[Archive] NHẬT KÝ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Bố cái con hóng hớt. Dạo này chúng mày đi đâu hết thế? Lên đây chửi nhau cho vui cửa vui nhà đi. Con Vân dê đi đâu rồi?

Lâu lắm mới rẽ qua đây, giờ mới viết bài đầu tiên. Xem ra đi du học có nhiều thứ để nói nhẩy, cứ ở vn mãi quê vãi lúa , nhưng mờ ông bà già không có chục triệu gửi sang mỗi tháng, cũng không đủ trình để thi lấy học bổng nên đành phải chấp nhận phận quê mùa vậy . Thằng Thụy học trường nào vậy, tao cứ tưởng mày vào học cùng với tao, thế mà mày lại đi du học, cho tao nick đi, thỉnh thoảng chat cho vui. Duy Vật học ở đâu đấy, năm nay thấy thằng DKhánh thi được Ngoại Ngữ,vào học cùng Nghị, sao không thi vào cùng cho zui. Sắp đến trung thu rùi mà buồn quá, học hành chán, đến trường lại thấy buồn, chưa có người iu lại càng buồn hơn . Có ai có nick của Giang thì cho xin, sao dạo này không thấy bạn lên, nói nhỏ nhé, từ lúc mới vào đã thấy rất mến Giang, nhưng mà hôm Giang về thì hơi ngạc nhiên, sao bên đó thế nào mà bạn tăng cân nhiều thế (xin lỗi mình nói thẳng). Bạn vẫn xinh nhưng nếu bạn bớt vài kí thì sẽ xinh hơn nhiều.
lolzzzzzzzzzzzzzzz
đọc bài của mài vui vãi Bình ah tao đọc à chết cười được ý hhahahahhaha

I don't care

nick của tao hay dùng là nhubinhxdaa21, thằng nào chưa có thì add vào đi, free.
Mấy con lớp ta thì lạ j`, bạn của bọn nó cũng ngang ngửa thui, giới thiệu làm gì cho fí cơm. Mày sang đấy thấy thế nào, mày học ngoại ngữ khá, toán lí cũng được thì lo dek gì. Mấy hôm nay chán bỏ *****, học thì khoai mà ở trường thì buồn, biết vậy tao vào trường kinh tế nào cho nhàn. Nói vậy chứ học kinh tế thì ra trường cũng mệt. Vào đây thì cũng phải chịu vậy, thỉnh thoảng cũng đá bóng rùi bia bọt chứ vào kt thì chắc không có phong trào loại này . Mày quen được con nào chưa, thằng em họ tao 83 sang đấy đã có 1 em nấu cơm cho rùi, mày kiếm 1 em cho nhàn lol
cái này cũng vui lắm lol

cộng tao đọc chỗ bọn mày chửi nhau nữa rât hay đáng được cộng điểm chất lượng lol
mà có cái ***** gì đâu mà phải chửi nhau chứ mất tình bạn quá ;;) lol cùng lắm hai đứa chửi nhau bằng tiếng nước ngoài là cùng không sợ bị thanh **** hahah
tao thử nhé không biết **** có thành f**k như này không nhỉ
hay cùng lắm là chuyển sang putain hay niquer là cùng người có học thiều gì cách để chửi ;;) lolz ==)

lol công nhận forum ams update nhanh thật tao viêt f. u .c . k mà nó lại thành **** thế mới lạ ;;)
tao tưởng mấy cái này chỉ có forum của bọn nước ngoài mới dùng chứ lol không ngờ forum ams anh hóa nhanh thật ;)

Cái thằng Nhã nhà quê thế, cái từ đấy thông dụng bỏ xừ, ko thành *** mới là lạ. Mày cứ làm như cả cái forum này có mỗi mình may đi du học biết chửi F**K thôi í. Mà mày làm cái gì để điểm chất lượng còn mỗi 5 thế kia?

có hồi tao chưi nhau với bạn Đỗ Việt nên được box Francais cộng cho -5 điêm ;;)
uh tại tao nhà quê không biết forum ams nhà mình lại đỉnh thế ;;)

Mày chửi nhau lúc nào? Vì sao lại chửi nhau? Sao tao lượn ở đấy suốt mà ko biết gì cả nhể?

Không chỉ có thế đâu, mày viết tắt nó cũng *** cho đâu, mày viết thử đ,m mà gần nhau là nó đổi ngay , s.h.i.t nó cũng bị thành **** mày ạ. Thế thì còn j để nói nữa đây :(( :)) . Mày bít tiếng pháp không, tiếng pháp nó có đổi không nhẩy.

mày dám chửi nhau với đỗ việt cơ ah giỏi quá
uh fr ams thì ghê rùi toàn vip mà hé hé
để hiên trổ tài cho nó ko hóa sao nhé um' ba la xi` b`
cái đi.t con me. nhà chúng nó há há
trên đời này trời ko sợ đất ko sợ chỉ sợ đv vai~ l`
hi hi hi
í thôi tụe dưng lại lloi bạn í vào hiiiitttt tội lôi~ quá
fuc k la cái ***** j mà thành sao he he he he (|) cùng lắm thì anh em ta kí hiệu hiiii'' .|. hi hi hi cũng hay mà nhi?
như cái cu? ca(c. hít hí hí lên đây nói bậy n` quá trng khi từ lâu tao đã ko chửi bậy rùi
chả bít điểm chất lượng của tao là bao nhiu nữa hí hí hay là sẽ bị lock nick nhỉ hii ko sao sống cho ngay hôm nay lo j tương lai xa xôi
ơ mà đi.ttt cái đit...... con me... nhà nó chứ cái vườn cười toàn chuyện mất dậy vô văn hóa thô bỉ chứ cười bệnh hoạn bỏ me. thì lại ko bị sao
đấy tự hỏi sao ngu thế nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên