Arsenal lovers vô đây nha !!!

Thua mà cứ đổ lỗi tại khách quan thì chẳng bao giờ khá lên được đâu mấy bạn ạ !
Tớ nói thật đấy
ơ thằg dở hơi :|

Tao đổ lỗi bao h :| tao có bảo là Arse thua do cái j đâu nhỉ :| tao chưa hề nói luôn ý :-/ mày lại hiểu nhầm ý tao à :|

=)) fan MU kéo nhau sang Emirates chửi nhau :"> Vạch đũng cho người xem trym :">. Thật ngại quá! Xin lỗi mọi người!
Đặc biệt là các fan MU có văn hoá (sửa sau khi biết mình làm xấu hình ảnh United và fan MU)

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe các cậu tự khen Ars :-j
bựa =))

cống hiến làm cái éo khi lúc nào cũng về mo =))

tick cái bài hay cho đánh giá tốt em Tuấn Anh nó tròn ;)) giọng hơi phũ nhưng thấy cũng có tí đúng ;))
em thấy thằng bé nó không thể hiện cái sự vô văn hóa của fan MU bằng anh Chính đâu ạ :-<
fan Arsenal thì thấy nói năng từ tốn còn fan các đội khác thì cứ xồn xồn lên :-<
các bác cứ vào topic MU sẽ thấy nhiều fan chất lượng chỉ chơi trong đấy thôi ạ. Chốt câu cuối: MU vô địch \:d/

Ối giời ơi, đau!!! :eek: :eek: :eek: , sao lại là Hleb, thấy đá ở Emirates vẫn khá ổn mừ:eek:
@ V.Anh: đây là topic dành riêng cho fan Ars thì tớ vào đây thể hiện t.yêu với Ars tẹo, có sao đâu, miễn là ko sang kia ăn nói linh tinh là đc chứ j:-?? :-??

Xin nói 1 câu nếu ko vừa tai mod có thể xóa :
CLB bóng đá lập ra để các fan tụ họp và bàn luận với nhau về CLB mình yêu thích. Bóng đá có nh` yếu tố bất ngờ, không thể so sánh 2 câu lạc bộ ở mọi thời điểm. Có năm Chel bất khả chiến bại, rồi sao, Mu vẫn vô địch năm sau. Có năm Ase cũng bất khả chiến bại, rồi sao, cũng chỉ vô địch 1 năm. Vì vậy việc năm nay câu lạc bộ nào thành hay bại, thua hay thắng thì không nên vì thế gây mất hòa khí với nhau ( lại còn đụng chạm đến mod ;;) ). Xin nói câu này: khi mà 2pic Aser đang lộn xộn mắng nhau, thì 2pic Mu đang nghĩ đến chuyện ăn mừng vui vẻ. 2pic Chel xin thưa là việc Mu nếu có vô địch thì là ng` cay cú hơn cả Ase, nhưng 2pic đó đâu có thể này .
Các CLB thắng thua là do cái số, mà cái số thì ko thể chê trách. Làm sao có thể mắng 1 ng` may mắn và bao biện cho 1 ng` đen đủi?

CLB bóng đá lập ra để các fan tụ họp và bàn luận với nhau về CLB mình yêu thích. Bóng đá có nh` yếu tố bất ngờ, không thể so sánh 2 câu lạc bộ ở mọi thời điểm. Có năm Chel bất khả chiến bại, rồi sao, Mu vẫn vô địch năm sau. Có năm Ase cũng bất khả chiến bại, rồi sao, cũng chỉ vô địch 1 năm. Vì vậy việc năm nay câu lạc bộ nào thành hay bại, thua hay thắng thì không nên vì thế gây mất hòa khí với nhau ( lại còn đụng chạm đến mod ;;) ). Xin nói câu này: khi mà 2pic Aser đang lộn xộn mắng nhau, thì 2pic Mu đang nghĩ đến chuyện ăn mừng vui vẻ. 2pic Chel xin thưa là việc Mu nếu có vô địch thì là ng` cay cú hơn cả Ase, nhưng 2pic đó đâu có thể này .
Các CLB thắng thua là do cái số, mà cái số thì ko thể chê trách. Làm sao có thể mắng 1 ng` may mắn và bao biện cho 1 ng` đen đủi?

