mỹ mà mọi người vẫn thừa nhận :D Có chăng thì năm nay các cầu thủ trẻ của Ars đã bản lĩnh hơn rồi. Nhưng tất nhiên là vẫn chưa đủ :D

Bạn có chắc là lối chơi MU không có tiến triển, phải cậy đến những đội như Wigan để ăn cup. Từ chỗ kém Ars 5 điểm để đến bây giờ dẫn Ars 9đ và dẫn Chel 5đ thì không thể chỉ dựa nhiều vào may mắn rồi.

Khi người ta xem một đội thi đấu mà chỉ chăm chăm chờ đội đó bị ghi bàn và bại trận thì không thể nào có một nhận xét chính xác rồi :D Có thể tớ cũng là người như vậy khi nhận xét về Ars :D

Cuối cùng thì bạn cũng không phải là fan MU để biết về cảm giác của họ như thế nào. Đối với riêng tôi (ko biết các fan MU khác có vậy không :D) thì niềm vui lớn nhất là được xem đội bóng mình yêu thích đá, thắng thì càng vui, còn thua thì lôi ra mổ xẻ. Rồi quên hết sạch để tiếp tục niềm vui cho trận đấu sau.

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ thấy là bạn rất thích Ars, nhưng mà đừng kiểu trẻ con như thế, có khác j mấy đứa đã từng bị chửi ở đây đâu :)
fan đội nào mà chả thấy đội đấy đá hay, nhưng cũng đừng look down các đội khác. Ars năm nay có thể đen k vô địch đc, nhưng Mu không phải do wigan hòa chel mà mới vô địch. Mu, chel, Ars đều xứng đáng vô địch, và may mắn đã đến nhiều với MU hơn, nhưng k thể không công nhận MU chơi hay ;) Mu cũng có nani, anderson, CR tiến mạnh mà :)

Năm nay,Arsenal mất chức vô địch hok thể chỉ đổ tại vì ĐEN, Dạo này em sem nhìu trận của Arsenal thấy hàng thủ của Arsenal hay mắc lỗi, Arsenal thường ghi bàn dẫn tr' nhưng sau đó lại bị gỡ hòa
Mà em thấy 2 trận gặp Liver ở C1 có vấn đề, Hình như trọng tài đã đc mua độ để
Liver ăn, trận đầu thì từ chối quả pen, trận sau khi Arsenal ghi bàn ở những phút cuối, trọng tài cho Liver hưởng ngay quả phạt đền, 2 quả pen đều ở những phút cuối, có vẻ như các ông này đều cố tình giúp LIver :-?

United thua = đẳng cấp thấp. United thắng = rùa. Quá đúng, ko cần bàn cãi nhiều.
Bựa nghĩa là gì ạ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hỏi bạn Trần Tuấn Anh ý :-??
MU trên cơ Ars mà :-?? Ars bựa thì tất nhiên MU bựa^2 ồi :-??

các bạn hỏi tớ tớ hỏi lại sao các bạn ngu thế tớ bảo là cái trò tự khen là bựa chú tớ có bảo Arsenal bựa đâu =; =; =;

nói chung Arsenal ko đc vì ít tiền ko có tiền mua cầu thủ dự trữ đến cuối mùa hụt chân là chn bt hờ hờ

thôi tớ bắn đây
các bạn xưng bạn thì tớ cũng xưng bạn thôi.
mà bạn học nói chuyện lịch sự đi nhé chửi bậy người ta lại đánh giá bố mẹ bạn :(
bai bai mình té đây khi nào Arsenal thua mình lại vào.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đm bạn! Chưa học thì có gọi là ngu ko? Thế bạn cũng ngu vì chưa học được là nói với người hơn tuổi như thế nào cho phải
Lịch sự ko chỉ là ko nói tục nhóc con ạ! Tự xem xem mình đã lịch sự chưa nhé bé! Mình cũng đe'o bao giờ nhận mình là lịch sự cả. Nhưng với người đáng nhận sự tôn trọng của mình thì (chắc là) mình lịch sự. Từ bé bố mẹ mình cấm mình nói tục, và không động đến bố mẹ người khác

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn hỏi tớ tớ hỏi lại sao các bạn ngu thế tớ bảo là cái trò tự khen là bựa chú tớ có bảo Arsenal bựa đâu =; =; =;

nói chung Arsenal ko đc vì ít tiền ko có tiền mua cầu thủ dự trữ đến cuối mùa hụt chân là chn bt hờ hờ

8-| 8-| 8-| 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

dm thế khen clb mình thích là bựa à, thế phải bảo nó đá bt, ko hay lắm thì mới là ko bựa ah?? thế fan MU ko biết vào topic MU tự sướng vs nhau ah? cái bựa nhất là vào topic của clb khác nói năng linh tinh, đá đểu đấy em ạ :-j

thắg dựa vào wigan =)) bạn Giang quá lợi hại =))

=))

MU chỉ thắg khi và chỉ khi có Wigan =)) k có Wigan thì MU cũg chỉ là tin đồn thôi =))

Thua mà cứ đổ lỗi tại khách quan thì chẳng bao giờ khá lên được đâu mấy bạn ạ !
Tớ nói thật đấy ;)

nghe các cậu tự khen Ars :-j
bựa =))

cống hiến làm cái éo khi lúc nào cũng về mo =))

thôi tớ bắn đây
các bạn xưng bạn thì tớ cũng xưng bạn thôi.
mà bạn học nói chuyện lịch sự đi nhé chửi bậy người ta lại đánh giá bố mẹ bạn :(
bai bai mình té đây khi nào Arsenal thua mình lại vào.

Dù đã cố gắng nhưng e chưa hề tìm đc 1 ý kiến nào tik cực từ bài viết của anh cả ;)
Muốn ng` khác tôn trọng mình thì trước nhất phải tôn trọng người ta trước.
Fan MU cứ thế này thì chẳng trách sao cứ vào topic nào là y như rằng lại to tiếng :-<

Oh, tớ lại thấy lối chơi của Ars ko có sự khác biệt nhiều, vẫn là một lối chơi cống hiến, hoa mỹ mà mọi người vẫn thừa nhận :D Có chăng thì năm nay các cầu thủ trẻ của Ars đã bản lĩnh hơn rồi. Nhưng tất nhiên là vẫn chưa đủ :D

Bạn có chắc là lối chơi MU không có tiến triển, phải cậy đến những đội như Wigan để ăn cup. Từ chỗ kém Ars 5 điểm để đến bây giờ dẫn Ars 9đ và dẫn Chel 5đ thì không thể chỉ dựa nhiều vào may mắn rồi.

Khi người ta xem một đội thi đấu mà chỉ chăm chăm chờ đội đó bị ghi bàn và bại trận thì không thể nào có một nhận xét chính xác rồi :D Có thể tớ cũng là người như vậy khi nhận xét về Ars :D

Cuối cùng thì bạn cũng không phải là fan MU để biết về cảm giác của họ như thế nào. Đối với riêng tôi (ko biết các fan MU khác có vậy không :D) thì niềm vui lớn nhất là được xem đội bóng mình yêu thích đá, thắng thì càng vui, còn thua thì lôi ra mổ xẻ. Rồi quên hết sạch để tiếp tục niềm vui cho trận đấu sau.

tớ thấy là bạn rất thích Ars, nhưng mà đừng kiểu trẻ con như thế, có khác j mấy đứa đã từng bị chửi ở đây đâu :)
fan đội nào mà chả thấy đội đấy đá hay, nhưng cũng đừng look down các đội khác. Ars năm nay có thể đen k vô địch đc, nhưng Mu không phải do wigan hòa chel mà mới vô địch. Mu, chel, Ars đều xứng đáng vô địch, và may mắn đã đến nhiều với MU hơn, nhưng k thể không công nhận MU chơi hay ;) Mu cũng có nani, anderson, CR tiến mạnh mà :)

Rất cảm ơn Quang và chị Quỳnh về ý kiến đóng góp của 2 người :D.

topic MU bựa^2 8-|

hỏi bạn Trần Tuấn Anh ý :-??
MU trên cơ Ars mà :-?? Ars bựa thì tất nhiên MU bựa^2 ồi :-??

