Arsenal lovers vô đây nha !!!

dkm vai~ liz nho` :-j Tam quốc diễn nghĩa :-j "anh hùng trong thiên hạ chỉ có Tháo và tướng quân thôi" :-j

thằng em chửi các đội khác giỏi đấy :x

Có tính sáng tạo:)) Bài này vừa học xong:))
Tuy nhiên bài này ( chính xác hơn là phần đạo văn, ko tính 2 câu cuối:) mang tc nịnh Ars ( đây là topik Ars:))) và tung hô MU ( as usual8-}). Còn các đội khác thì bị coi như KO LÀ GÌ8-}
Lại còn 2 câu cuối bài nữa chứ8-}
Rubbish:-j:-j

mod có vẻ gét e nhỉ
thik xóa thì tuỳ...

câu cuối như thế là vẫn thể hiện mình là fan MU thế thôi,còn mình khâm fục chiến thắng Ars nên viết 1 bài cho vui...

ma cũ bắt nạt ma mới, người lớn bắt nạt trẻ con...
mod cũng chỉ thế thôi...
viết bài nào mod cũng là người kích đểu đầu tiên, thik thế thì cứ làm...e thấp cổ bé họng nên cũng chỉ nói đc thế...tùy mod

Thấy ng` ta ghét mình thì nên tự hỏi là tại sao ng` ta k ghét ng` khác mà lại ghét đúng mình mình :-j
Thế thôi chứ a nào dám ghét bỏ ai :-j ... đã bắt nạt đc ai mà nói thế oan ức vl ra ý em ạ :-j. Nên đừng có cái giọng kiểu đấy a khó chịu lắm :-j
Nếu để ý thì e nên thấy là a rất ít post bài ở box Bóng đá nhưng tại sao chủ yếu những bài post của đều là để chỉ trích em... cứ thử suy nghĩ đi.

Mà thôi cãi nhau như trẻ con thế này để làm gì. Thấy khó chịu thì cm vậy thôi e đã đọc đc rồi thì a sẽ xóa bài như đã nói từ trước. Vậy thôi ;)

mod có vẻ gét e nhỉ
thik xóa thì tuỳ...

câu cuối như thế là vẫn thể hiện mình là fan MU thế thôi,còn mình khâm fục chiến thắng Ars nên viết 1 bài cho vui...

ma cũ bắt nạt ma mới, người lớn bắt nạt trẻ con...
mod cũng chỉ thế thôi...
viết bài nào mod cũng là người kích đểu đầu tiên, thik thế thì cứ làm...e thấp cổ bé họng nên cũng chỉ nói đc thế...tùy mod
éo phải 1 mình mod đâu em =))

cũng chẳg phải ma mới bắt nạt ma cũ đâu em =))

cũng chẳg phải tuỳ mod muốn làm j thì làm đâu em =))

mà là

cả 2pic Arse ghét em ý =))

mà là

em xem lại mình đi ý =))

mem mới mà ăn nói thế a nói thẳg ra là k đc :-j

rút kinh nghiệm đi em =))

a mày nói thế, nghĩ j thì tuỳ :)) đằg nào a mày cũng quen biết mày nên nói thế

chứ k thì a mày cũg chẳg đụg vào làm j cho bẩn mồm đâu =))
dm Boro đen vcl ra ý ... :-< hôm đá với Ars thì hăng thế ... hôm cần hăng thì ko hăng hôm ko cần thì lại hăng chán ...

năm nay MU lại vô địch rồi ... còn 6 vòng mà nó thua 2 trận Ars cũng đek lên đc đầu bảng, chẳng nhẽ mất điểm 3/6 trận còn lại ... mình vốn lạc quan mà cũng đek dám tin tưởng ... :-<

chắc là lại 1 năm trắng tay :((
MU vô địch thì sag chúc mừg họ :-j

Arse đen đi :)) Eduardo bị chấn thươg nặg thế

vẫn kiên cườg chiến đấu :-j phải ủng hộ chứ :> =)) rồi cái j cũg có giá của nó thôi

vs lại Arse đag trog giai đoạn trẻ hoá mà :-j lo j :)) niềm tin NHM đặt vào Arse là const :)>- =)) :-j

từ trc đến h mãi mới thấy bài a Kiên mag lại cho mình cảm giác fan MU có học 1 tý =))

ko vô học như loại kia =))

đọc bài của thằg Minh post, thấy rằg : Fergie ăn nói chẳg khác chó j mấy thằg fan MU bên này =))