Người ta đã biết đường "đóng cửa bảo nhau" rồi thì mình cũng chẳng nên đạp cửa hùng hổ xông vào nói này nói nọ nữa phải không? ;

@ bạn Giang: tớ có nói là bạn Giang sai đâu :p ... đơn giản vì tớ thấy cách thể hiện tình yêu của bạn nó hơi bị đặc biệt, mang hơi hướng trẻ con một cách thái quá nên có nhận xét chút thôi ;)

----------

Tự do rồi lúc có xích mích hay tranh chấp tao xử lí mày đầu tiên nhá ;;)

thang nay nham topic roi :-j cai chuyen den dui o trong topic CL co ma :))

em thấy thằng bé nó không thể hiện cái sự vô văn hóa của fan MU bằng anh Chính đâu ạ:-<
fan Arsenal thì thấy nói năng từ tốn còn fan các đội khác thì cứ xồn xồn lên:-<
các bác cứ vào topic MU sẽ thấy nhiều fan chất lượng chỉ chơi trong đấy thôi ạ

chất lượng hay ko tự nó sẽ thể hiện ra, cần gì phải đi khoe :)|

đến fan các đội khác còn thấy ngứa mắt, fan Ars chán ngấy đến mức ko nói ra mà cũng ko biết à :)|

em thấy thằng bé nó không thể hiện cái sự vô văn hóa của fan MU bằng anh Chính đâu ạ :-<
fan Arsenal thì thấy nói năng từ tốn còn fan các đội khác thì cứ xồn xồn lên :-<
các bác cứ vào topic MU sẽ thấy nhiều fan chất lượng chỉ chơi trong đấy thôi ạ. Chốt câu cuối: MU vô địch \:d/

fan MU tự xem lại mình. Vì sao người ta ko chửi fan Ars, fan Chel mà cứ lôi fan MU ra chửi.
Có 1 câu nói chán chê rồi vẫn thấy đúng: trong cái box này, ko phải fan Mu nào cũng bựa, nhưng đã bựa thì rất dễ là fan Mu.

thôi ko hỏng cả cái Topic Ars :D
Arsene Wenger chúc MU phá ải Barca
Bị MU vượt mặt ở Ngoại hạng Anh và trực tiếp loại khỏi Cup FA năm nay, nhưng HLV Arsene Wenger của Arsenal không vì thế mà mang lòng thù hận.

MU và Barca hiện là hai đội vẫn bất bại ở Champions League mùa này, nhưng phải sớm loại nhau ở vòng bán kết sắp tới.

Xét về phong độ và mức độ thuyết phục trong lối chơi cũng như cách thắng trên chặng đường đã qua năm nay, đại gia xứ Catalan rõ ràng không được đánh giá cao bằng "Quỷ đỏ" nước Anh.

"Barca không còn được như chính họ cách đây hai năm", HLV Arsene Wenger so sánh.

Năm 2006, đội chủ sân Nou Camp giành chức vô địch Champions League, mà bại tướng trong trận chung kết chính là Arsenal của ông.

"Barca dẫu sao vẫn là Barca và vì vậy cũng không thể biết trước được điều gì", chiến lược gia người Pháp nhận định tiếp. "Nhưng, theo nhận định của tôi năm nay sẽ có một đội Anh thống trị Champions League".

"Tôi mong Thierry Henry giành chiến thắng, nhưng MU lúc này mới là ứng viên sáng hơn nhiều so với đội bóng của cậu ấy".
http://bongda.com.vn/Champions-League/32676.aspx

Lâu lắm mới vào cái 2pic này :))
Hơi buồn vì dạo này ko đc ăn mừng chiến thắng của Ars thân yêu :-<
Ấn tượng đầu tiên là cái ava mới của anh Vũ Anh =))
Thứ hai là em đã cho mái tóc dài đến thắt lưng trc đây đi vào dĩ vãng :D Ai đã nhìn thấy thì sẽ ko còn thấy nữa, ai chưa nhìn thấy cũng sẽ ko có cơ hội đc thấy =))

èo èo cái ava của Vú anh =P~ thật là vô đối =P~

fan MU tự xem lại mình. Vì sao người ta ko chửi fan Ars, fan Chel mà cứ lôi fan MU ra chửi.
Có 1 câu nói chán chê rồi vẫn thấy đúng: trong cái box này, ko phải fan Mu nào cũng bựa, nhưng đã bựa thì rất dễ là fan Mu.

à cứ thử chửi fan Chel xem:">

Có con bò con ở đâu đi lạc vào đây thế này /:)

dám chửi fan Chelsea ah :-w chửi lại đi PA ơi ;))

Del ... stop chủ đề ngay lập tức !

ĐM 2 ngày ko vào box thế là mất vụ cãi nhau hay ho rồi :)) nhớ lần trc cãi chửi em Tuấn Anh bên TLNT làm em ý sợ phọt cứt chạy mất, giờ chưa kịp vào chửi em ý đã chạy mất rồi :)) ĐM làm Mod mà ăn nói ngứa vlol :| thế mà cũng 7stars như ai, cút con mẹ mày đê đừng có vào đây cho bẩn Box :|Thằng này mày thử bỏ cái tay trên Ava cho tao xem mặt nào,để nếu ra ngoài đường có gặp tao còn kỷ niệm 1,2 phát tát :))

thế này nhé.
ông thích cái gì.
khỏi nói nhiều.
add YM đi.
omfgpro_spawn.
tôi lại sợ cái mặt ông quá.
omfgpro_spawn.
thế bây giờ làm sao.

thích đánh nhau à hẹn ngày đi đừng nói mồm anh ạ
:x

anh thích thì đến trường em ra cho anh xem mặt xem anh có đủ bản vả vào cái mặt em không nhé.
thân.

