Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

:-?
Hùng Hậu giải nhất oách chưa :>
Khánh,Hg Thảo
tớ :">
Thái Quỳnh,Bống,Na,Trâm,Phương Nga,Việt Hà,Hà Mi...(Ko nhớ Anh thg` còn ai nữa :">)

Anh chuyên có Hà Trang,Hồng Trang,Bình trai+gái,sếp Thu,....ko nhớ nốt :p

Ừ, lên ánh là gì cơ? :D:D:D Mai kt Hoá thế nào nhỉ? Không biết là trắc nghiệm hay tự luận :(( Điểm Hoá của em đang be bét quá :(:)(( Làm dư lào bây giờ :((

đấy thấy chưa, có bạn Bình là hiểu mình đấy ;)) Mai ktra hoá, ko lo ko lo [-x =))

Anh thường lớp mình đông thế 8-} Ai thi cũng có giải à:))
Anh chuyên lớp mình cũng đông phết:D ( tủi thân tủi thân:(:">)
Thế thì chắc phải có pạc-ti chứ nhể;))

Mình có mỗi giấy chả có tiền =((
Nên các bạn phải hùn tiền chúc mừng và khích lệ mình chứ :)>-

Hí hí, ăn khao ăn khao. Mình chỉ mong chờ có cái ngày được các bạn khao thôi íh :">:">:"> Mà sao giải khuyến khích không được nhận măn nì nhỉ? Làm lớp mình mất đi 1 khoản kha khá :(:(:(

phải học tập tinh thần của dân chơi các tỉnh, đc giấy khen của Amsterdam là mừng rồi, tiền nong quan trọng j :-j ;))

Nhưng mờ chúng mềnh có phải là dân các tỉnh đâu :"> Mất 30k thi vòng 2 với 15k thi vòng 1 là đã 45k rồi. Nhận giải khuyến khích thì cũng chỉ lãi được có 5k thôi mà :">

Em thấy Diễm nó bảo nghe nói là "Năng khiếu" gì gì đấy :"> Nghe như trường cho disabilities íh nhờ :">

Hehe, em chọn bừa hơi bị nhiều luôn các bác ạ. :)) Như đúng rồi íh :">

hô hô, em làm ko đc. 1 nửa cơ, bài này cầm chắc con 3 trog tay :)). niềm hi vọg nhỏ nhoi về việc môn hoá trên 8,0 đã bị anh Hải làm tắt lịm đi rồi :)) :(:)(:)((

Back
Bên trên