đúng là chủ nào tớ nấy =))

k sửa đc =)) =))

MU cũg chỉ thế mà thôi =)) chửi rồi vẫn vào như chưa chửi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị fan MU giữ gìn hình ảnh cho đội bóng, đừng để người ta nghĩ rằng fan MU toàn những người thiếu văn hóa. Có gì anh em sang topic MU đóng cửa thích nói gì thì nói chứ đã sang đây thì đá đểu người ta vừa vừa thôi, nói năng tế nhị một tí, chứ khiêu khích quá đáng làm người ta khó chịu rồi chửi nhau thì cũng chẳng hay ho gì :)
Btw, chúc mừng Ars đã có 1 thắng lợi kiên cường, bị dẫn trước 2-0 trong thế thiếu người mà vẫn thắng thì rất đáng khâm phục :)

quote lại, nó ở dòng cuối cùng nên có thể có người ko đọc đc

Thứ 4 đá với Liver ròy, hok hiểu đội hình như thế này cóa đủ sức ăn đc hok
Van Prise, Ader đang xuống phong độ
Torres sung wa', lại ghi bàn ròy :-SS
Mà sao Theo Wallcot đá hay thế mà Wenger hok cho đá chính nhỉ :-/

ko biết post bài này xong có bị fan ars nào gọi mình là chó hay không đây ?
Thằng Hưng viết bài trên kia nghe hay vãi đái ra , nhiều người còn đang ngứa mấy cái post của chú Minh đọc mà mát lòng mát dạ . Nhưng thằng Hưng cũng xem lại chính cách ăn nói của mình đi , có đủ tư cách gì để quy kết fan MU là chó hết , hay đúng hơn là liệu có đủ quy cách gì để đi chửi xéo , chửi đểu người khác là chó ? Nghĩ mình là người đàng hoàng văn minh thì chẳng việc quái gì phải đi nói người khác là chó , vì nói thế cũng chẳng chứng minh được mình là người đâu . Cứ đi bảo fan Mu là chó , thế nhưng cái cách cư xử thế có khi còn giống bitch hơn . Lớn rồi , là đàn ông con trai đàng hoàng , không bằng lòng thì nói thẳng ra , nói vòng nói vo người khác là chó , chả khác nào giống đàn bà :))

DM thằng Hưng bỏ ngay mấy cái icon =)) đi ngứa đít vl mày cứ làm như mày nói đc suy nghĩ của cả mấy chục người ở đấy í. Sao mày biết là cả topic Ars ghét em í. mem mới mem cũ thì sao,
mem mới mà ăn nói thế a nói thẳg ra là k đc :-j
Ai cư xử ko đúng thì bị nhắc. Em Minh kia không nói tục chửi bậy, ko hiếu chiến, ko cố tình cà khịa,... phải cái tội là em í nhạt, nhạt, nhạt. Rồi cái thằng Hưng trym kia bổ nhào vào chửi bới[-x Mầy nghĩ là hồi bằng tuổi nó mầy mặn hơn nó à. Bài kia tau thầy mầy còn đáng phạt hơn cả thằng bị mầy chửi

:| làm j mà mầy tau ghê chết thế này :|
Công nhận thằng Hưng dùng =)) hơi nhiều
Dưng mà nó bức xúc vì mấy thằng vào đá đểu thì nó chửi cũng chả có j cả.
Vào topic Ars mà cứ bô bô cái mồm nói đểu Ars thì ăn chửi là đúng.
Spam nhạt ko sao, ở đây ai cũng nhạt cả, nhạt quá ắt sẽ có người nhắc nhở, cái chính là spam đừng có động chạm đến người khác quá, lúc động chạm đến người khác người ta khó chịu rồi chửi cho cũng ko có j là sai. Có nói j về đội khác thì về topic của mình mà nói, nói trong đấy chả ai buồn làm j đâu.

Nhạt đ eo' tả nổi. Hết thằng điên nào sang Roma chém gió, lại sang ARS chém gió là sao.

