Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

29 + 31 :))
Chiều nay vừa học vừa gặm bánh mì vừa ngủ trên xe buýt đấy :>

Tuyên dương sự chăm chỉ của sếp Kha :">:">:"> (Quên biểu tượng applause rồi ạ ) :">

Có ai ở đây phải làm đề cương để lấy điểm miệng ko, mà bao h phải nộp thế :-/

Đề cương môn nào cậu? Toán hả? Thích thì làm, ko thi thích thì cũng phải làm để mà ôn :))

Ah cho hỏi phát: cái font internet nhà tớ sau khi cài lại win thì bị đơ ở phần blast trong blog. Nó cứ hiện lên mấy cái ô vuông gét quá đi mất!. Ai giúp với! (tớ đã chỉnh unikey thành Unicode rồi mà ???)

Đề cương môn nào cậu? Toán hả? Thích thì làm, ko thi thích thì cũng phải làm để mà ôn :))

Ah cho hỏi phát: cái font internet nhà tớ sau khi cài lại win thì bị đơ ở phần blast trong blog. Nó cứ hiện lên mấy cái ô vuông gét quá đi mất!. Ai giúp với! (tớ đã chỉnh unikey thành Unicode rồi mà ???)

Cái vấn đề này là phải hỏi sếp Kha :))

cái font internet nhà tớ sau khi cài lại win thì bị đơ ở phần blast trong blog. Nó cứ hiện lên mấy cái ô vuông gét quá đi mất!. Ai giúp với! (tớ đã chỉnh unikey thành Unicode rồi mà ???)
Cái vấn đề này là phải hỏi sếp Kha

Có liên quan à :-?? :-ss

hồi xưa sếp chả dạy em còn gì hị hị
Vào options rồi chọn cái thứ 2 j j í :))

Cái đấy dùng cho IE thôi ,còn FF thì chữ nào cũng đọc đc mà :p.
Sếp Thu down FF về mà dùng :D

SỬ ko kt
Còn Anh thì Nhóm Zinh đã báo trc sẽ mời nhóm mình cho một vài í kiến trong 4rum của các bạn í:-B và dưới vai trò là các teachers :-B

ờ, bão hòa sin cos rồi đây 8-| :-<

mọi người ơi, thứ 2 phải qua trường lấy giải lúc mấy giờ :-ss ? 7h hay 7h30 ý nhỉ :"> Mình đọc thông báo mà quên mất :">

7h tập trung
7h30 trao thg?
Ngồi theo nhóm hạng giải :))
Lại mất ngủ rồi :)|

mai văn chắc trả bài kiểm tra văn, thấy lo cho số phận của mình quá :-<:-<:-<

Lại em Trịnh Thúy Nga lần trước 5 lên 6 trừ trừ thì lần này cô cho 4 lên 5 trừ trừ cho em đỡ phải học sinh giỏi hị hị

Back
Bên trên