Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thế PDP là tên anh ý ah,;)) ;)) ;)) ;)) tớ tưởng anh ý tên là Vĩnh Phúc.Mà làm sao so sánh được với anh ý:
1.Khác thể loại âm nhạc.
2.So sánh 1 "man" với 1 " bachelor ".Crazy...=; =; =; =; :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Điềm:Ảnh ở Đầm Long chưa xóa ah,:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :-< :-< :-< :-< :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> Yo, với lại anh em ko chơi trò exchange đâu,ko có công thức:" 1 boyA2 + 1 girl A1 = 1 boy A1 + 1 girl A2 đâu.Get it man,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Mà thằng Lanh cứ thích giả vờ nhỉ , yên tâm đi, đội hình ECE và WAGS có mày.;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Ah, link của 1st single đây:http://blog.360.yahoo.com/blog-MVqGYKUzcqSHPFJ86dGCO8Z1?p=170#comments.Có thể nó load hơi lâu 1 chút.Thông cảm.

Khà khà, sao lại ko có. Tớ tính ra công thức đấy kĩ lắm rồi mà =))

Thế chỉ cần rủ là sếp yêu rồi à? Em tưởng sếp hết $$$ thì phải mời mới là yêu chứ :">:">:">

hé hé tình hình là em vừa đi về,nhưng 1 sự việc đáng tiếc đã xảy ra....Narnia hết vé,thế là đành fải xem cái Speed racer của nợ....1 câu thôi:ai đi xem nhớ mang theo 1 tấn muối nhé >:) Phim hấp dẫn lắm đấy 8-}
chưa xem đc Narnia:( sếp Quân đi ca nào thế?:( mua đc vé à:((

=)) ko fải,vì mình thấy trời mưa bỏ xừ,đằng nào cũng lên mega rồi,vào xem rân chơi tóc đỏ tí,ai ngờ...ko trụ đc quá 30',đành bỏ anh ý mà chạy:"> ai đi xem về kể nốt cho mình cái kết nhớ ;)) đi đi\:d/ để đời đấy ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
phim có anh Bi thì....thà tao ngủ nhà còn hơn =))=))=)) khổ thân em Na, tốn hết tiền vé :"> :))

Hậu bị ám ảnh bởi số 69 rồi... thế này hơi bị khổ GF.Nhưng mà ko sao, trong giới học sinh bây giờ, nhất lại là A2 cũng phải có 1 pioneer chứ.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Cả Lanh nữa, khi nào biểu diễn tuyệt chiêu "Kéo pháo lên đồi " của mày đi.
Với lại edit công thức 1 chút cho nó rõ ràng: 1 boyA2+ 1 girlA1 = 1 boyA1 + 1 girlA2 nhưng mà KHÔNG = 1 boy CE + 1 girl A2 hay 1 girl A1...;;) ;;) ;;) ;;) =; =; =; =; =; =; =; =; >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ =)) =)) =)) =)) =)) :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h
Xem phim có Bi Rain à, chỉ sợ lại có cảnh giống trong clip:"It's raining" thôi.:D :D :D :D :D :D \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hậu bị ám ảnh bởi số 69 rồi... thế này hơi bị khổ GF.Nhưng mà ko sao, trong giới học sinh bây giờ, nhất lại là A2 cũng phải có 1 pioneer chứ.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Cả Lanh nữa, khi nào biểu diễn tuyệt chiêu "Kéo pháo lên đồi " của mày đi.
Với lại edit công thức 1 chút cho nó rõ ràng: 1 boyA2+ 1 girlA1 = 1 boyA1 + 1 girlA2 nhưng mà KHÔNG = 1 boy CE + 1 girl A2 hay 1 girl A1...;;) ;;) ;;) ;;) =; =; =; =; =; =; =; =; >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ =)) =)) =)) =)) =)) :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h
Xem phim có Bi Rain à, chỉ sợ lại có cảnh giống trong clip:"It's raining" thôi.:D :D :D :D :D :D \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thằng Bình dạo này lậm à 8-}
Thiếu thốn tc thì đi Gia Lâm đê;));))
Phim của Bi 8-> Cả đời mình xem đúng 1 lần ( tập đầu tiên của Full House:)))

đây chờ tí mình cho ảnh U lên
:D

----------

đó đó trong ava của mình ý

ôi bài 7K:x:x:x

cấm ai chơi xấu nhá

hựa, ối zời ơi, Bốg nhìn ngố kinh khủng =))

----------

phứa phứa bài 7k nè =))=))=))

Back
Bên trên