Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

lần trước con Min 6K còn mình 6K +1 (tức là 6K ở ngoài box)
Lần này mình 7K còn con Min 7K +1 :))

ÔI bạn Bình đá sản xuất single thứ 2 :(( sợ quá :(( kinh khủng quá hâm mộ quả :(( FC Đức Bình mở mày mở mặt ròi :(:)(:)(( như đẻ trứng :">

Đã bảo bạn Đức Bình là tuyển dụng mình làm bầu sô hay quản lí mà bạn ý quên mất rồi?! Mình mà làm quản lý thì chả mấy chốc bạn ý ra 1 album bự mà vẫn học hành vui chơi như thường ;))

Mình lại là quản lí của bạn Bống =))=))=)) => Quan hệ của mình và Bình là gì nhở? ;));))

Min là 7001 rồi. Xí xớn quá =))=))

hô hô mình là 7k ở ngoài bạn ạ ;))

THÔG BÁO TIN VUI

Mình bị cát net và bán lap. từ nay mình đc. coi như ng` đã chết, di độg ko, lap ko bạn nào cần liên lạc thì làm ơn gọi số nhà nhé. Nếu mà có đi chơi thì làm ơn nhớ đến mình mà gọi điện cho mình nhé

ỨC VKL, DAMN IT, tức muốn chết luôn, DIS

chia buồn cùng Min :-<:-< mình cũng sắp thoát gánh nợ rồi :) chuẩn bị vui chơi nhảy múa mùa hè được rồi <:p <:p <:p <:p <:p

Bạn Bống nhanh phết, nhưng vẫn chậm hơn tớ B-) Muốn làm bầu sô của Đức Bình phải chiến nhau với tớ cơ B-) ;)) :-"
Ngon thì vào đây nè ;)) >:/ >:/>:/
Đã biết thằng Bình lấy inspiration cái bài thứ 2 ở đâu B-) Khà khà, mình đoán giỏi phết :x :-"
Bài 1 thì vẫn pó tay.com :(( Đang điều tra B-) Nếu ko có kết quả thì buộc phải dùng biện pháp mạnh với Đức Bình >:) >:) >:) >:/>:/>:/

Thằng Đạt Điên Đánh Đề Đóm Độc Đắc Đèn Đom Đóm kia???? Nhìn lại xem là Bống hay ai hả giời ơi là giời :(:))):(:))):(:)))

----------

ah mà có ai xem Hoa Hậu Hoàn Vũ ko? hồi nãy hỏi NA nó bảo 8h30 trên HTV9 đấy....mình và nó cổ vũ chị Hà Anh...:">

Back
Bên trên