Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ơ!!!
Có chị cựu học sinh Ams đi thi hoa hậu àh??
Chị i' xinh ko??

Chỉnh sửa lần cuối:
sếp Thu như kẹc :)) Làm mình kết tội oan bạn Bống :((
Cái ảnh khó đỡ quá =)) Treo đầu Bống bán thịt Thu à =)) =)) =)) >:/>:/>:/
Tớ nghi bạn Thu lắm B-) Vớ vẩn lại chạy khắp HAO viết bài rồi quyến rũ mấy anh = cái ava =)) Thế là bằng tội lừa bịp đấy bạn ạ ;))
Méc bạn gì gì ở chuyên Lý Sư Phạm bi h :-" ;))

sếp Thu như kẹc :)) Làm mình kết tội oan bạn Bống :((
Cái ảnh khó đỡ quá =)) Treo đầu Bống bán thịt Thu à =)) =)) =)) >:/>:/>:/
Tớ nghi bạn Thu lắm B-) Vớ vẩn lại chạy khắp HAO viết bài rồi quyến rũ mấy anh = cái ava =)) Thế là bằng tội lừa bịp đấy bạn ạ ;))
Méc bạn gì gì ở chuyên Lý Sư Phạm bi h :-" ;))

nài nài treo đầu bán thịt gì ở đây? cần gì bạn gì gì ở SP, tự tớ sẽ thịt cậu rồi treo lên cho coi :-w

HHHV VN chiếu ở HTV9 nhá, chiếu rồi đấy <:p

----------

mà lại còn nói mình như kẹc chứ??? ko thể tha thứ.

tớ để ảnh bạn Bống là vì bạn ý mới cắt tóc mà, trông cute mà, chứ tội gì phải mượn ảnh để quyến dũ ai???

Mình viết các bài hát ko phải để thành star hay là gì đâu,mà cũng chả phải ra album gì cả, chỉ là để thể hiện tình cảm thôi.Just want her to know.That's all.Mình vẫn chỉ là Ngố 3 trong the Ngo's family thôi.:D :D :D :D :D :D Nothing more than that.:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Hôm nay thua Hậu solo bóng rổ mới ngỡ ra được nhiều điều .Thanks a lot man.May mà ko phải "trả giá đắt".Lần đầu tiên ko thấy tiếc 5K.;) ;) ;) ;) ;) Và cũng lần đầu được nghe Át hôn's theory.Thảo nào bây giờ mới chọn được GF=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Chỉ muốn đấm thằng Khánh thôi...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< Thực lòng ko muốn , vì nó phun ra 1 câu ko thể đỡ được và tự biến nó thành 1 thằng ****ing and annoying paranoid.Chán mày lắm...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Just wait and see, I'll make her mine.=; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chị ý chả xinh đâu,trông kiểu góc cạnh cá tính thôi,nhưng mà là nguời mẫu chuyên nghiệp quốc tế,body thì thôi rồi,hát hay bắn English tằng tằng với cả là ex-amser nên mình rất thik:x mặt chị ý ko fải kiểu xinh tuơi truyền thống nên khó Hoa hậu lắm :-j anw muốn xem chị ý thể hiện vì dù sao mình là khóa sau của chị 8-}
khổ thân con Min thế:| tao mấy ngày này mà ko có net thì chết luôn...

@NA : uh :x
@All: mình đang dùng máy tính của mẹ nên ko có ảnh để đổi ava...tí nữa vậy. Khổ quá cứ nhầm lên nhầm xuống :x

đag hưởg thụ nhữg giờ phút cuối cùg :(:(:)((, nói thật đấy ko phải đùa đâu :(( bạn nào muốn gặp mình thì cứ đến trườg đến buổi chiều từ thừ 2 tới nhé và ság từ thág 7 tới :(

HHHV gì chán rứa....chán từ sân khấu thì như cái sân khấu làng...nhạc thì chả phù hợp nghe như 1 mớ hổ lốn...trang phục áo tắm thì trông mờ nhạt, trang phục dạ hội thì lấp la lấp lánh đau hết cả mắt, thiết kế rõ chán...mình đang xem phần áo dài nhưng cũng chả có gì đặc biệt lắm...đi ăn mì đây :|

mấy chị hoa hậu xịt keo j vào mồm mà cười đơ thế =)) nếu sau này mình đạt đc 1m60 mình sẽ đi thi HOa Hậu =))

:">:">:"> mình cũng muốn đi thi HOA HẬU :x:x:x :"> :)) =(( =))

hôm nay mệt quá, ngủ quên mất ko xem đc rồi :(:)(:)((

Dạo này tớ thấy Đức Bình rất là bí ẩn :| không hiểu thực sự các ấy đang nói chuyện gì :-s :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, dạo này chán nhể, chả có việc gì làm cạ :">:">:"> mà Hoa hậu sao xấu thế nhở? :|:|:|:| (Đừng oánh giá tớ :">)

chả riêng gì sếp nghĩ hoa hậu xấu đâu...cả nhà em cơ sếp ạh...:">

----------

mà hôm qua thấy chị Hà Anh quay ngoắt người đi vào lúc ko dc sướng tên top 5. Sáng nay thấy báo chí nói nhiều :(

ừ, mình cũng đọc báo thấy chuyện chị Hà Anh quay gót đi thẳng sau khi không vào được top 5 :-< :|:|:| khổ thế :-<

Ơ, mình thấy chị hoa hậu cũng đâu đến nỗi :-j :-j

Thùy Lâm làm gì mà xấu:|xinh thế còn gì 8-} chị ý cứ kiểu trẻ trung tuơi tắn,từ hồi quảng cáo Lip Ice đã thấy ấn tuợng rồi,nói chung cũng khá hơn khối nguời :-j
vụ Hà Anh thì chắc là cũng shock vì dù sao cũng kì vọng khá nhiều 8-| nhưng cái kiểu chấm HH ở VN thì mặt vẫn quan trọng bỏ xừ,nên chị ý ko lợi thế:))
hê hê hôm nay 1.6,ra đuờng toàn các em lít nhít:x

e he :"> chiều nay mình đi chơi 1-6 này :)) 8-} =))=)) đang phân vẫn không biết có nên mua bóng bay với gấu bông các thứ không :"> :)) 8-}

Chị Hà Anh được cái tự tin, nhưng nhiều khi hay bị gán mác kiêu ý :-s dù sao Amser thua cũng buồn buồn 8-|

Thì cũng có một vài chị xinh cơ mà xét một cách toàn diện thì tớ thấy xấu ạ :"> (Đừng oánh giá, đừng oánh giá :">)
1/6 đi Big C mua túi đựng rác vs mẹ \:d/\:d/\:d/

đi qua Lăng Bác thấy các em nhỏ tụ tập đông nghịt. Ra Bà Triệu chỗ trc cửa NXB Kim Đồng cứ phải gọi là thôi rồi :))

hôm nay đi đâu cũg nhìn thấy con nít, hoa hết cả mắt

Back
Bên trên