Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

chết rồi, mai sinh nộp sữa chua :-ss bạn nào làm sữa chua rồi cho tớ vào nhóm với ;;) :-s [-o<

ko thể hiểu sao có nhiều bạn tin tưởng mình thế, đi hỏi mình bài tập hố hố hố

Laptop của em phê thuốc đột xuất 8-}, đang phải nhờ chú hàng xóm sửa hộ :|, chú bảo phải đến sáng mai mới xong nên là tối nay em chưa xong cái sưu tầm Hóa đc, có gì sáng sớm mai em ra hàng net type sau. Mong các bạn trong nhóm em thông cảm và xin được lượng thứ :">.

Mình gửi lời chào buổi đêm tới các bạn :">

Mình đã cố gắng chăm chỉ soạn bù bài tiếng Việt cơ mà dòng đời đẩy đưa quá :"> Nên mình quyết định kệ xừ nó đấy và đi ngủ cho nó ấm êm .
Trước khi đi ngủ mình lên chào các bạn một câu cho nó ra dáng lịch sự :">

Đồng thời mình cũng xin gửi gắm đến những người ngồi quanh mình một lời nồng thắm nhất :x Mong ngày mai các bạn hãy giúp đỡ mình :"> Mình mới học tý Chinh phụ ngâm thôi :"> Dưng mà không sao , mình sẽ cố gắng học nốt mấy bài củ cải ngâm dấm kia vào trưa mai :"> Cơ mà mình cứ có lời trước cho nó phải đạo :">

Rồi , bây giờ mình xin phép về giường :">

Tớ cũng chưa học được nhiều lắm đâu :">
Có gì thì đành í ới Mẫu vậy,nhg sẽ cố sáng mai nhồi 1 tí vào đầu :">
Đang ngồi làm Hóa nốt thì em Ngan kể YM9.0,thế là nghịch ngợm down về cài :x
Cơ mà lại sợ mất hết mess archive thế là lại ngồi thủ công save từng cái lại :">
Mình cũng biết có hơi phản khoa học sức khỏe nhưng mà có bạn Zinh ngồi tiếp chuyện thế là đêm ko cô đơn :x :">

Gửi lời chào bạn Zinh,bạn đi ngủ bình an :x

Đi ngủ bình an nghe cứ gở gở ý sếp ạ :-S
Đi ngủ là phải vui ! Ngủ vui ! :x

cứ nghĩ tới thím là lòng lại canh cánh ko yên :-s (bố nhà thím b-( )

ko biết archive của mình có vinh dự đc. xếp lại ko :"> tư vấn nửa đêm :">

Lúc Kha post bài là mình đang tơ tưởng đến gương mặt chàng Trần Quốc Tuấn mà mãi không ra, nên sau đấy vài phút mình đã đi ngủ :">

hôm qua ngồi gõ hoá chán chê mê mỏi xog mình ngồi nghỉ :">, lấy đc. quyển sách ra học đc. 2 dòg........... chán, vứt đấy :-< ---> xem My Lucky Star >.< càg xem càg thik >.<

A! Công tử Gia Lâm lên rồi hả;))
Kiểu này dễ chiều nay KT về Chinh phụ ngâm:-? Các bài kia ít cái để nói quá:-?

THế mà ngồi chém gió Trần Quốc Tuấn với Trần Thủ Độ được 4 mặt giấy :x:x:x:">
Công tử lên kiếm chuyện để nói đê phàn nàn gì :-j

Sao số mình nó cứ abc kiểu gì ý nhờ :-w hồi thi CNN , mình đã trỏ tay vào cái bài Sang thu và phán : " Bài dở hơi thế này người ta chả hỏi làm gì đâu ." Đoành ! Chiều thi đúng cái bài khốn kiếp đấy !

Đêm qua , mình cũng bảo sếp Kha : " Thôi học Chinh phụ ngâm thôi , mấy bài kia như củ cải ngâm dấm , học làm gì ." Đoành ! Chiều kiểm tra đúng 2 cái bài củ cải đấy !

Mình rút kinh nghiệm , lần sau kiểm tra chả học bài nào nữa , khỏi lo trúng trật :">

Chỉnh sửa lần cuối:
mình hôm nay ứ học cái j` :"> giở từ đầu đến cuối, ngại quá cơ :"> may mà trót lọt :"> :)) =))

uh mình nhớ hồi thì tốt nghiệp đêm hôm trước zinh còn ngồi đoán đề văn với mình,cuối cùng hình như toàn bài Zinh dặn mình học thì đek có=)) :">
văn hôm nay hoạt động khá thoải mái:D các bạn làm tốt ko;;)

Back
Bên trên