Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Năm sau lớp mình xa A2 08-11 quá:(( đứng cách 2 tầng soi khó lắm:( Đc cái cũng ở gần các lớp 08-11 khác:"> ko lo:">
@ Đ.Huy: Ý, TBN;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ớ thế là không có UK à? Không được xem Ô oen à? :">:">:">

Ko có tuyển Anh thì xem chán lắm. Bóng đá ko chỉ để xem mà còn để tia nữa mà. Thông cảm...:D:D:D
A` mà hôm nay rất vui vì sau bao nỗ lực và những ngày nhàm chán, cuối cùng đã ĐĂNG KÍ THÀNH CÔNG vào 4rum này. Âu cũng là do cái số ko hợp hay sao ý. Bắt đầu nói nhảm. Thôi ngủ mai đi chơi đây. Chúc mọi ng` an lành, hè vui vẻ.

uh ko có Eng thì mình đành cổ vũ co Italia thôi :(

----------

ah quên welcome Quỳnh!!! (hồi xưa mình cũng đăng kí mãi mới vô dc,đăng kí từ hồi lớp 9 cơ :D ai chả thế)

----------

ah quên welcome Quỳnh!!! (hồi xưa mình cũng đăng kí mãi mới vô dc,đăng kí từ hồi lớp 9 cơ :D ai chả thế)

----------

Oài! Em ngồi mất 5 phút nghĩ xem con Quỳnh là con nào.

Mình thích Hà Lan, Pháp,cả Czech nữa :">:"> Cơ mà mình cổ vũ đội nào là đội đấy thua :)):))

mình mất 5 ph nghĩ xem trên đời lại có con tên là Phúc ư :-S

Nghe đau lòng thế:))
Mà fan MU chắc cả lũ cổ vũ BĐN, có Ro7:D
@ Bình: đc ở lại nhà bạn qua đêm là 1 " ước mơ ko bao giờ xảy ra"8-> ( đối với tao:">)

Mình đã từng được ở lại nhà bạn Bống qua đêm cái hôm trước hôm đi tham quan. Xin mãi mới được, lôi hết cả lí lẽ ra :">

Back
Bên trên