@ Mọi người : bài này ko liên quan các bài trên coi như em đầu hàng chịu thua ạ.

Em cảnh cáo và phạt point 2 bài này chắc không có gì sai chứ? ;) (tất nhiên nói thế thôi chứ chả động đến anh T.Anh đc :)))
Riêng anh Tuấn Anh trước nhất nên xem lại thái độ của mình ... em chỉ muốn nói vậy thôi !

Em đã nói rồi ... thích chém nhau thì hẹn ngày mà ra gặp nhau mie luôn đi.
Ngồi đây nói mấy cây vô nghĩa này làm cái đ' j chỉ tổ bẩn topic với bẩn mắt mọi người ;)
Có lịch offline nhớ báo cho em ra xem nhé :x
gần trường một chút đỡ công đi lại của mọi người :x

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi ko hỏng cả cái Topic Ars :D
Arsene Wenger chúc MU phá ải Barca
Bị MU vượt mặt ở Ngoại hạng Anh và trực tiếp loại khỏi Cup FA năm nay, nhưng HLV Arsene Wenger của Arsenal không vì thế mà mang lòng thù hận.

MU và Barca hiện là hai đội vẫn bất bại ở Champions League mùa này, nhưng phải sớm loại nhau ở vòng bán kết sắp tới.

Xét về phong độ và mức độ thuyết phục trong lối chơi cũng như cách thắng trên chặng đường đã qua năm nay, đại gia xứ Catalan rõ ràng không được đánh giá cao bằng "Quỷ đỏ" nước Anh.

"Barca không còn được như chính họ cách đây hai năm", HLV Arsene Wenger so sánh.

Năm 2006, đội chủ sân Nou Camp giành chức vô địch Champions League, mà bại tướng trong trận chung kết chính là Arsenal của ông.

"Barca dẫu sao vẫn là Barca và vì vậy cũng không thể biết trước được điều gì", chiến lược gia người Pháp nhận định tiếp. "Nhưng, theo nhận định của tôi năm nay sẽ có một đội Anh thống trị Champions League".

"Tôi mong Thierry Henry giành chiến thắng, nhưng MU lúc này mới là ứng viên sáng hơn nhiều so với đội bóng của cậu ấy".
http://bongda.com.vn/Champions-League/32676.aspx
#__#

Wenger còn để ý về học trò cũ lắm :-j nói thế thôi nhưg chưa biết đc :)) chúc là 1 chuyện, hiện thực là chuyện thứ 2 :))

mình vẫn đặt cửa barca =P~ :))

mà ts thằg nào chụp cái ảnh :(( Wenger đứg lẻ loi thế kia :(( trôg tội vãi #__# :((
Lâu lắm mới vào cái 2pic này :))
Hơi buồn vì dạo này ko đc ăn mừng chiến thắng của Ars thân yêu :-<
Ấn tượng đầu tiên là cái ava mới của anh Vũ Anh =))
Thứ hai là em đã cho mái tóc dài đến thắt lưng trc đây đi vào dĩ vãng :D Ai đã nhìn thấy thì sẽ ko còn thấy nữa, ai chưa nhìn thấy cũng sẽ ko có cơ hội đc thấy =))
mình thấy rồi quên :-"

quên rồi coi như k bao h đc thấy nữa =)) đi vào dĩ vãng =)) =)) =))
Ô thế là mình bỏ lỡ bao nhiêu nội dung hay ho rồi à :-< :-< :-<

thằg Vanh nó quote ra gần hết rồi :)) a đọc có thể đoán đc #__#

đang có cái mẹ j` ở đây thế /:)

Hẹn thi ĐH xong nhớ =; bây h em cũng ek có tí tâm trạng nào :( Buồn vl :(

Tạm biệt mọi ng` =;

:-<

Arsenal hè này mà bỏ tiền ra mua đc David Villa thì ngon nhờ 8-> lúc đấy khỏi lo về hiệu suất ghi bàn :> Cesc tỉa bóng cho Aderbayor làm tường nhả lại Villa 8->

Cơ mà phải giữ chân đc Hleb :-? để trụ cột ra đi là căng thẳng lắm 8-|

Flamini cho đến Milan cũng đc :">

Uh, Flamini cho đi cũng đc, từ đầu mùa đến h chơi ko có j gọi là suất sắc lắm, bán đi, mua tên khác;)) ;)) ;))
Hleb mà đi thì tiếc 8-> , còn mổi Rosicky là mình thích:( :( 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ hnay xà nagng chơi nhỉ :| :-j
chả hiểu sao rất thích xem mấy quả phối hợn phạt góc :D

Back
Bên trên