Arsenal lovers vô đây nha !!!

hôm qua mới được xem quả Bendtner.Không hiểu đầu nó nghĩ cái gì mà đỡ được quả sút của Fabregas :))
Hình như Van Persie bị chấn thương nên mới phải thay mà cái báo Bóng đá bảo Wenger sai lầm khi thay Van Persie, rõ vớ vẩn. Theo Walcott có quả sút cũng tởm, quả đấy mà lệch tí nữa vào bên trong thì bọn báo lại chả tung hô giáo sư lên mây.
Nói chung vẫn thích Arsenal thắng hơn, chứ xem Liv đá chả có cái vẹo gì.

nhớ ko nhầm thì thằng Bentner nhày lên đánh đầu trượt,khi rơi xuống thì bị thằng Cesc sút vào chân,chứ nó có chặn đâu :))

:-B tức là Cesc sút mà nó chặn đằng trước à :-B thế quả ý nếu nó k chặn thì có vào ko :-?
Mie sao lại có thằng cản đườgn Cesc nhờ 8-| oánh bỏ bu nó đi :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
:-B tức là Cesc sút mà nó chặn đằng trước à :-B thế quả ý nếu nó k chặn thì có vào ko :-?
anh Bình nói thế này là ko những ko xem trận mà còn ko thèm xem hightlight :))
Ars-Liv đc 25' rồi ;)) 0-0

----------

cm, hậu vệ làm ăn tn để Crouch nó ghi bàn thế :( (Phút 42)
Hòa Rồi, Bernerd ;)) phút 55

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Bình nói thế này là ko những ko xem trận mà còn ko thèm xem hightlight :))
Ars-Liv đc 25' rồi ;)) 0-0

----------

cm, hậu vệ làm ăn tn để Crouch nó ghi bàn thế :( (Phút 42)
Hòa Rồi, Bernerd ;)) phút 55
Căn bản 2 thằng này gặp nhau ở ngoại hạng xem mãi ồi, bây h gặp nhau ở C1 thấy ko có hứng lắm :)) Xem dc mấy phút cuối :)) có quả Cesc oánh đầu bị Reina ôm gọn :)) Xem highlight để làm cái j trong khi cả trận còn chả xem :-??

Quả Toure tiếc quá:(
Thằng Crouch bt đá vớ vẩn mà quả ghi bàn ảo vãi 8-}
Ars kiểu này ko ăn đc PL rồi:( Cố CL<:p <:p
Ade giờ kết tủa quá:( Ko còn đc như trước:( Đây cũng là 1 lí do cho sự " chìm xuống" của Ars gần đây:( Mong là Persie sẽ trở lại ghi bàn như trước:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuối cùng là 1-1:D
Liv ko phải là Bolton để Ars lật ngược thế cờ mặc dù Ars ép rất ác mấy phút cuối trận:D

Cuối cùng là 1-1:D
Liv ko phải là Bolton để Ars lật ngược thế cờ mặc dù Ars ép rất ác mấy phút cuối trận:D

cút con mẹ mày khỏi 2pic của Arsenal đi :)|

mày có biết là mày vào 2pic nào thì 2pic đấy cũg éo có ng` post bài nữa ko :)|

và từ khi mày vào cái box này mày biết là mày toàn độc thoại 1 mình ko :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hòa rồi, nhưg chả sao, còn hơn Liv >:p >:p , năm nay Liv nó trắng tay ấy mà ;)) , Ars có khi đc cái C1, PL thì khéo Chel nó đớp, mà chả biết đc;)) , Ars đang còn sung sức lắm>:/ >:/ MU cho biến đi là vừa ;)) >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

Chỉnh sửa lần cuối:
Hòa rồi, nhưg chả sao, còn hơn Liv >:p >:p , năm nay Liv nó trắng tay ấy mà ;)) , Ars có khi đc cái C1, PL thì khéo Chel nó đớp, mà chả biết đc;)) , Ars đang còn sung sức lắm>:/ >:/ MU cho biến đi là vừa ;)) >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

Thằng Hưng bảo mình vào đây xem bạn Tùng làm gì ...

Chưa hiểu sao thì đã đọc đc bài bạn Giang thế này rồi ... buồn :-<

Trượt chân 1 phát ko sao, với lại Mid nó cũng đã từng cầm hòa Arsenal 1-1 :D Năm nay chức vô địch được định đoạt bằng 2 trận siêu kinh điển rồi
Công nhận đá trên sân Stamford Bridge cũng ớn !

Chel nó lùa đến đít rùi kìa, uh, mà tự dưng hum nay mình cũng thấy yêu MU hẳn. Gớm!!!!;;) ;;) ;;) ;;)

Thằng Hưng bảo mình vào đây xem bạn Tùng làm gì ...

Chưa hiểu sao thì đã đọc đc bài bạn Giang thế này rồi ... buồn :-<
Ú :eek: :eek: , buồn j hả cậu :eek: , tình hình như vậy thật mà, MU hòa rồi kìa\:d/, vài vòng nữa khéo MU tọt xuống ớ chứ, mà hình như cái bạn j j đó ăn....chứ có fải tớ đâu, V.Anh nhầm ng rùi thì fải:eek:, tớ là Ars lover vào đúng chỗ rùi còn j!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên