Arsenal lovers vô đây nha !!!

Mà E Jang đừng nói thế,năm nay Flamini chơi hay mà :) Thằng nào cần thì "xoè" chứ sao,Milan bây h thì chả như tàu già sắp đắm òi 8-| Ko mua về thì j` :))

Nói chung còn Cesc còn GSư thì anh ko ngán thằng nào hết >:/ :>
Á há, chị Thảo viết cái tên em mà em nhìn lòi mắt ra mới hiểu ;)) ;))
Uh thì nói vậy thui chứ, vẫn còn Hleb, Cesc, Rosicky,... ko ngán lắm :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
sợ tuyển sang quẩy bóng đẹp quá :"> ảo quá, mấy thằg kia thất nghiệp hết :">

Đầu năm mua Fabianski về như 1 cầu thủ trẻ triển vọng mà ít thấy bắt quá nhỉ:|
Có 2 TM trẻ rồi thì Leh đi là đúng rồi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
:| sắp mất nốt Hleb kia kìa :|

:-< nếu mà tự chuộc mình với giá 3M bảng thì phũ quá :(

Đạo đức cầu thủ xuống cấp, chết vì $$$ :((

chả chết đâu , sau này em lấy dc 1 con vợ về , ở với nó 3 năm , ko có condom với postinor gì cả , ko đẻ ra được đứa nào , hỏi xem có bỏ nó đi kiếm con vợ khác ko ?

:| P bờ vd fò vãi. Đẻ đái là chuyện thường ngày ở huyện, ko có cái khoản ý nó là vấn đề, còn danh hiệu cứ làm như sòn sòn đc ấy. Danh hiệu năm nay chưa có thì năm sau hy vọng có, còn đ' đẻ đc thì hy vọng cái trym. Chưa nói đến chuyện vì ty thì con cái (hay danh hiệu) cũng chỉ là chuyện nhỏ ( cái này là tao nghĩ thế thôi, đừng chê sến :)) )

ngu cái trym , mày đã muốn đẻ , nó ko đẻ dc thì mày còn cố xxx nó làm gì ? Ở trên tao đã nói cái chi tiết " ko condom & postinor " rồi còn gì .

Ps : toàn D'KNY phán với nhau vụ đẻ đái này khó vãi

Mà cũng ko phải lo, bác Arsene sẽ có cách.
Theo ý mình thì Hleb ko giữ đc cũng ko sao. Hàng tiền vệ năm sau mua thêm Ben Arfa 8-> vẫn còn Cesc, Rosicky, Walcott, Eboue, Denilson, Gil, Diaby kéo về đá tiền vệ trụ (thích thằng này, chân dài tranh chấp tay đôi tốt), ko biết có moi móc đc anh nào về thay Flamini nữa ko. Traore với Eboue tùy lúc có thể đá tiền vệ trái phải hoặc hậu vệ.
Tiền đạo Ade, Bendtner, Persie (toàn anh cao to), Eduardo bình phục ct, gọi Vela về, Walcott có thể đôn lên đá tđ 8->. Hậu vệ trái phải ổn, tăng cường thêm trung vệ ( ghét thằng chó Gallas >"< ). Trung vệ vẫn là điểm yếu ở mùa này, mùa sau tăng cường đc là ngon.
Thế thôi nhể :-?? Thấy cũng có vẻ ổn ổn. Làm j` đến nỗi thiếu người. Flamini (hay kể cả Hleb) ra đi cũng đâu phải là thảm họa.
Mà đấy là ý của mình thôi, ý của bác Arsene chắc còn cao siêu hơn nhiều ấy chứ. "In Arsene, we trust"

Chỉnh sửa lần cuối:
anh ơi dè xẻn như bác văng giê có mua dc ben arfa không ? Lyon nó làm giá vãi hàng

Mua đc ko thì tao biết thế đ' nào đc :-?? Ấy là thấy có tin ngoài lề thế :-B. Ko mua đc Ben Arfa mà Hleb đi thì cũng phải kiếm thêm chú tiền vệ nào chất lượng 1 tí, cái đấy đã có Arsene lo.

Back
Bên trên