Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

con Ngan nhá:)) đá bạn thế à:| =))nhưng mà rõ ràng ai cũng phải thừa nhận là Euro mà thiếu Anh thì như .....cá thiếu nước ý :(,mất 50% hào hứng :-j
mình vừa đc cho cái áo Italia ngon phết,mỗi tội anh Canavaro chấn thuơng rồi,chả còn tinh thầncổ vũ Ý nữa :"> năm nay thik TBN nhất \:d/ kì vọng Torres:x ghét nhất thằng Ro7=)) fan Man ko có nghĩa phải cổ vũ cho cầu thủ Man ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Na sắp sửa ăn đấm vào mồm vì tội nói linh tinh >:/>:/>:/

con Ngan nhá:)) đá bạn thế à:| =))nhưng mà rõ ràng ai cũng phải thừa nhận là Euro mà thiếu Anh thì như .....cá thiếu nước ý :(,mất 50% hào hứng :-j
mình vừa đc cho cái áo Italia ngon phết,mỗi tội anh Canavaro chấn thuơng rồi,chả còn tinh thầncổ vũ Ý nữa :"> năm nay thik TBN nhất \:d/ kì vọng Torress:x ghét nhất thằng Ro7=)) fan Man ko có nghĩa phải cổ vũ cho cầu thủ Man ;))

mình đồng ý với bạn NA \:d/

Chời, ko có gì để nói, ko biết gì hết.
Xì pam chơi vậy:">:">;))

----------

Nhà mình có ai đi VA conference ko??? Nó bắt viết essay, mình chả biết viết kí gì ý:(:)(( Sắp hết hạn rùi:(:)-?

----------

Nhà mình có ai đi VA conference ko??? Nó bắt viết essay, mình chả biết viết kí gì ý:(:)(( Sắp hết hạn rùi:(:)-?

----------

----------

----------

oái :| đi VA là như thế nào Thu ơi :(( tớ tưởng cái đấy deadline từ lâu rồi cơ mà

:"> mình hỏi thật :"> : "Năm nay có Euro à ??" =)) =)) :"> =))

@Trâm: deadline VA là 15/6(theo Thu nhớ) trong box 07-10 hình như có bài giới thiệu, Trâm tìm thử xem.
@Trâm(phát nữa): "uh năm nay có Euro" =))

----------

ko thấy Thu à lê a lế à lê ở ava kia àh?\:d/ <:p

Thật bó tay:p:p bạn Quân bạn ý báo cho mình biết có Euro từ mấy hôm trước ý;))

hơ hơ tao làm sao:)) sự thật mất lòng thôi=)) phải chấp nhận sự thật là fan Man chả có mấy đứa ưa thằng Ron cả ;))
@sếp:sếp đồng ý điểm nào ạ;))

này thế sếp gửi form lúc nào??? E viết essay nhố nhăng lắm:(( Liệu bao h có thông báo nhẩy :-?

À nhân tiện đây xin báo mọi người 1 tin: Tớ có 1 nguồn học TOEFL Mạnh (tuy tớ ko thi) cùng với mấy bạn lớp Anh bên Chu, ai có nhu cầu thì gọi cho tớ số điện thoại ở trong danh sách lớp nhớ.
CHi tiêt': học trong 16 tháng, 1 tuần 2 buổi, mỗi buổi 2 tiếng, tiền học chưa biết.
Tớ nhận đăng kí hộ 2,3 ng` j đó nên nhanh chân lên. Mà đây là ng` quen nên tôi ko nhận tiền tip, ko fai đi lừa đảo đâu, đừng sợ:D:D:D

mình sợ học ông Mạnh phải nghe chửi ý :"> nhưng thôi, bây giờ mình cóc cần :)) học thế nào đây Quỳnh :D bà onl đi tôi mới đăng ký đc :D

@ Thu: thế à :"> =))

@NA: đồng ý cái phần mà thiếu Eng thì mất 50% hứng khởi, vs lại cái phần fan Man đâu phải ai cũng cổ vũ cầu thủ Man ý ;))

@LA: mà đấy là tiền học còn chưa biết :D (đùa dạo này mình bấn tiền quá, có ai cho mình...1 tỉ rưỡi ko? mình đang cần 1 tỉ rưỡi :( )

Tiền gì hả sếp??? Âm phủ thì em vét ví cho ;))
Mình vừa lê lết từ box girl xinh về:">:">... chẳng hiểu các boys lớp mình có xem ko nữa:-?:-?... đau hết cả mắt...

mình có nghe nói cái box đấy nhưng tuyệt nhiên ko hứng thú, ko phải là vì mình ko biết cảm nhận cái đẹp, (mình biết chứ!), nhưng lớp mình bao nhiêu girl xinh, tội quái gì ^^

Thảo : Box gì cơ...girl xinh=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =; =; =; =; =; =; =; =; Give me a break:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Hehe, dạo này girl xinh được cả zai lẫn gái yêu thích nhể ;)) Chả ai thèm xem boy xinh à? :)):)) ;));))

Back
Bên trên