Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

ăn mặc giống NV trong manga í mah sếp

Ngan : trước cười kiểu đấy với Pu nó bảo đấy là kiểu cười của Zinh ;)) lại vi phạm rồi ;))

@ Ngan: mày lại dùng ngôn ngữ xì tin 9x đấy hả Ngan =))=))=))
@ Thu: cosplay là cái trò hoá trang thành một nhân vật truyện tranh / hoạt hình ý mà :x:x:x Chiều nay Trâm ở nhà học Sinh, không đc đi xem hùng biện, cũng chả đc đi Sakura fest luôn :(:)(:)((

Ừ quên mất mai kt Sinh nhở :"> Mà kệ, tính hớn nên em phải đi cho biết đây biết đó :"> Trâm ở nhà ngoan tao về tao kể cho ;));))
Sếp Thu chiều có đi không? Mà ai thi hùng biện thì thi tốt nhớ (chả biết những ai thi cả :( )

ts đi cái hội anh đào như dở hơi ý X(, thấy cả 1 lũ dở hơi cứ đứg cạnh cái cây đào giả mà chụp ảnh. Nó cũg chả phải là của cosplay mà kiểu như giao lưu văn hoá Nhật thôi. Đi chả có j`, tốn thời gian :-<, tốn tiền :(( ( đứt *** nó đế dép, nhục ko khác j` con tró X()
Đến đấy lại còn vừa đôg, vừa nóg

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Trang và Quỳnh hùng biện dc giải nhì rồi, có gì xem report nhé, đi học Sinh đây (tớ ko có ý câu page view đâu :( )

ts đi cái hội anh đào như dở hơi ý X(, thấy cả 1 lũ dở hơi cứ đứg cạnh cái cây đào giả mà chụp ảnh. Nó cũg chả phải là của cosplay mà kiểu như giao lưu văn hoá Nhật thôi. Đi chả có j`, tốn thời gian :-<, tốn tiền :(( ( đứt *** nó đế dép, nhục ko khác j` con tró X()
Đến đấy lại còn vừa đôg, vừa nóg

Chuẩn đến độ ko dám bình luận gì thêm

thì dĩ nhiên:)) Min nói là phải chuẩn ;))
ủa mà bạn Hà Trang với bạn Quyỳnh thi hùg biện cái j` dzợ :-/ :-??

Một đứa thì cuống Manga,một đứa thì a dua :))
Đây là lễ hội hoa anh đào chứ có phải trình diễn cái gì đâu mà mơ thế,ko đọc kĩ ưứong dẫn sử dụng trc khi dùng. :p
Người ta biết về chửi fest của ng ta thế ng ta đập chết ;))

Trang vs Quỳnh siêu vật :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
em thề là đông ko còn đường thở luôn :-ss :-ss
Đi từ 2h thấy nản quá ra ngồi uống nước 4h lại lượn ra, chụp mấy cái ảnh linh tinh rồi về. :-< Chẹp!

đi cái này nhạt như nước ốc, hoa thì hoa giả, trò chơi cũg dek có cái j`, thức ăn bán đắt mà ng` đi lại còn đôg, đi toàn thấy cái bọn miền nảo miền nào :-< Đã thế ở cổg lại có mấy con dở ng`mặc kimono cứ đứg ưỡn à ưỡn ẹo để ng` ta chụp ảnh, nhìn ngứa cả mắt X(

=))=)) Có anh nào đẹp trai ko cô ;;)

Hoa giả à :eek: Tưởng hoa vác từ bên Nhật sang =(( :))

Làm gì mà bức xúc đến nỗi thế :)) Calm down nào. :-j Hnay đi qua thấy tắc đường vs cả đông đông, cộng thêm em Ket bảo là chẳng có gì đâu => Tớ chả vào nữa, đi lượn hồ vs ăn bánh giò vs anh cho lành :D:D:D

Ôi dào cos mới chả play, cứ ở nhà xem Formula I như tại hạ có phải hay hơn ko :-??.

Yeah yeah Ferrari 1-2.................. b-).

đây là cái bài của anh cos kakashi viết về ngày hôm nay đây
Hôm nay đi cái lễ hội hoa anh đào, phải nói nó cũng lại là một cái lễ hội chán nhất và nhục nhất từ trước tới nay tớ từng đi. Đầu tiên thì phải nói tới những phần được chú ý nhất trong ngày hôm nay. Thật buồn cười là mặc dù đây là lễ hội hoa anh đào, tức là tôn vinh vẻ đẹp của hoa anh đào thì cái mà người ta chú ý nhất lại là cái đám cháy nhà ở gần đó. kế tiếp, cũng thật buồn cười là phải nhắc lại, đây là lễ hội tôn vinh vẻ đẹp của hoa anh đào thì phần gây chú ý thứ 2 đó là phần.... vặt và bẻ cây hoa anh đào, đầu tiên và cũng là thương tâm nhất là 2 cây hoa anh đào mà bên nhật tặng cho chúng ta thì lại bị vặt không thương tiếc thậm chí họ còn bẻ cả cành. Sau khi vặt xong 2 cái cây thật bà con nhà ta lại như một lũ zombie háu đói lao vào thịt nốt mấy cái cây hoa anh đào giả và mấy nhánh hoa ( cũng giả nốt ) được treo trên một cái lưới dùng để trang trí và che nắng, chưa dừng lại ở đó bàn dân thiên hạ lại đổ xô đi vặt mấy cái đèn lồng bằng nhựa được treo trang trí bên cạnh đó, cảnh tượng thật là vô cùng kinh khủng và bi đát thay. May mắn thay là sự kiện gây sự chú ý đứng thứ 3 trong bảng xếp hạng này lại là màn biểu diễn của những diễn viên người nhật, những điệu nhạc nhanh, mạnh, hùng tráng làm cho tớ có cảm giác muốn nhảy múa cùng với điệu nhạc, cùng với tiếng nhạc là tiếng người hát, tiếng hô đầy khí thế và tỏ rõ bản sắc của một dân tộc, nhìn lại dân ta... chán thay.
Buổi sáng hôm nay cũng có biểu diễn cosplay nhưng phải nói thật một điều là toàn tiết mục tự sướng, không có chiều sâu và không thu hút khán giả mặc dù cũng cần phải hoan nghênh họ vì đã dám mặc đồ có trong cái không khí nóng như ngày hôm nay, nhưng nếu như chịu khó mời thêm vài đội với tác phong chuyên nghiệp hơn và có khả năng hơn thì đảm bảo là sẽ thu hút nhiều khán giả hơn và có thể tạo được một cái không khí truyện tranh tốt hơn.
Kết thúc lễ hội hoa anh đào, nhìn hoa anh đào rơi rụng tàn tạ, nhìn gốc cây xơ xác lòng lại thấy buồn man mác, buồn và cảm thấy hổ thẹn, hổ thẹn thay cho một dân tộc, hổ thẹn thay cho những con người. Ngồi hướng về phía mặt trời mọc tôi quỳ lậy một cái, các bạn nhật bản ơi, hãy cho tôi xin lỗi, xin lỗi vì tôi chỉ có thể đứng nhìn dân tộc tôi coi thường bản sắc của các bạn, tôi cũng xin được xin lỗi thay cho họ, những người hiếu kì mà không suy nghĩ, xin lỗi vì 2 cây hoa anh đào mà các bạn mất công mang tới. Tôi xin được dùng phong tục của các bạn để xin lỗi các bạn.

đang bức súc về lễ hội hả bọn này? biết thế đi cổ vũ cho con Q và con T có phải tốt hơn ko? làm tớ ngượng cả người, lúc MC hỏi "cổ động viên của HN-Ams đâu rồi ah" thì cả hội trường chằm chằm vào tớ với cánh tay duy nhất dơ lên ( tự hào vãi ;;) )

----------

Ôi dào cos mới chả play, cứ ở nhà xem Formula I như tại hạ có phải hay hơn ko :-??.

Yeah yeah Ferrari 1-2.................. b-).

Nghe ông nói thèm quá, lâu lắm tôi chưa dc xem rồi, hồi xưa máu mê cái này chỉ sau trượt băng, bóng đá và bóng chuyền ;;)

=)) Thú chưa kìa :))

Chủ nhật nào người ta cũng đến trg` mình tập nhảy với tập hát cho cái màn trình diễn hôm nay đấy,mất công mà cuối cùng lại chả đc gì :-<

Ơ thế biết thế đi xem với sếp Thu nhờ :-< Mà tại chả ai nói em biết ở đâu nên em chả biết mô tê gì cả :">

Back
Bên trên