Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

thế hoá ra mày không táy máy Lê Ngân được tý gì hả Ngan ;)) Khổ thân, dạo này em Ngan trong sáng phết :">:">:">

@ Thu: vẫn hận thù như thường [-(

ôi dời, chả xơ múi j có khi còn bị xơ múi lại!

Ngồi cái chỗ thâm hiểm, thím nhìn ngó lung tung. Được cái chuồn ra khỏi lớp lúc nào cũng đc :))

Cả lớp chú ý!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngày mai 8h tất cả mọi người phải có mặt ở trường, đem theo học bạ cấp 2 đã được trả lần trước, quan trọng hơn cả là những cái giấy kẹp trong học bạ! Yêu cầu dở hơi như s**t này xuất hiện là vì ngày mai có 1 đoàn thanh tra về trường 8-X: 8-X: 8-X:
Yêu cầu ko ai được vắng mặt, nếu muốn vắng mặt thì phải làm sao cho cái giấy đấy đến được tận tay tớ và thư kí, nếu ko coi chừng mrs male [-x b-(

Sao dạo này mình xui quá :|, ai biết chùa nào giải xui chỉ dùm phát :-??.

nhiều chùa lắm: Tảo Sách, Quán Sứ, Bà Đá, cùg lắm thì ra đền Ngọc Sơn mà giải :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng nay có một số bạn không đến nộp (ko biết do ngủ quên hay do chưa được biết), làm tớ, Thu và cô Nam chờ suốt :(( Túm lại là chiều nay cô Nam sẽ đến phê bình :(

Chiều nay rốt cuộc cũng chỉ thấy thím lướt qua phát, không vào làm tối tăm cuộc đời chị em :">:">:"> Hoan nghênh :)) :x:x

Mai Hoá anh Hải có dọa kiểm tra miệng không mọi người nhỉ :-ss

1. Ko làm tăm tối đời chị em nhưng làm bải hoải thân huynh đệ ta, mới sớm gà gáy tinh mơ đã phải chui khỏi tổ ấm, vượt bao giông tố hiểm trở chỉ vì...
2. Anh Hải hôm nọ ko dọa, nhưng anh ý ko dọa thôi cũng đủ lắm rồi
3. Ai còn nợ quĩ lớp thì hoàn thành nốt đi chứ???

ko biết mai có kiểm tra, kiểm kiếc cái j` ko để mình còn nghỉ :-? ? dạo này mệt quá :(:)(:)((. Cứ tầm trưa trưa, với tối tối lại bị sốt =.=
Mai quyết chí bùg học thêm, ko chịu nổi nữa rồi :(:)(:)((

Cảm cúm bt thôi :-j Thay đổi thời tiết mà :p
Tớ cũng dính tí đau họng ngạt mũi sổ mắt :p
Kinh khủng nhất là hạch có nguy cơ nổi lại,bệnh cũ tái phát,đi đầu xuống đất chết liền :|

Hồi lớp 8 làm giao lưu VIIP có 1 đợt ăn ngủ ko điều độ,ăn mặc phong phanh,hạch nổi đầy cổ ,bác sĩ bảo đi viện K khám xem sao :-s.Lúc chờ kết quả tớ mất cả chục lit nc mắt í, lúc í mới thấy đời còn đẹp điên cuồng,nhỡ may nhận đc giấy báo cháu chỉ còn 3 tháng sống mà hưởng thụ thì sướng >_<
May ko bị K #:-s,bị lao hạch,ko lây lan gì hết >_<...Ngày nào cũng chục viên thuốc uống đúng 5h sáng,hồi đầu bị tiêm tay đau tê tái không làm gì đc,ko mở đc cái nút chai í ,xách cặp cũng ko xách được...>_<...Da sạm,gầy ,miệng lúc nào cũng đắng ngắt...kinh hoàng,kinh khủng >_<
Giờ mà bị lại thì toi,lao kháng thuốc không chữa đc :p

Nghe bệnh của sếp Kha mà nổi da gà:-s:-ss
Mà làm cái bái Thống kê của 4 tổ thì có phải chép đề bài ko mọi người:-/ Dài lắm:( Ngại lắm:">

@Kha: eo ôi hồi sưa tớ bị sởi cũng nổi hạch gần gáy, nhưng ko ghê như của sếp :((
@LA: cái gì mà chép đề chứ???

Back
Bên trên