Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Hậu cẩn thận kẻo lại giống tay Mạnh trong Cô gái xấu xí ;)) =))

Tưởng phong cách Tây là phải " Làm đến đâu đẻ đến đó" chứ:-? Bọn nó ko bị đắt chật ng đông=)) Cứ " CHeaper by the dozen" mà tiến:))

Tưởng Hậu thích số 69 cơ mà. 11 đã là cái gì :)):)):))

khiếp sợ ý, một ngày kho lên mà như kiểu đi lạc vào rừng thông tin rồi ý
@thảo sếp: hum nay em ngồi chờ trực thăng mang đồ victoria's secret của anh mãi:(:)((

Thu ơi sao cứ lôi lớp mình ra viết tin tiệu cực thế :| mag tiếng lớp tệ nạn giờ =))

tớ chỉ viết và send cho group lớp mình thôi...thấy các bạn đang oải nên muốn relax ý mà :)

----------

sao box lớp mình rơi xuống đáy vậy nè :-w

----------

sao box lớp mình rơi xuống đáy vậy nè :-w

hê hê cuối cùng cũng xem đc Narnia 2:)) Edmund nhìn khác hẳn:eek:,mà lớn lên đẹp zai thế hả giời:x nét cứ lai lai ấy:x các bạn nữ lớp mình hình như còn đang lập hội hâm mộ anh ý=)) hot thật:">

Thu ơi, bài viết của cái link chả hợp với cái ảnh gì cả...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

@Đức Bình: tình cờ nảy ý định ý mà :)

@NA: oa oa oa :(( :(( :(( đi xem ở rạp àh :(( có đĩa chưa :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

----------

vs lại mình thích Peter cơ :">....ôi mình muốn xem :((

Trâm ơi bao h đi xem Narnia 2 với Thu ko? 2 đứa mình đi thôi....nhưng mà đừng đi Mega...hết xèng rồi :((

mình đã bảo là mình còn chưa xem đc hết phần I mà :"> hôm nào Thu rỗi thì gọi ;) :x Trâm đi cùng >:d< :x nhé :p

Lớp mình dạo này , toàn đi đánh lẻ ah, chả rủ nhau gì cả...:-< :-< :-< :-< :-< :-<

cái đấy ko liên quan đến 10A2 ;)) hay chí ít là ko theo cách đấy ;))

Back
Bên trên