Arsenal lovers vô đây nha !!!

thread này giờ có hàm lượng trí tuệ cao vãi 8->
Đề nghị bà con đại biểu tiếp tục cho ý kiến trước khi đại diện bên đảng ủy vào đóng góp thêm vài định hướng chỉ đạo 8->

Ps : thà cứ như thế này , đừng spam nữa có phải box vui bao nhiêu ko ?

Ý kiến là chuyển sang topic MU. Phải quay vòng chửi nhau cho nóo vui :-j
Điểm hẹn MU 8->

Sang MU đi,các fan MU luôn sẵn sàng chờ đón:))
Khoảng 2,3 tuần sau thì sang Real:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ai thích thì cứ sang :)| chẳng có thừa time sang topic đội khác hóng chuyện và spam nhảm :)|

...fan MU lượn về bên topic MU mà đá đểu nhau, còn ko thì vào topic Premiership mà đá đểu đội khác...

Theo thông tin chính thức mới nhận được trong ngày hôm nay thì clb lừng danh Arsenal đã bỏ ra 1 triệu bảng để tậu về 2 tài năng trẻ mới 13 tuổi là em Lê Văn Vũ (17/12/1995) và em Nguyễn Công Phượng (21/01/1995).Hai em nhỏ trên sẽ gia nhập đội U15 Arsenal vào mùa hè này,các em sẽ được ký hợp đồng chuyên nghiệp khi nào đủ 16 tuổi và khi đến tuổi 18 các em sẽ được clb thu xếp để nhập quốc tịch Anh (để giúp các em có thể thi đấu tại Anh dễ dàng hơn).

Việc này sẽ mở ra 1 viễn cảnh tươi sáng cho bóng đá VN và chúng ta hi vọng rằng trong vòng vài năm tới biết đâu các em sẽ trở thành cầu thủ Việt Nam đầu tiên chơi bóng tại Priemer League.Chúc cho các em thành công tại clb Arsenal và sẽ làm dạng danh bóng đá nước nhà.

Mọi thủ tục sẽ được 2 bên xúc tiến trong tuần tới,clb HAGL sẽ được hưởng 500.000 bảng,phần còn lại thì học viện JMG sẽ được nhận.

(theo VNexpresss)
Chi tiết hơn hãy xem tại đây: http://haglfc.net/binhluan/showthread.php?t=156

8-> 8-> 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
vào vnexpress làm quái có tin này :)) mà bịa vừa vừa thôi, cầu thủ trẻ nào lại giá đến triệu bảng thì ai mà tin, Arsenal có ngu đâu mà phải bỏ ra lắm tiền thế, vứt cho gia đình mấy nhóc 1 triệu VND nghe còn có lí :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Kiên lặn lội vào tận vnexpress để kiểm tra cơ á :eek: :eek:

Hóa ra mình k phải ng` ngây thơ nhất trên đời :"> =))

Cái tin kia giật quả title nghe khủng quá 8->

Biết đâu đc ... lại là sự thật ;;)

Theo thông tin chính thức mới nhận được trong ngày hôm nay thì clb lừng danh Arsenal đã bỏ ra 1 triệu bảng để tậu về 2 tài năng trẻ mới 13 tuổi là em Lê Văn Vũ (17/12/1995) và em Nguyễn Công Phượng (21/01/1995).Hai em nhỏ trên sẽ gia nhập đội U15 Arsenal vào mùa hè này,các em sẽ được ký hợp đồng chuyên nghiệp khi nào đủ 16 tuổi và khi đến tuổi 18 các em sẽ được clb thu xếp để nhập quốc tịch Anh (để giúp các em có thể thi đấu tại Anh dễ dàng hơn).

Việc này sẽ mở ra 1 viễn cảnh tươi sáng cho bóng đá VN và chúng ta hi vọng rằng trong vòng vài năm tới biết đâu các em sẽ trở thành cầu thủ Việt Nam đầu tiên chơi bóng tại Priemer League.Chúc cho các em thành công tại clb Arsenal và sẽ làm dạng danh bóng đá nước nhà.

Mọi thủ tục sẽ được 2 bên xúc tiến trong tuần tới,clb HAGL sẽ được hưởng 500.000 bảng,phần còn lại thì học viện JMG sẽ được nhận.

(theo VNexpresss)
Chi tiết hơn hãy xem tại đây: http://haglfc.net/binhluan/showthread.php?t=156

8-> 8-> 8->
ớ ớ ớ

yêuuuuuuu.............

hy vọg các e k làm phụ lòg Arsenal vs đất nc VNam :x

mà có thật ko :-@

ê hê hê Triệt ơi tao tin bài đấy đấy=))=))

Thằng Hưng làm j réo tên tôi trên kia thế kia:-w Tôi yêu hòa bình nhớ:-w

hôm nay 2-4 rồi mà :D
Đêm nay Ars tha hồ khóc thét với LIv :))

hello cac phao thu tre,co len nao:-h
Có ai hok THPT Kim lien ko nhi?
TỚ LÀ HOK SINH KIM LIÊN:-h

Back
Bên trên