Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Sáng sớm 1/6 đã tỉnh giấc, nhổm dậy, bảo mẹ : "Mẹ ơi, con muốn đi chơi công viên :">" Kết thúc là cả ngày ở nhà ôm máy tính xem film :-< Chả ai tặng quà mình cả :(:)((

Mừng 1/6 bằng việc ngồi xem Gokusen 2. 10 tập phim dứt điểm trong 1 ngày. Khừ khừ...

Gokusen là phim gì ạ? Có hay không ạ? Mình vẫn đang cặm cụi ngồi xem They kiss again. 20 tập mà mới xem đến tập 13 :">:">:">

2-6-2008: Probably the best day of my life.
Thanks Thu for the info,:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x Thanks Lanh for lending me the cell phone , which helped me with the locating... :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x And thank God I found you...:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

8-} thằng Bình định cạnh tranh"The Best day of my life" của anh Jesse à;))
mày ko thx tao vì đã ném cho mày số của sếp à=))

Ủa, tưởng máy mình phải có số Thu chứ nhỉ:-?
@ Bình: ;;);;);;);;);;);;);;);;);));));));));));));));))=D> =D> =D> =D> =D> =D> <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đức Binh: cái số hôm qua ko phải số của LA, tớ có số của LA mà?
@NA: hóa ra thằng Bình dc cậu ném số của tớ cho àh? ;))

Mình có nên đi làm Tống Song Song ;;) ??? (có ai còn nhớ đấy là ai ko? )

----------

@Đức Binh: cái số hôm qua ko phải số của LA, tớ có số của LA mà?
@NA: hóa ra thằng Bình dc cậu ném số của tớ cho àh? ;))

Mình có nên đi làm Tống Song Song ;;) ??? (có ai còn nhớ đấy là ai ko? )

Sai rồi :">

----------

Đang ngủ sấm đùng đùng giật mình chạy loăng quăng khắp nhà :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi Kha tồ thế Tống Song Song là vợ VÕ Tòng íh :))
Đùa chứ là THIÊN HẠ ĐỆ NHẤT MAI MỐI íh
Thu liệu có đỡ đc ko ;)) sếp Thu làm cẩn thận các bạn thi nhau kiếm ý trung nhân =)) loạn ấy =)) lớp mình đã nam nữ ko cân rồi :"> hơi bị mệt ấy :"> mà đã quyết thì cũng theo đc, cái nghiệp này hay à nha :">
@ bạn Bình : bạn thật nà ghê gứm ấy =))

ko hỉu:"> Tống Song Song thì sao:-/
mà Kha giống mình nhỉ:)) nhìu lúc đang ngủ mà nghe tiếng điện thoài reo tự nhiên giật nảy ng, nhảy ngay ra khỏi giường rồi chạy mà ko bít mình đang chạy đâu:))

haizz...:">

----------

cẩn thận chạy vô bếp mở tủ lạnh như mình hồi xưa...:">

----------

cẩn thận chạy vô bếp mở tủ lạnh như mình hồi xưa...:">

Thế sếp Kha bảo Tống Song Song là ai vầy? =))=))
1 đôi, 1 đôi lại 1 đôi. Hê hê, lớp 11 thú vị hơn rồi đây ;));));)) Khà khà >:) Thu muốn làm Tống Song Song thì hoạt động năng suất 1 tí nhá ;));))

:">

Mẹ ơi đang sung sướng cắn quả đào mỏ quạ gợi cảm xanh mơn mởn thơm ngon giòn tan,nuốt đc 1 miếng nhìn xuống thấy có con sâu bò lổm ngổm trong cái lõi :((
Giờ thấy người rạo rực :-ss
theo các bạn liệu có con sâu nào may mắn đc chui vào bụng tớ ko :((

Back
Bên trên