Rồi cái box bóng đá sẽ đi về đâu. Nhớ cách đây 3 năm mình "chân ướt chân ráo" vào đây. Vắng hoe hoe hồi đấy cũng chỉ vì chửi nhau. Không tôn trọng thần tượng và đội bóng yêu thích người khác. :D. Có gì hay đâu. Mình chửi nó xong, đá nó xong, sướng được 1 lúc bị nó chửi lại, có khi còn đau hơn. :-??
Thích xem thằng nào đá hay, đá tốt, chờ cuối mùa vô địch sẽ biết. Kẻ thẳng mới là kẻ mạnh chứ chưa chắc kẻ mạnh đã là kẻ thắng đâu.

ko biết post bài này xong có bị fan ars nào gọi mình là chó hay không đây ?
Thằng Hưng viết bài trên kia nghe hay vãi đái ra , nhiều người còn đang ngứa mấy cái post của chú Minh đọc mà mát lòng mát dạ . Nhưng thằng Hưng cũng xem lại chính cách ăn nói của mình đi , có đủ tư cách gì để quy kết fan MU là chó hết , hay đúng hơn là liệu có đủ quy cách gì để đi chửi xéo , chửi đểu người khác là chó ? Nghĩ mình là người đàng hoàng văn minh thì chẳng việc quái gì phải đi nói người khác là chó , vì nói thế cũng chẳng chứng minh được mình là người đâu . Cứ đi bảo fan Mu là chó , thế nhưng cái cách cư xử thế có khi còn giống bitch hơn . Lớn rồi , là đàn ông con trai đàng hoàng , không bằng lòng thì nói thẳng ra , nói vòng nói vo người khác là chó , chả khác nào giống đàn bà :))
1. e xin lỗi a vì đã vơ đũa cả nắm :"> ý e bảo mấy đứa thườg xuyên ra vào trog này ý ạ :"> tên tuổi thì chắc ai cũg rõ, chắc cũg chẳg cần nói thẳg ra làm j phải k a ;) a bị chửi tự biết :-j lẽ nào phải để ng` ta đụg đến mình :)

2. e cũg bảo thẳg ra là e k thik rồi :-? e nói từ lâu rồi ý :"> khổ nỗi có đứa bị chửi mà như điếc ý :-?? e cũg dơ, chẳg muốn đụg vào làm j :-j dạo này tinh thần bấn loạn 1 số việc nên ngứa tay post thôi :p ko thì e cũg chẳg muốn nói làm j :))

DM thằng Hưng bỏ ngay mấy cái icon =)) đi ngứa đít vl mày cứ làm như mày nói đc suy nghĩ của cả mấy chục người ở đấy í. Sao mày biết là cả topic Ars ghét em í. mem mới mem cũ thì sao, Ai cư xử ko đúng thì bị nhắc. Em Minh kia không nói tục chửi bậy, ko hiếu chiến, ko cố tình cà khịa,... phải cái tội là em í nhạt, nhạt, nhạt. Rồi cái thằng Hưng trym kia bổ nhào vào chửi bới[-x Mầy nghĩ là hồi bằng tuổi nó mầy mặn hơn nó à. Bài kia tau thầy mầy còn đáng phạt hơn cả thằng bị mầy chửi
:-? icon =)) có sao hả chị PhAnh :-? ngứa cứ gãi thoải mái :)>- cẩn thận ko trĩ :-ss

uh đúng, ai cư xử k đúg thì bị nhắc 8-> nhắc rồi vẫn ko đúg thì phải làm j hả chị :-?? lẽ nào nhắc tiếp :|

Nhạt đ eo' tả nổi. Hết thằng điên nào sang Roma chém gió, lại sang ARS chém gió là sao.

Rồi cái box bóng đá sẽ đi về đâu. Nhớ cách đây 3 năm mình "chân ướt chân ráo" vào đây. Vắng hoe hoe hồi đấy cũng chỉ vì chửi nhau. Không tôn trọng thần tượng và đội bóng yêu thích người khác. :D. Có gì hay đâu. Mình chửi nó xong, đá nó xong, sướng được 1 lúc bị nó chửi lại, có khi còn đau hơn. :-??
Thích xem thằng nào đá hay, đá tốt, chờ cuối mùa vô địch sẽ biết. Kẻ thẳng mới là kẻ mạnh chứ chưa chắc kẻ mạnh đã là kẻ thắng đâu.

cái nhạt này là chúg ta phải nhiệt liệt biểu dươg tinh thần yêu box của các mem mới 8-> spam mệt nghỉ, chửi và đá đểu các đội bóng mệt nghỉ chứ :)) mà câu nói cuối của a là của F.Beckenbauer đúg ko a Phú :))

:-? Nhìn chung là để đỡ nhạt thì cần phải được nâng cao văn hoá (nói chung) và kiến thức (bóng đá) lên, cái này chắc là cần có thời gian. :"> Nói thế có nhảm ko ạ?

2pic Ars thành 2pic văn hoá ứng xử từ bao h thế :-< Lâu rồi mình ko lên, tụt hậu quá...

Back
Bên trên