Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cẩn thận khi chat với Hà Béo :)) Bạn có thể đang chat với Bờm :D vì thế đừng nên kể những chuyện riêng tư :D
Film Full House hoành tráng chiếm lĩnh thị trường China đó :D
SOng Hye Kyo muôn năm :D

Hip :(( uh hum nèo đi Bắc Ninh cũng đc hết á, đi là tốt roài :x :* :D nhưng mà tao thấy đi 1 ngày cũng chỉ ~24 đứa, mà chắc đa số đều đi đc 2 ngày hết nhỉ :D thế cho nên là... 2 ngày đi :D đi mà :D đi :D

0508 tao đảo qua mấy hum trc' roài ==> chào hỏi lịch sự, bảo hum nèo đàn đúm, với lại hỏi xem bên ý F/M = ? roài :D :x =P~ dư cơ mà chắc các em ý thấy chị già rồi ==> ko ngó ngàng j cả :(( tủi thân quá :((

Sao ko đứa nào cho 1 phát ý kiến vế cái Yearbook huh :| suy nghĩ kĩ đi nhá mọi ng` :* đứa nào ko agree thì b-( , đùa đấy chứ tao thấy làm cái ý hay mà ;)

đúng cái kiểu rẻ tiền chim chip câu khách !! màh các gái + zai bêy h có vẻ ham mê thể loại chim chip rẻ tiền này nhểy trong đấy có rẻ tiền, ốc, vịtlon.......heheheh
Yêu cầu kon Ly bỏ ngay cụm từ chim chip rẻ tiền đi nhá!! Đụng chạm đụng chạm X(

Tao cũng vừa nhảy xuống 05-08, chào hỏi các em cái nhưng đúng là vẫn chưa thấy các em ý kiến ý kò j với mình --> tao cũng tủi thân :((

Lop dao nay co ji hay ho ko, bon 0508 ko biet co em nao xinh ko nhi, minh chang co thang em nao ca, huh, chan wa. Nay nhanh wa chua gi da lop 12 roi, huhuh

Uày sao nhanh thế này, mình vừa vào mà sao mọc ra thêm cả đống thế :D...

Nghe chừng lớp mình ai cũng tâm trạng vụ lên lớp 12 :D...cố lên chị em, nốt năm nay, vào ĐH là chị em ta lại trẻ 1st trường :)).

Con Ly 0 đc fats biểu linh tinh nhá [-X....FH 0 giống mí fim HQ rẻ tiền # toàn các cụ ung thư , fim này trẻ khỏe vui nhộn hài hước hóm hỉnh nhưng vẫn thấm đẫm chất nhân văn =)). Thật ra thì tao xem fi này vì chị Song xinh quá, bác Bi thi cute, an ủi mình là những ngưới 1 mí vẫn có thể "hấp dẫn" như thường :D

Uày làm yearbook đi, tao trong ban tổ chức chuo :D

ui cha :eek: ,mấy hôm ko vào thấy lớp mình toàn nói chuyện j ah :-s
HP thì em chưa đọc /:) ,Fh thì em chưa xem :| (ko ngờ mình lạc hậu quá /:) )
Thui,quyết tâm thuê FH về xem,mượn HP của Jun còi ;)
Lớp mình bàn chuyện tham quan típ đê ;;) ,dạo này em muốn đi chơi lắm :x ,sắp phải đi học rùi,phải tranh thủ chứ :)>-

lâu lắm roai chưa onl, chuyện tham wan đi vào đầu tháng đi, tới gần giữa tháng thì tớ chịu ko đi đc, hic
vừa lên xem ảnh, hơi bị đẹp, hơi bị shock, hichic, dạo nè lười we, hoc hanh như hâm, hic................

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Song Hye Kyo muôn năm :D
Ai post ảnh SHK lên đê :D
có = Son ye Jin kô :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui ui, lâu lắm ko lên net, vào top lớp mình toàn thấy mấy bác láng giềng post bài thôi àh :p Hôm nay trời mưa mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiiiii :D Cụt đang hăng hái tập thể dục thể thao kiêm ngắm mấy anh đẹp zai thì nó mưa như trút nước, thế là Cụt và Đinh Xù sáng dạ chui tọt vào hàng net gần Bách Thảo. Sao chả có ai lên net thế này??????? Đành lải nhải 1 mình vậy.

Chả hỉu cái Trâu nó có hay ti toe về vụ anh tóc dài với tóc đỏ ở BT ko nhẩy? Có hay ko thì vẫn cứ thông báo cái tin nóng hổi này cho những ai quan tâm nhớ :D Anh tóc dài, tự là atada, hôm nay bất ngờ cắt tóc. Thế là đi đời mái tóc bồng bềnh lãng tử của anh ấy. Mấy hôm trước trông anh ấy hiền bao nhiêu thì hôm nay lại du côn bấy nhiêu. Lại còn phì phèo thuốc lá nữa chớ. Mất hết cả hình tượng :( Thảo nào hôm nay Trâu điên ủ rũ lạ thường :p Tôi bỏ qua chi tiết gì hay thì bà Trâu tường thuật hộ lại nhớ ;))

ui zời /:) ,bà Cụt này nhanh chân nhỉ ,mà chuyện buồn của người ta mà bà cứ toe toe thế này ah :>

oai......chán thế nhỉ......

Mà sao ai cũng thay ava thế???hehe,em cũng bắt chước^.^
bà Cụt có cái ava hay thật đấy :)) nhìn người hiền lành thế mà lại.... :-? [-x

dạo này chả có chuyện j để nói cả....mà vụ đi tham quan lần nữa ai tổ chức đấy? kế hoạch ra sao thông báo cho mọi người bít với...

Ôi,tóc dài.......

oai, bà thủy có bị hack nick ko mà sao lại để cái ava kinh khủng thế, mình ko nghĩ là bạn thủy ngây thơ lại thế này, heheh,
tớ lại đổi ava roai, bị bà chị áp bức bắt, òe, mà fim april snow đã ai xem chưa? thấy bảo hay lắm,thấy son ye jin sắp vượt mặt song hye kyo roài

Hix, tao đang ốm bọn mày ah, hôm trc dầm mưa 1 fát, về nhà ốm luôn :(( (Mày mà có lên đây đọc bài này đừng có chửi tao đấy, hôm nay tao hắt xì đủ roài!!!)

Topic lớp mình biến thành cái topic quảng cáo fim Hàn Cúc ah??? Hết Song Hye Kyo lại đến Son ek ek j ý!!! Yêu cầu các bạn zai lớp khác chú ý là vào topic A1 chỉ được khen các em A1 thôi, cấm nói chuyện các em khác nhá!! :p

Úi zời, mọi người đổi ava hết roài ah?? Vân ơi, sao chị mày xinh thế??? :x Mà sao chị em mày ek giống nhau j cả, mày thì toàn mặc màu đen đen tối tối, thế mà chị mày hết đỏ, lại hồng, sợ thật :p

Em Cụt để cái ava trông chất vãi :D Choáng!! 8-}

Ko ai bình luận cái ava mới của tao ah??? Đẹp thế còn j????

Sao cái ava mới của con Chip xấu thế ! Thằng nào vừa lùn vừa bẩn , cái đầu trông như bờm sư tử í ! Cái cũ còn khá khẩm hơn thế này nhiều ! :(

Ko phải xinh bình thường mà là vãi xinh

THANKS TO T2 FOR INTRODUCING THIS PARADISE TO ME

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên