Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

@ bạn Nga với bạn Quân: con Vật nó lải nhải về bạn Ngan với bạn Bụt nhiều lắm, ko phải lo đâu...Còn nó nói cái ji thì đi hỏi nó, chứ đừng hỏi tớ! Ko tiết lộ gì đâu ;)) - Bụt thì phải lo giữ lấy cái cổ là đúng rồi ;;)
@ Sếp Thu, cô Hà với sếp Thảo: em nhớ hết, em chả quên đứa nào cả...Về em mà quên tên ai thì cho người đấy giết :))

ơ hay, tên Cua là tôi đặt mà sao cả nhà cứ gọi bừa phứa thế nhỉ:-B :-B :-B

@ Cua: mày buồn cười nhể :-w , yêu đương ai lại nhạt bao giờ :-j =)) <):)
@ Thu: mình ủng hộ cái vụ "Chém gió" :">
@ Thảo Tee: mày chết ;)) thầy cú mày rồi kìa ;)) :)) =))

@ Thầy: Em không hẹn ngày trở lại tức là không biết lúc nào có thể quay lại. Giờ em quay lại as soon as possible để lại tiếp tục góp sức xây dựng box lớp mình. Tốt thế còn gì nữa ạ. :">
@ Trâm: Tao có nói gì sai đâu. :-"
@ Cua: Với danh nghĩa là bạn mày thì mày phải tin tao nhớ. ;));)) Mà Đức Huy nó còn bảo nó không lấy vợ nên sẽ không sợ vợ. ;))

=)) Ngan có thik thì solo đi đừng gọi hội ;))
như kiểu hợp tác vụ "cuốn hộ chiếu bị đánh cắp" í :-ss tôi rất sợ

cần phải đào xới tinh thần đoàn kết của cậu lên thôi /:)

@Trâm: đã bảo Thu muốn nâng chém gió từ pre-inter lên inter mà, chương biển ra bây giờ ngại lém. Mà hôm nay bị bạn Thành chê mình "có chém được bao nhiêu đâu" nên quyết tâm mài đao phục thù rồi mới treo biển :)) Mai Trâm có đi cổ vũ cho con Quỳnh và con Hà Trang ko? Mình được tính giải, chắc nó phải cho đi chớ?
@Nga: Công ước Bơn đã bị burned [burnt] rồi, Ngan nhể ;;)

có mình mà Ngan ơi.
Đc. ngày mai rỗi, tội j` mà ko đi đú :">
với cả có nhiều ng` rủ đi cái hội anh đào quá ;)), tội j` ko đi :))

tao biết thể nào maà cũng đi mà hehe
Nghe noó có màn cosplay, mấy fan manga như mày thì đc nhiên là fải có mặt hị hị

xồi ôi, cosplay nước mình cũg thường thôi, chả hay lắm, đi ko biết tăm tia đc. anh nào đẹp trai ko ;)) :"> lại kiểu như hồi X-stlye festival thì vui phải biết =))=))=))

----------

Thảo còn nhớ vụ X-st ko? ;;) ;))

hớ hớ dài dòg lắm ;)) nói chug sau đấy, Min mai mối ông ý cho bạn của chị Min =)) nh ko thành rồi có 1 hôm anh ý mời đi ăn nh Min ko đi đc. từ đó ko liện hệ j` luôn =))=))=))

:)) Bó tay. Thế là chấm dứt rồi à :)) Mai lại có chuyện gì như thế nữa không đây? :-? Nghi ngờ quá à :">

hơ hơ, cái đấy là phải hỏi chị Min ;))
Nhớ lại Min với cái anh kia đúg kiểu phim "sến" HQ =))=))=))

:)) Thôi đi ngủ đây. Chúc mọi người ngủ ngoan ạ. :x:x:x

ối ối ra đấy có nhiều anh đẹp trai à, thik quá hị hị

còn chưa biết đc. ;)) nhưng đến đấy xem nhiều cái lố lắm =))=))=))

Cosplay như hôm Hallo í,thỉnh thoảng lại chạm mặt mấy con ma Nhật mặt trắng bệch dính tí máu ở miệng,tay huơ huơ lưỡi thè ra dọa mình đến chết ...:-<

Back
Bên trên