Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chà
sau 1 đêm lang thang, sáng sớm nay đi đánh cầu lông thật sảng khoái
lên net, lại thấy dân tình phẫn nộ với mình
bố khỉ
thôi chuyển lời cho sếp bách

đây là đôi lời chân tình của 1 trong những người sáng lập ra đảng.
"tôi vô cùng đau xót khi chứng kiến sự tan vỡ của tổ chức
đề nghị các đồng chí, đặc biệt là đồng chí chíp 1 đảng viên vô cùng ưu tú, cố nén đau thương...(đến đây anh tịt 0 nghĩ ra gì nữa, các quí vị thông cảm)
lí do chính đảng ta tan vỡ là vì trong đảng đã xuất hiện 1 số thành phần cơ hội, hữu khuynh (?), 0 kiên định con đường cách mạng mà tổng bí thư trần xuân bách đã đề xướng ngay từ ngày thành lập
nhất là thành viên bờm, anh đã sa chân vào con đường hưởng thụ "trên cõi thiên thai" (nguyên văn lời tổng trưởng quốc phòng bô bô).
chính vì vậy đây là 1 bài học vô cùng đau xót cần cho các thành viên của đảng suy ngẫm và rút kinh nghiệm. tôi thiết nghĩ đây sẽ chỉ là 1 bước lùi tạm thời của cách mạng A1
và chúng ta đều có quyền hi vọng vào 1 tương lai tươi sáng của tổ chức nếu như tất cả các thành viên đều thực tâm có nỗ lực sửa đổi và vận dụng đường lối sáng tạo trong thời kì mới./."
(trích lời phát biểu đầy tâm huyết trong nước mắt của lãnh tụ bách bệnh - 08.06 ngày 11-7-2005, tại hàng net phố ngọc hà)

Sau đây là kế hoạch ngày sn lớp, tức thứ 5 ngày 14/7 mới được cập nhật từ Sếp Hường :)>-

Lớp ta sẽ tập trung tại trường lúc 7h sáng, đề nghị giảm thiểu tối đa truyền thống cao su của lớp [-x b-) . Khi đến nhớ mang theo khoảng 50k (ko thể tiêu hết từng đấy đâu ;;) , nhưng cứ mang đi ;) ) + đồ ăn trưa (tha hồ mà vui =D> :D)

Địa điểm là Trang trại nhà bạn Chip ở Bắc Ninh, sẽ thuê oto để cả lớp đến đấy =D> . Còn việc đến đấy chơi gì thì ko lo, như bạn Ly tè đã nói là
nấu ăn xem fim loe núi vặt cây
gì đó cũng được :>

Bởi vì bây h đã là giữa tháng 7, việc tập trung lớp rất khó 8-} , và đến tháng 8 đã có 1 số đồng bào rời xa tổ quốc :(( , cộng với việc đã phải tập trung ở trường nên mọi người cố gắng hết sức đi được trong ngày thứ 5 này :-? :)>- . Ai đi được =D> , hay ko đi được [-x phải báo lại cho Sếp Hường nội trong ngày hôm nay vì còn ảnh hưởng đến vấn đề xe cộ b-)

À quên, dự tính sẽ có cả Cô Liên và 1 bác phụ huynh (theo kế hoàch định mời mẹ Trâu :) ), vì thế coi như có người lớn đi kèm, mọi người dựa vào đấy mà cố xin bố mẹ nhớ :)>-

Chắc đã phân công gọi điện đến bafo cho từng tổ, nhưng ai lên HAO được thì cứ nói luôn là đi được hay ko đi được rồi cố gắng thuyết phục mọi người đi cùng với lớp nhớ :-? ;;) :x . Thông báo lại: hôm nay đã là ngày 12/7, còn mỗi 2 ngày nữa thôi. 0:)

hehe,mặc dù bạn Bô có vẻ hơi thất vọng vì bị nhắc đến nhiều quá.nhưng muh sozi bạn Bô 1 tí nhá,để tôi nói nốt cho đủ :D:D:D

Chinh hâm đã viết:
mà theo như tớ mới nghe 1 bạn gái nhận xét là : Tuấn Minh là thằng mà đứa nào cũng muốn thích ( nghe như ek ý nhỉ 8-} , chẳng đúng tẹo nào :))
Ly tè đã viết:
"tuấn minh là 1 thằng đứa nào cũng muốn thik" là điều 0 tưởng 8-} hoặc kon chinh bị toét tai.. hoặc đứa nói câu đấy cố tình nói đểu BÔ :D:D:D hô hô hô =))
Jun đã viết:
Chắc chắn câu này bạn Chinh nghe nhầm, nội dung có thể hoàn toàn ngược lại :-? :))

hehe, có vẻ vấn đề ở đây là do câu của con Chinh mù mờ khó hiểu quá,lúc đầu đọc tôi nghĩ thành 1 kiểu :D:D còn lại thấy Ly tè với Jun còi nói kiểu khác :))
Đây nhá "TM là 1 thằng đứa nào cũng muốn thik" có thể tương đương với " TM là 1 thằng mà đứa nào cũng muốn thik nó" hoặc có thể tương đương với " TM là 1 thằng mà đứa nào nó cũng muốn thik" :)) hai câu này nghĩa khác nhau hoàn toàn đó nhá:))
Oh,thế phải hiểu câu của con Chinh thế nào ???:D:D:D

:D thôi,không trêu bạn Bô nữa,bàn chuyện nghiêm túc cái nào :D
Uhm,thứ 5 nếu đi BN thì em sẽ nghỉ Mạnh(em là ham vui lắm muh:p) :D để em lôi kéo thêm Cụt với TT nữa :D
Tình hình là phân công ai gọi cho mấy bác ít lên HAO chưa??? oh,mà nhờ ai thuê xe chưa? mọi người nhớ thông báo cho sớm để còn thuê xe nhá:D:D:D
Còn mẹ em thì chắc là đi được,trừ fi có chuyện đột xuất j đó :D:D

Nguyên nhân của vụ lộn xộn này là do tiếng Việt ta quá phong phú :)) , 1 câu nói có thể có 2 cách hiểu về 2 xu hướng khác nhau :)). Theo thiển ý của em thì câu mà bạn Chinh nhà ta nghe được là: thằng Minh thì đứa nào chả thích :)

Mọi người ngẫm nghĩ 1 lúc thì sẽ hiểu ra 2 lớp nghĩa trong câu nói trên. Ai vốn có hình tượng lung linh về bạn Bô (VD em Giang:D) thì sẽ hiểu theo lớp tích cực, còn như tuyệt đại những ai reply vấn đề này thì hiểu theo lớp còn lại.
Cái này là tùy thuộc ý kiến chủ quan của từng người. b-)

Mà thôi, Bô ạ, tôi chỉ lên a dua 1 tí cho vui thôi, ko có ý nói gì ông đâu 0:) . Ông ra hàng net lên post bài thì đừng bới lại cái này nữa nhớ :-$ ;) Coi như là chấm dứt vụ Tiếng Việt phong phú tại đây. 8-} Mọi người tập trung bàn vụ sn lớp đi. =D> =D> =D> :)>-

ơ,ơ,chết chết,em ko cố ý câu bài đâu ạ ;) ,nhưng muh em quên mất một chuyện wan trọng :D:D

Chào mừng lãnh tụ lên HAO =D> :D,mặc dù không đik thân ra mặt nhưng muh thế đã là 1 vinh dự cho toàn thể nhân dân bọn em ạ:D:)) ( hôm nào ai đó lập hộ LT cái acc đi :D )

Tiện thể em cũng thông báo cho các bác bít là Lãnh tụ nhà ta dạo này chăm chỉ lắm,đang thực hiện kế hoạch 5 năm hay 3 tháng j đó :D:D LTụ đã làm >100 bài trong sách bài tập Hóa 8-} ,lại còn chăm chỉ làm nhiều bài tập Toán,Lý,Sử,Anh.....Tình hình là năm học tới chúng ta sẽ được gặp lại 1 lãnh tụ hoàn toàn mới =D>
Hiện nay mấy đứa đi đánh cầu lông chúng em cũngđang cố gắng học tập lãnh tụ :)>- nhưng muh nói từ tuần trước đến tuần này em vẫn chưa làm j cả :p bàn học cũng chưa thèm dọn :)) không khéo vào năm học em chuyển lên chỗ sếp Hường ngồi cạnh LTụ để có j h kiểm tra còn hỏi bài :D:D:))

Xin chào cả nhà, tớ là Sấu đây. Vừa mới an dưỡng ở nhà 2 tháng để dự thi vòng cuối cùng-Kiểm tra sức khỏe. Kết quả rất khả quan: từ một người ốm yếu tong teo đã đạt được chứng chỉ quốc tế A+ về sức khỏe.
Hiện đã sẵn sàng đọ sức cùng Lý Đức. :-? :)>-
Mong mọi người nhiệt liệt cổ vũ trong chuyến đi chơi sắp tới. =D>

Cả nhà thông cảm, bạn Sấu đi an dưỡng về nói năng lảm nhảm :)) :-? b-) , nói chung ngụ ý là thứ 5 sắp tới bạn ý sẽ thách đấu với Lý Đức của chúng ta :x để chứng minh cái chứng chỉ A+ là có giá trị /:) b-) . Như vậy ít nhất chúng ta cũng biết thứ 5 này bạn Sấu có đi =D> . Còn ai chắc chắn đi nữa, chẳng thấy ai nói năng gì cả [-x b-)

[-x Việt Long ra chỗ khác câu bài nhớ, tò mò nội bộ lớp nhà người ta. [-x

Trâu đã viết:
Tiện thể em cũng thông báo cho các bác bít là Lãnh tụ nhà ta dạo này chăm chỉ lắm,đang thực hiện kế hoạch 5 năm hay 3 tháng j đó LTụ đã làm >100 bài trong sách bài tập Hóa ,lại còn chăm chỉ làm nhiều bài tập Toán,Lý,Sử,Anh.....Tình hình là năm học tới chúng ta sẽ được gặp lại 1 lãnh tụ hoàn toàn mới
Lãnh tụ học Sử à :eek: 8-} , năm nay có thi tốt nghiệp sử đâu mà phải học từ hè thế này 8-| :eek: . Mà nghe kinh thế, kiểu này năm sau em cũng chuyển lên ngồi cạnh Cụt để gần lãnh tụ, có gì còn nhờ vả chứ nhỉ :-? :)) .

sướn thế :D:D:D >:D< top lớp mình cứ thỉnh thoảng lại có vài bữa đông vui rộn rịp thế này :D:D:D nhìn màh sướng cả mắt !!!!!

những lời trên đây có phải thật là của lãnh tụ 0 đấy :O:O:O !!!!!!!!! sửng sốt !! kinh ngạc !! sững sờ !!!! chắc 0 phải tụ chỉ cày mấy môn toán lí hóa sử anh.....chắc đi học lò văn roài b-)b-)b-) :D:D:D

mai đảng reunion nháh !!!!!!!!!! sáng mai 11h ở nhà li nháh :D:D:D nhớ phải có mặt đầy đủ :D:D:D phê bình kon ốc tinh thần dã đám lồng lộng :-W:-W 8-}

t5..........lli hỏi mẹ xe cộ roài ==> để mẹ phải hỏi xem..:D:D:D 0 biết còn xe 0 :-SS hay có đứa nào hỏi được nữa 0 :D:D nhỡ 0 có còn cóa cái thay thế :D:D:D

Cái gì đấy :-?
khó hiếu quá, nhất là đọc bài con Ly 8-}
Có đi chơi à :D

thằng vịtlon đi với lớp tao 0???

thể thoe nguyện vọng của hường za`!!!! & cả li nữa...& cả 30 galz á nữa :D:D:D

lớp mình đang khan kon zai....có nhu cầu thêm zai 8-}8-}8-} <=== nge như kiểu bọn hám zai =)) nhmuh kì thực phải có đông zai nó mới vui ..!! dễ bày trò hơn :D:D:D!!!!!

rủ thêm BF của mấy đứa nháh :D:D:D li bảo kon feo` rủ jong; roai` :D:D:D đnag rủ thằng ku của lông :D:D:D..ai có nhu cầu vác BF theo thì lên đây thông báo nháh :D:D:D ==> để có số lượng chính xác :D:D:D

Theo tin mới nhận được :(( để tiện cho việc mẹ bạn Chip đi cùng và hướng dẫn tham quan tư dinh :)>- , buổi đi chơi Bắc Ninh sẽ được chuyển từ thứ 5 ngày 14/7 sang thứ 6 ngày 15/7 :(( (hỏng hết cả kế hoạch của em rồi, ngày nào ko chuyển lại chuyển sang thứ 6:(().
Địa điểm và giờ tập kết vẫn ko có gì thay đổi so với dự tính cả. Các đồng chí học Mạnh ko cần nghỉ sướng nhớ b-) ! Miễn là cho em về nhà trước 4h chiều, tuần trước đã nghỉ học rồi 8-} , tuần này ko được phép nghỉ nữa. [-x
Thế đã, chào cả nhà, cố gắng thứ 6 đi đông đủ :)>- :x

Sounds fun :D
15/7 là thứ 6 à :-? Vướng học cô Thu roài :D
ĐI từ mấy h đến mấy h :-?

VL: Chắc đi từ sáng quá trưa 1 tí .

Mà tao cũng có nhu cầu về nhà trước 2h30. Tao nghỉ cả tuần trước rồi, buổi này 0 nên nghỉ :D

Mà hôm nào lớp mình lại đi xem fim đi :D. Tao biết fim này hay lắm :D....Initial D :D.....sắp chiếu ở VN rồi , khoảng tuần thứ 3 tháng 8 :D.....Có Jay với cả Ed đóng :x....Fim nói về đua xe, dựa trên 1 cuốn truyện tranh của NB :D... doanh thu vượt qua cả Star wars với MR& Mrs Smith ở HK :)

Ở Hk thoai, film này chỉ mang tính chất "tỉnh lẻ" :D manh mún lừa tiền dân Châu Á :D
Nếu đi thì phải về trước 2h :(, tại 2h học Thu roài, ko bùng được :-?

ô hay thế bẹn Vịt Lon cũng đi cùng lớp tớ à ? :eek:

quý hóa quá 8-} :x

Tao cũng hay đến Bắc Ninh từ bé , tầm trên dưới 20 km , sao bọn lớp mình ko rủ nhau đi xe máy cho nhanh nhỉ , thế cũng vui nữa ! Hình như nghe Hình Lông bảo 1h chiều đã về rùi !Như thế ko bit có bị mệt we' ko??:(. CHắc nhà Chip xa lắm thì cũng tầm 30 km thui , mà phóng xe máy chắc mất 1 tiếng là nhiều nhất ! :D. Hay là thế nhỉ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên