Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

cho anh hỏi một tẹo nhé:D. Anh giờ muốn mua mấy quyển sách gốc tiếng Anh ý (e-book hại mắt lắm:D) thì mua ở đâu nhỉ? Có ai biết hiệu nào nhiều sách chỉ dùm anh với:D. Có gì cứ PM nhé, anh cám ơn trước:D.

hị hị

mai mình chôm quạt nan của giáo sư hị hị =))

đề nghị các bạn không làm ô nhiễm 2pic bằng thứ ngôn từ xìn tin 9x nhé [-(

hị hị :">

Tưởng cái đíu gì ,hóa ra la cô Nam đi giầy cao gót,phụ nữ nào chả muốn làm đẹp,để thấy mình sexy hơn.;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

tổ sư đề nghị thằng Bình ăn nói lịch sự tế nhị hơn chút nhớ,mày ko biết phụ nữ cũng rất nhạy cảm và chỉ thik đàn ông ăn nói tế nhị kín đáo thôi à=)) chị N** cũng thế đấy 8-}
ôi làm đẹp,sexy=)) may làm tao ọe ọe quá Bình ơi:)):)):))
ps:hôm nay nóng điên đảo :( ghét cái thời tiết này thế:|

Chỉnh sửa lần cuối:
8h sáng phòng Hội đồng :-<
Mất khoảng 45 phút , thấy lớp Trung bảo ko đi O khiển trách...:-s

Sếp ơi em nghe nói sáng mai ở trường có trò gì hả sếp? Có phải ai cũng phải đi không?

Ôi nhà mình sa muôn vạn dặm ko đến trường được, kẻo lại bị sạc cho 1 trận :( trời nóng thế này con gái lớp mình đi bơi hông ;;)

@Đức Bình: ông nói cứ như ông hiểu pn lắm =))

Ôi ko đi được vì bố ko cho đi, mất công đạp đi đạp về :(
Trời nóng thế này con gái đi bơi hông? bọn con chai chúng nó đi bơi đấy, chị em mình cũng đi tập cái cho oách chớ? ;;)

Mà này, dạo này có hiện tượng lây lan của vi-dút "H5N-hị hị" rồi, đề nghị mọi người góp tiền đem Nga[n] đi kiểm dịch mau :D

Ôi ko đi được vì bố ko cho đi, mất công đạp đi đạp về :(
Trời nóng thế này con gái đi bơi hông? bọn con chai chúng nó đi bơi đấy, chị em mình cũng đi tập cái cho oách chớ? ;;)

Mà này, dạo này có hiện tượng lây lan của vi-dút "H5N-hị hị" rồi, đề nghị mọi người góp tiền đem Nga[n] đi kiểm dịch mau :D

Câu này hay =))

Các bác ơi, em nguồn gốc xuất xứ tận châu Âu xa xôi, ko có dịch j đâu :-ss

Ăn phải thuốc tăng trọng nhập lậu từ châu Phi còn thanh minh gì nữa :-w =))

hứa hứa, hôm nay thím hơi bị làm sao ý =)) tự nhiên bảo Min với Ngọc Anh ít nói, khổ thế ko biết =))=))=))=))=))

Back
Bên trên