Thế mới bẩu topic Mu bựa^2 :">

Em nhớ không nhầm thì đã rất nhiều lần em đề nghị anh thôi ngay cái kiểu comment thế này đi rồi phải kô?
Không giúp đc gì thì tốt nhất là đừng thêm dầu vào lửa cho em nhờ! Mong là anh sẽ hiểu ;)

United thua = đẳng cấp thấp. United thắng = rùa. Quá đúng, ko cần bàn cãi nhiều.
Bựa nghĩa là gì ạ? :D

Đm bạn! Chưa học thì có gọi là ngu ko? Thế bạn cũng ngu vì chưa học được là nói với người hơn tuổi như thế nào cho phải
Lịch sự ko chỉ là ko nói tục nhóc con ạ! Tự xem xem mình đã lịch sự chưa nhé bé! Mình cũng đe'o bao giờ nhận mình là lịch sự cả. Nhưng với người đáng nhận sự tôn trọng của mình thì (chắc là) mình lịch sự. Từ bé bố mẹ mình cấm mình nói tục, và không động đến bố mẹ người khác

Bài trên thì đúng là quá khích rồi phải không a? ;)
Còn bài của anh Tuấn Anh có lẽ đã khiến anh rất khó chịu nhưng hi vọng anh cố gắng kiểm soát trog vấn đề sử dụng từ ngữ ;)

MU có thể trắng tay 3 năm nhưng lúc nào cũng cùng với Ars là những đội bóng chơi cống hiến nhất của EPL :))

cậu thốt ra câu này có còn xứng đáng là fan MU nữa ko???

Ai mà lại chững chạc viết ra đc câu này cơ đấy :p

dm thế khen clb mình thích là bựa à, thế phải bảo nó đá bt, ko hay lắm thì mới là ko bựa ah?? thế fan MU ko biết vào topic MU tự sướng vs nhau ah? cái bựa nhất là vào topic của clb khác nói năng linh tinh, đá đểu đấy em ạ :-j

Hoan hô anh Dớ :x.
Mặc dù là e đọc mấy bài của các bạn Ars thì cũng kô thấy nuốt trôi lắm :p
... nhưng mờ vì cũng chả liên quan đến mình nên thôi chả bình luận gì là tốt nhất nhở :D

------------------------

Tóm lại các bạn thích làm gì thì làm nhưng nhớ cho mình điều này: Đây là box Bóng đá nên mọi tranh luận về chủ đề này đóng góp cho box nói chung và 2pic nói riêng đều đc khuyến khích ;).

Nhưng:
Tranh luận chỉ được phép diễn ra ở các 2pic "sân chung" (như Pre hay CL). Tuyệt đối không vào topic đội khác câu bài hay đá đểu (đặc biệt fan MU 8-|)

Vì vậy:
Nếu còn bất kì việc j tương tự xảy ra như thế này ở các 2pic CLB mỗi ng` tham gia post bài (tính từ bài đc coi là châm ngòi) dưới bất kì hình thức naò dù đúng hay saiđều sẽ bị áp dụng hình thức phạt cảnh cáo ;).

Thêm nữa là em rất dị ứng với cái kiểu cãi nhau 1 hồi chả giải quyết đc việc gì rồi chuyển sao tìm từng cái lỗi dùng từ và chính tả trog bài viết để bới móc nhau ra. Thế nên có định nói mấy cái chuyện
không liên quan đấy thì xin mời ra Yahoo pm rồi "tâm sự" với nhau ạ. Thấy cần thiết thì hẹn offline rồi chửi hay chém nhau gì thì cũng dễ giải quyết hơn mà ... đâu cần phải ở đây thể hiện trình độ... đánh máy :))

Có đôi lời vậy thôi !

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên