Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hôm nay giổ tỗ các bạn đã có hoạt động gì chào mừng chưa:))
tình hình là huyền thoại thật tàn bạo :| 3 điểm,ôi niềm mơ ước:((

mà hình như ams đổi tên thành cái gì mà"Phổ thông trung học năng khiếu Hn" gì gì đấy(theo như hóng hớt đc :"> ),nghe thật thiểu năng :-S

Hơhơ, đúng rồi đấy, mình cũng nghe Diễm bảo cái gì mà năng khiếu gì gì íh :)) Các bạn học Văn mai nhớ đừng học tủ không thím lại biết đấy :))=))

Thầy giáo đi tìm đồng nghiệp Huyền Thoại tâm sự nhân tiện ăn trộm tập bài Hoá lớp mình về tiêu huỷ đi :(

Hơ hơ, đã ai học xong Văn chưa? Tớ học mãi nó chẳng vào đầu gì cả íh :(:(:(

Hôm nay mình chém mỏi cả tay mà cuối cùng lại thiếu 1 cái đoạn tâm đắc ca ngợi cụ Thanh Hiên :(( mà xem chừng ko ăn thua 1 GÓC của Lê Ngân ::))

bạn Lờ Ngờ lúc nào cũgn viết 1 đống ra, dài loằng ngoằng, viết hế những gì cô ghi trong vở và những gì độc đc trong sách ra, cuối cùng thì thiếu thời gian, cuối giờ cứ réo lên, khổ thân tôi :-<

Thiếu là thiếu so với ý bạn ý thôi, còn nó vẫn viết đủ mở - thân - kết mà...Bây giờ chỉ việc ngồi dự đoán xem bạn ý được chín rưỡi hay chín rưỡi trừ hay chín rưỡi trừ trừ thôi :))

ẹc sao mang nó lên đây bàn tán ghê gớm thế :|
anw viết dài viết dai viết dại thật :"> mình tôn thờ ngắn gọn súc tích

hoho cuộc đời mình toàn 1 màu đen cứ mỗi khi kiểm tra :)) :(:)(:)(( (may mắn hôm nay còn có chút màu hồg :"> )

cái Writing Portfolio mai đã phải nộp chưa Thu ơi:-/ tớ nhớ là thứ 5 phải nộp rồi :-ss :-ss

Mai Lý kiểm tra chương 5,6 :-< 8-|

5+6
Chẳng có tí gì trong đầu,chết thật :">

----------

Mai chưa nộp Anh,thứ 7 :D

----------

Mai chưa nộp Anh,thứ 7 :D

----------

Mà phải nộp như HK1 hay chỉ nộp bản đánh máy thôi :-s

Ô tưởng mai phải nộp cái gì mà Review íh :D:D:D Mai ktra Lý à? :(:(:( Chết rồi, chưa học :(:(:(

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA, đau tay quá :(( :(( :(( :(( :(( Cái khớp chỗ khuỷu tay tự dưng đau khủng khiếp, dán mấy chục lớp Salonpas sao chẳng đỡ j cả :(( :((

Back
Bên trên