Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hoho tình hình là mọi ng` đag trút hết nỗi oán hận huyền thoại lên topic lớp mình =))=))=))

Không làm được 5 câu mà đã khóc rồi sao? :-ss:-ss Mình còn làm bừa tầm chục câu cơ ạ :|:|:| Hnay các bạn không đi chơi sao? Ở nhà học Văn hết sao? ;));));))

mình down I am legend xog rồi vứt đấy, chả xem :">, phim đấy có hay ko? :-/

Mình ko đi chơi mà ở nhà chơi \:d/
Nắng nôi thế này ngồi nhà cho mát mẻ :-j

Mình cũng định bụng học Văn từ sáng, nhưng mà nhiều thú vui quá nên...:">

PS: Hà Két ko spam ! [-(

Min ơi xem đi, hay mà. Mà tên đúng là The last man in the world (hay là The last man on earth gì đấy) is not alone chứ :">

ság nay định đi ra bảo tàg chơi, nh rốt cuộc lại ngủ quên mất thế nên thôi :">, và kết quả là ngồi trôg con của ông anh từ ság đến giờ, mệt ko tả nổi #:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay Sinh nhật Ông nội, mình ngồi rửa bát mỏi hết cả tay :-<

Hình như mỗi mình vô công rồi nghề ngồi nhà cả ngày chả làm gì íh nhỉ :"> Ngượng quá ngượng quá. Đã định giở đề cương toán ra làm mà đọc đề một hồi thấy sức mình không làm được nên em đã rửa tay gác bút ra máy tính ngồi :">

Hôm nay mình đi bơi với anh chị em họ. Thấy xuống sức quá :( quả này thi xong phải đặt vé tháng ở bể Giảng Võ :D

Cái bể bốn mùa á sếp? :D:D:D Em đằng nào cũng không biết bơi nên thôi, dành thời gian làm việc khác ạ. :">

Ko, hôm nay tớ ko bơi ở HN :D Sếp Thảo thanh mảnh và đủ chiều cao rồi thì ko cần bơi, chứ tớ...

Ơ hay, bơi là vì sức khoẻ chứ :"> Tớ lười thể dục thể thao :">

Híhí, thì vẫn vui vẻ mà càng ngày càng yếu đi mới chết chứ. :"> Hè phải chăm đi làm thêm :"> Đi lại nhiều cho khoẻ :">

Back
Bên trên