Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Haha chả hiêu các bác lớp mình làm ăn thế nào ! Có cái đống ảnh bệnh kia chưa ??:))
@ Chip-90: Í anh iu là thế mà ! Chả lẽ Bách đủ sức làm con rể đựoc ah ! :))

:D Bọn mày ơi :D tình hình là tao sắp lắp adsl :D ==> rút cái modem ra ==> ko cắm lại đc mà adsl cũng chưa lắp :(( hum nay ngồi lọ mọ lắp lại mí được :D

Đang bung xung cái j đấy ;;) đùa chứ xem lại >10p thì tao chết b-( lớp mình làm 1 quả yearbook của lớp đi, tao nghĩ thế sẽ rất gr8 ;) đại loại là giống của 9K Trưng Vương ý nhưng đừng làm = E, tao nghĩ để Vn nghe sướng hơn, chứ E formal lắm :-? Tao nghĩ sẽ nói về các mem của lớp, tự viết hay ng` khác cũng được ;) xong mấy cái song của lớp, poem tổ 3 =D>

Hết ý kiến :D mọi ng` ở lại chơi nhá, tao đi vote miss HAO cho Khánh Vân đây :x vote đi

vote đi nào :x Khánh Vân nhé :x

Anh iu Vitlon hơi bị đc đấy :x ---> Êu Ly ơi, 73 ơi, bọn mày nghĩ cô Liên nói có đúng ko :D

Đùa, mấy hôm nay ko lên HAO đc vì đang bận đọc Harry Potter, hay vãi vãi vãi :x (mỗi tội tập này chuyện tình củm hơi bị Koreanize :() Lớp mình ai đọc chưa??

Êu Ly ơi, 73 ơi, bọn mày nghĩ cô Liên nói có đúng ko
Cô Liên nói cái rì cơ! Sao tao chả bit rì ! :D
Chả có Harry hay Full house rì hết ! Bi h anh muốn đi chơi đêm ! :))

kon ốc nói 1 câu kiểu này nữa ==> tao bạt đấy :-W:-W !!

tao chưa đọc harry :D:D:D dạo này đi như chày bửa ngoài đường :D:D:D

fullhouse là ek zi` hảh vịtlon ?? :D:D:D

thà vẫn chưa lắp ad àh :D:D:D

t6 zun sẽ up ảnh tiếp :D:D:D

Tao vừa mới đọc xong, khóc lóc thảm thiết, đến bây h vẫn đang nc mắt nc mũi tùm lum :(( Mày đọc đi, phần này hay, nhưng nói trc là đau khổ lắm...

Xem Full House đi
Hay lắm, đọc Harry làm giề
Anh iu rẻ $$ vừa thôi, xấu hổ quá!!

:O:O:O cái zi` cơ :O:O:O hari với ginny áhhhhhhhhhhhhh :O:O:O lúc đọc tao cứ tưởng hermione 8-}8-} chán thế !! hóa ra ginny àh :D:D:D 8-}
tao 0 thik hari với ginny đâu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!{>.<}
sao hari toàn đi với những đứa tao 0 care lắm !! những đứa cứ mờ nhạt 8-}8-}8-}

màh bố oai !! mày bảo cô liên nói zi` cơ ?????

Xem Full House hay mà , ko rẻ tiền đâu con ah ! Mày xem thử đi , vừa hay vừa dễ thương:))

Thôi thôi, so sánh Harry với Full House người ta cười cho :))

Đùa, hôm nay tao mới phát hiện ra 1 điều kinh khủng bọn mày ah!! :D Hôm nay lúc vào 03-06 ý, tự nhiên nhìn thấy tòi ra 1 box mới 05-08 ---> bây h mới nhớ ra bọn mình là cái lũ già nhất trường, học lớp 12 ak ak 8-}

ấn nhầm :D...0 có ý định câu bài :)
Xem đc mấy tập FH xong thì tao mê chị Song hơn cả ED :)).
Em CHeap đọc xong tao mượn mí ^^.
Dạo này 0 thấy mẹ tao, em Dung với bác Châu nữa nhỉ ><..cả con Feo nữa :(...
MÀ tham quan tập 3 thì nên đi 1 ngày thôi .Thế thì nhiều đứa mới đi được.Chỉ cần vụ xe cộ đỡ tốn tg hơn, về muộn hơn là tha hồ đập phá mà :)

Em CHeap đọc xong tao mượn mí ^^
Yêu cầu Theng2 ko lôi kéo các bạn khác rẻ $$ theo mình nhá!! :D
Mà tao cũng đang dịch HP muh, hay lém hay lém :x Mày có đọc ko tao send cho

Vừa mới đọc xong HP, hay nhưng mà đoạn cuối... :(( Thế này thì chắc là tập 7 cũng khá là dài đây. :-?

Chip đang dịch à, theo cái project gì đấy dịch HP của em Ngân Anh1 05-08 a'? Chịu khó phết nhẩy :D

Lúc nãy vừa post nốt máy cái ảnh máy Cụt, ít lắm, có mỗi mấy cái thôi:(

Mà lớp mình định đi chơi hôm nào thế, thấy Ly bảo 3/8 à b-) ? Có kế hoạch gì cụ thể chưa? Đến Bắc Ninh tiếp hả ;;)? Đi 1 ngày chán lắm, lại mệt nữa. Nhưng mà nếu ít người được đi 2 ngày thì thôi, 1 cũng được, mặc dù 2 ngày thì vui hơn nhiều :)>- .Mà hôm nào Ly đi thế?

li 15!8 đi đấy :(:(:( :D:D:D >:D<>:D<>:D< nhanh lắm !! còn có 24 ngày nữa thoai đấy !! li ở sacramento đấy :D:D:D vừa biết host hôm qua xong >:D<>:D<>:D< có thể..có thể chắc chắn li sẽ ở cùng 1 đứa Cheque :))=)):))=))8-}8-} :D:D:D (ek nhớ sec viết thế nào :)))

full house là fim hàn cúc àh =))=))=)) hahahahah !!!!!!!!!!!! fim truyền hình hay nhựa ?? fim 1 tập của hàn cúc còn có vẻ tử tế ( li chưa xem bao h..... đấy là thấy mọi người kháo thế :D:D:D) chứ còn fim zai tập thì thoai oái doài oai !!!!!!!!!! xem muốn oánh !! đúng cái kiểu rẻ tiền chim chip câu khách !! màh các gái + zai bêy h có vẻ ham mê thể loại chim chip rẻ tiền này nhểy b-)b-)b-) trong đấy có rẻ tiền, ốc, vịtlon.......heheheh :>:>:>

cái vụ bắcninh tập 2........để sau 3!8 đi :D:D:D 4 cũng được !! 3 li phải đi tiễn bud của li đi us roài :(:(:( :D:D:D

bờm bảo mid aug bờm vìa :D:D:D8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên