[Archive] NHẬT KÝ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Hớ hớ tao mới biết tin thằng cu Khiêm khờ bị bó bột chân giữa, chắc là tai nạn nghề nghiệp xảy ra trong quá trình vận chuyển ga..

chả hiểu sao sang đây chửi bậy sướng miệng phết bọn mày ạ
tao tha hồ chửi bậy cho sướng tội chó gì phải sợ
DA ơi Tú khiêm bị sao đó nói rõ đi

dap. bo me thang Da X-( may chui ai la duoi day'

chúng mày sang Pháp rồi có khác,,,toàn dùng tiếng Fap... khặc khặc... làm bọn tao chẳng hiểu gì cả....Đề nghị các bạn đừng mất gốc nhé...Viết tiếng Việt đi.. mà con Hiền viết có dấu đi.. mày viết diu' có dấu.. đọc lòi cả...chẳng hiểu gì cả...Dạo này chán quá cơ..chẳng có fi vụ gì hay ho cả...Quanh đi quẩn lại cũng chỉ có vậy.. hehe.. MF máy tính đang hỏng,, khổ thân con bé,, thế là không lên mạng được...nên bi h con Hiền độc quyền nick F.. mày cứ viết mất dạy đi rồi bạn Việt log nick là vừa...Hôm trước con F bị cảnh cáo rồi đó...hãm vãi li` ...

CUOI CUNG ,DEK biet thang nao sau khi doc may cai nay se chui minh dau tien day ,tao chui truoc nhe :CAM MOM

THUC RA THI MINH KHONG MUON CHUI BAY TI NAO ,nhung vao cai topic nay hinh nhu khong chui ko duoc ,dung khong bon may

anh tú sao dạo này ko xuất hiện , anh tú thấy bài hát em sáng tác thế nào. Địt cụ thằng DUY ANH dám nói anh bị xòe bao h anh xem sang nguyen trai dam nó lòi phèo ra, anh có lòi là em vác xe di thit no luon

may` con` trên mạng ko??
tức đéothể chịu nổi

Chỉnh sửa lần cuối:

cái thằng minh anh kia có học mà nói khốn nạn thế ah
đi du học fap mà nói ngu như 1 con chó thế mày be bỏng lắm ah mà ko hiểu
mà đ' chịu đc thì cút chửi cái gì hả
sướng quá hóa bấn ah

Nguyễn Mai Phương đã viết:
cái thằng minh anh kia có học mà nói khốn nạn thế ah
đi du học fap mà nói ngu sướng quá hóa bấn ah
như 1 con chó thế mày be bỏng lắm ah mà ko hiểu

Dua nao chui tao khiep the ,tao noi sai cai gi a, bo may deo day voi cut ,con nao the ha ,con Mai Phuong a,tao khong ngo may mat day den the nhe.Tao voi may khong thu oan ma may no long nao chui tao nhu chui bo may the ha.
Anh Tuyet oi ,no chui em ,anh xu li no cho em ,da ta ,da ta

Thế nickm Trần trường giang là thằng nào? Khánh Cấn hay Tú Khiêm? Bọn mày chửi bậy kinh quá đê!
Nhã ơi, mày ko nghe di dộng à để con Mai nó gọi cho mày mấy lần ko được.
Con thằng Thụy, tao là con mày bao giờ, bà nhắn tin cho mày lại con lắm chuyện, nhắn muộn bà đi ngủ rồi! Thụy mày dùng gì? SFR hay Orange hay Telecom, hay...? Mà có thuê bao ko hay là dùng card? Tao dùng card của SFR
tao đang học là nó gọi thì tao nghe thế nào được hả mày
bật điện thoại lên là bọn trong lớp nó trêu ngay
hôm đó tao đang học thì máy rung rung sợ vãi linh hồn luôn

con thang Nha khong len tieng ,chac tai cai forum nay thoi qua roi ,khong biet noi gi cho no thom len thoi ,dm
bố đây con có việc gì không nói đi mà fone của mày bao nhiêu thế bao giờ bố gọi cho
THUC RA THI MINH KHONG MUON CHUI BAY TI NAO ,nhung vao cai topic nay hinh nhu khong chui ko duoc ,dung khong bon may
thằng chó chửi bậy ít thôi còn ***** gì là văn hóa của học sinh F2 nữa hả
như 1 con chó thế mày be bỏng lắm ah mà ko hiểu

Dua nao chui tao khiep the ,tao noi sai cai gi a, bo may deo day voi cut ,con nao the ha ,con Mai Phuong a,tao khong ngo may mat day den the nhe.Tao voi may khong thu oan ma may no long nao chui tao nhu chui bo may the ha.
Anh Tuyet oi ,no chui em ,anh xu li no cho em ,da ta ,da ta
đĩ MA nói bậy quá thế là không tốt đâu mày
bọn mày không có chuyện nào khác sao mà chửi nhau kinh thế

Sap thi roi, Thu Van sap thi chua Thu Van, to cha hieu gi ca :(( cha biet co thi noi ko nua, hoc lich su nhu cut i

bọn con gái lớp mình như lìn chứ như nào nữa thế mà cũng phải hỏi[/QUOTE]
hoan ho bac Nha =D> ;;) ,de du khong dam noi the dau ;;)

Tai tao bat chu Do Viet nhieu qua nen bi diem chat luong 0 i ma heheh.

Can oi, may nhu thang ham i, may cha viet gi cho tao the ma cu online lai bat tao viet lai, tao biet viet cho may cai gi ha Can! May viet gi cho tao di roi tao viet lai, heheh

Hom truoc tao chat voi thang Viet Anh! Vai dai, ko ngo ban V.Anh chat chit lai ngoan ngoan den the, no chuyen rat la nhe nhang. Tao nghi ngo ko biet co phai thang V.Anh that hay ko nua!

ờ nick candidat í, thì tao cũng chỉ gặp nó online mỗi 2 lần thôi mà, gạ mẹ mày mua máy mới đê! Giống kiểu máy tao như cứt í, chắc dùng 1,2 năm nữa bao giờ có tiền tao cũng muốn mua máy mới! Ôi mày ơi rét quá! Ở đây rét vãi đái! Thế mà chẳng đứa nào đội mũ để tao đội mũ theo cả!

heheheh hay thằng Đệ làm thơ hay! Việt Nam đá như cứt í! Ts cái thằng HLV!!!

nào thì làm 1 bài nào haaa hcoj như cứt tớ sắp thi rùi

****** con mẹ chúng mài hết trò rồi à sao toàn nói nhăng nói cuội chả ra ***** j`, 1 lũ hâm nói vớ va vớ vẩn, thừa cơm à hay là thừa chữ

Bài này chắc con Hiền viết, thằng quý có cho kẹo cũng đ. dám

Hiền đô , mày thấy tao tinh vi thật à :eek: .Ừ , nếu vậy xin lỗi nhé :* ! Dù gì tao cũng vẫn thích mấy đứa thẳng thắn như mày ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên