[Archive] NHẬT KÝ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

tổ sư bố mày nói lúc nào
mày nên nhớ lớp mình trình fong đại là cực cao haaaaaaaaaaaaaaaaa chịu thôi con dai ah
mà nghe ml nói mày yêu con ở lớp học thêm ở cửa bắc hả heeeeeeeeee khè khè hôm nào mang đến cho cả nhà ngắm dấu như mèo dấu cứt heeeeeeeeee
ha tật xấu đâu mà fai sửa
thế nếu tao sửa thì mày bỏ cô em của mày yêu tao đê heeeeeeeeeeeeee
heeeeeeee

****** 2-1
mẹ fap thắng rùa thôi
anh chấp = đít

ah mà cô em ánh cùng anh chàng duy vật tán tỉnh zi mà máu thế heeeeeeeee
mượn nick thu vân chứ tao lại bị lock nick rồi heeeeeeeeeeee thôi đi học lí fap đây ***** hiểu gì chả bít có làm đc ko khựa khựa

thế sang năm lớp có những đứa nào sang Pháp???? có đứa nào đến Montpellier với tao không???tao không dọa tinh thần thằng nào con nào đâu, nhưng sang bên này mà cặp bồ la bắt buộc phải UỴCH UỴCH.... đấy.......hê,,,hôm tao nói chuyện với mấy thằng pháp, nó hỏi ở VN ? tuổi thì được *niquer*, tao trả lời 18, xong nó bảo lại với tao bên này 12 tuổi *OBLIGATOIRE* :D

Hiền đô ơi, trận ANH PHÁP OWEN Của mày đá như củ *****, làm tao mất công cổ vũ suốt 93',;cả trận ĐỨC HALAN 1 1 nua, bố thằng NISTELROOY chó chết.....

Hờ hờ sáng nay thi pháp như củ c.... í.Đã thế mấy con giám thị lại còn khó tính nữa chứ,như củ c..í.
Thằng cu Lâm lâu lắm mới thấy xuất hiện nhỉ,thế ở đấy gần 1 năm rồi có lớn thêm được tí nào không ?

***** mẹ đúng là trận đấy đá như ***** mẹ nó thôi đi fap ăn bẩn heeeeeeeee ko chấp thế mày tưởng tao ***** mốc mõm đẻ xem chắc khè khè nhưng trận sau ***** fai cứt 3-0 đấy hô hô fap hòa nhục như chó
thi lí đã khó mẹ gt như buồi thằng duy vật bỏ ko ah
ai có ng yêu nữa ngoài duy anh ha mà lớp mình nhiều đôi lắm ko biết ah thu vân hoàng minh này

***** mẹ câu cho thu vân bài nữa haaaaaa sắp thi đh rồi fai chăm chỉ thôi mẹ trời bây h nóng quá còn cái bằng bac lìn thì trượt rồi9 lìn ko có trong từ điển thảo nào nó ko biến thành sao ơ mà từ buồi nữa)

Đùa chứ năm nay Euro đá như cứt thật! Em Hiền với em ML có vẻ đôi bạn cùng tiến nhỉ, cả 2 em đều luật sư tương lai, mày fai mong con kia nó trượt bac còn mày đỗ chứ, ko thì lại học cùng nhau à? :)) Nóng quá đi mất 36 độ thì sống thế nào được, hôm thi DH mà trời cũng thế này thì tao trượt đầu nước, đầu óc đâu mà thơ với văn được cơ chứ! Còn 18 ngày nữa thôi, sắp được chơi rồi hehehehhe :)) :D

hihihihihihi the a'
con G ve ma ko thong bao gi cho ban be nho', may` the là ko được con chó chết hehe, chung mày về nhớ mua quà cho bon tao dấy, để còn lấy may trước khi thi DH nữa chứ, khi nao` trước hôm về lên mạng báo một câu cho bạn bè bit:D
con hien mất day vừa thôi, chửi cái
chửi đe'o gì mà chửi lắm thế, chẳng ra cái duyên con gái gì ca?, F là F ko đòng í với H
hư vừa thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

Hờ hờ 2 con bỏ mẹ này mà về thì HN bé nhỏ này thành cái trại lợn mất thôi ! Em nao muốn về thì phải nhịn ăn 1 tuần +tập thể dục đều đặn đấy nhé !

Hiền chửi thoải mái đi, tao ủng hộ mày, bên nay tao cung chửi bậy nhiều lắm, ca 3 thứ tiếng Việt, Pháp, TBN tao đều chửi hết, mày muốn học hỏi gì thêm ở tao thì bảo bố Đức 1 câu, bố dậy thêm cho mấy câu hêhêhê

Không hổ danh là Lâm "bán dâm" ,rất xứng đáng là đệ của anh !

Hêhê lâu lắm mới gặp anh Duy vật, thằng này có bồ chưa??? khai ra không tao đấm bỏ ** mày bây h, đùa có thì nói ra, để còn chia sẻ cho anh em với

chui l`
lop minh ngoan ,may dung co ru re con H lam o ue f2, may thi cung chi bit den casse ton cuit voi nique ta mere thoi , noi mai:)|

dịt dịt dịt dịt cái ****** con mẹ bọn bồ đào nha tổ sư đá như củ ***** , lìn mẹ bọn chó bẩn mẹ bọn ăn bẩn
anh muôn năm con củ ***** bồ đào nhà
buồi tbn ra về đau quá cả í nữa đức ***** chấp ****** mẹ ****** tức quá đã nóng rồi mà còn tức ****** ***** buồi ***** mẹ nhà nó
mà đính chính nhé 38 độ chứ ko fai 36
uh h nào h có muốn chửi bậy haaa hiền ngoan mà lin`
****** cả ngày hôm nay ***** học đc zi vẫn tức quá
nhưng ko sao anh thua trong danh dự haaaaaaaaaaaaaaa ****** khổ thân thằng beck lại sút trượt ****** mẹ cái bọn cổ động đã ***** đá còn to buôì` mẹ lìn

Chỉnh sửa lần cuối:

nào các bạn thân mến giải mã ô chữ đi nhỉ

hờ hờ em đỗ đc tốt no đã là 1 niềm vinh dự heeeee sướng mãi đến bây h vẫn chưa muốn học
mẹ nó chứ euro chấm dứt tại đây
ah mà bạn hoàng minh có muốn nghe tv chửi bậy thì đợi thi xong tao dẫn nó đến nhà từng đứa để chửi cho chúng mày nghe heeeeeeee bây h cứ nghe tao chửi cho quen đã đến lúc đấy thì khỏi bàng hoàng
heeeeeeeeee h đã cố gắng làm 1 cô gái dịu dàng như ng- mà -ai- cũng -biết- là -ai í rồi nhưng ko thể heeeeeee
mẹ harry potter xem hay vãi ***** heeeeeee mà tahwngf daniel đẹp dai thế ko biết

ah quên trận này owen đá quá đỉnh heeeeeeee toàn đội hay thì về tổ sư đen như lìn tao bây h cổ vũ cho sechz hà lan fap về vườn mẹ nó cho nhanh
mà con ỉn ở bên anh có bị bọn holigan nó fang ko hâ h là h lo cho ánh lắm cẩn thận nhé có gì cứ gọi anh lâm sang anh dọa cho 1 fat thì có bố bọn nó cũng ko dám đâu
yêu làm ***** mẹ cứ fon thế này cho sướng ai như duy vật bị cho vào tròng từ lúc nào mà bọn mày có công nhận có khi nó làm bố rồi cũng nên heeeeeeeeee
chán quá tức quá nóng quá nóng rụng mẹ hết cả lông
ha f ơi ha f thì chắc thíc trời nóng ha f heeeeeeeeeee thôi viết thế thôi xuống đi ỉa đã lúc nào hết bức xúc lên đây nói năng hièn dịu 1 xí heeeeeeeeeeee

đùa chứ tao cũng tiếc cho Anh thật, ts bọn BDN chó chết, tiếc thế ko biết, bao đá ngu thua từ trong hiệp đấu chính thì thôi, đây penalty rồi còn chết :(( Ts thằng Becks đá như cứt í! Đùa chứ Euro thế này ôn thi thế quái nào được nhỉ? Vao phòng thi văn lại toàn bóng với bánh thì chết!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên