Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẳng qua là vì hôm ấy 2 thành viên xinh đẹp HLan + HLinh trốn ra phòng #

hú hí riêng với nhau nên 2 anh Đức + TMinh thi đấu kém phong độ hẳn :smoking: :smoking: :smoking:

đội cổ vũ chỉ là cái cớ cho sự thất bại ê chề này 8-} b-( :nono:

:D :D :D :D

Đùa, bài dài quá thì ko hay, với lại nhìn mọi người số bài khủng quá làm iem nổi máu câu kéo :D, mọi người đừng mắng iem nhá :D

Tình hình Đảng bệnh có vẻ ngày càng lâm nguy, các đồng chí Đảng viên còn có mong muốn duy trì tổ chức thì xem xét kế hoạch họp hành vào thứ 4 tuần sau nhá!! (Post lên đây cho oai thế thôi chứ kiểu này chắc lại phải alô đến tận nhà từng đứa đấy :(()

@ Bô bệnh: Mày mới lắp net ở nhà hay sao mà tận 10h tối vẫn post bài thế, hay là mới dạt nhà :))
@ Hường hâm: Gớm, khéo khoe quá đấy nhá, bảo anh MD nhà mày thay luôn ava cho nó cân đê!! :D

Nhắc lại phát cuối: Mọi người cho ý kiến vụ lên nhà iem hôm sinh nhật lớp đi để iem còn biết nhá!!

thế nhà iem có những j để cả lớp hú hí không ?

không thì loanh quanh đú ở HN cũng ổn :-?

có phải mang theo đò ăn không ?

đi cả ngày à

Loanh quanh HN thì chết tiền xăng đấy em Hình Lông ah! :)) , dạo này anh hết xiền rùi ! :)), đến nơi nào đấy cho nó ổn định đi cho lành :D
Trang trại nhà Chip bom rộng được mấy hecta mà rủ anh em đến chơi ! :p Hay là có 10 hecta nhưng chỉ có 10 mét vuông là nhà thui thì vui :))
Mà cái gọi là "ngày mai đến nhà mày chơi" của thằng BÔ là cái khỉ rì đấy ! Sao tao chả bit rì :(

chẳng qua là vì hôm ấy 2 thành viên xinh đẹp HLan + HLinh trốn ra phòng #

hú hí riêng với nhau nên 2 anh Đức + TMinh thi đấu kém phong độ hẳn
tiếc là lúc 2 bé đi ra anh chỉ còn thi đấu ps thôi, hế hế
mà hôm đấy đánh ps gỡ lại thể diện cho lớp mình
tẩn cho thằng bách với thằng gióng thua ê chề, hề hề

@ Bô bệnh: Mày mới lắp net ở nhà hay sao mà tận 10h tối vẫn post bài thế, hay là mới dạt nhà
thì tao đang phấn đấu làm thành viên tích cực mà, hà hà (chết lại lây bệnh cười kiểu chíp bom)
với lại dạo này tao cũng 0 ra gì, nên bị mẹ đuổi ra khỏi nhà,
đêm nào cũng laang thaang

châu ơi, hôm nay có đi cầu lông 0 đấy
tiếc wá ngủ quên, phí mất 1 buổi
mà nghỉ mất mấy buổi rồi
mai cố gắng đi vậy
ps: anh em ai đi được cầu lông ở bách thảo, join cho vui đê (nhất là con ly điên, nhà ở tôn đức thắng mà cứ dẫn diệu ra tận cv lênin để chơi)

khổ thân Tuấn Minh cù bất cù bơ 0 nhà 0 cửa 8-}

không bít đêm qua lang bạt ở đâu mà lại quên cả tâp cầu lông với mí em xinh tươi 8-}:D

oai,ko bit baolâu rùi mình chưa post bài, thấytìnhhình của lớp có vẻ khát đi chơi gớm, mọingười dạo nè thế nào rùi , thấy thanh hà ,châu,dung,cụt cũng biến đi đâumất, tớ chờ mãi nhưng vẫn chưa lắp dc ADSL vì bọn FPT đang bịkiện,hic, thếlà đành fai lên =vnn1269--->tiếc xiền
tháng sau thi toe roai,thấytìnhhình rất chilà hoangmang,ko hiu đâu ra một cái test location ở chùa láng ,cóaibitvì saoko,ah quên,theng theng thitoedc baonhiu thế,hic, .....................kohỉu sao cứ thấychán chán,bao h lớpmình mới đi chơi?????

đề nghị pà kon cho 1 cái lịch hẹn cụ thể vào ngày 14/7 tới ...

Bô đã viết:
châu ơi, hôm nay có đi cầu lông 0 đấy
tiếc wá ngủ quên, phí mất 1 buổi
hôm qua ko đi được :D phải ở nhà trông nhà+bán hàng cho mẹ từ sớm :D:p

Bô đã viết:
mà nghỉ mất mấy buổi rồi
mai cố gắng đi vậy

[-x [-x nói thế mà hôm nay ông cũng có đi đâu ? có mỗi tôi với Cụt thôi , mà người iu tôi với người iu Cụt hôm nay ko đi,chán thía :( [-(

@ mọi người: tình hình là 2 hôm qua em ở nhà 1 mình nên phải làm nhiều việc quá :) nào là giặt quần áo,phơi quần áo,cho chó mèo "đi vệ sinh ":)),bán hàng hộ mẹ :p.... nên có hơi chểnh mảng ;) .
Thế mọi người định đi đâu thế ?đến trang trại nhà Chíp thật ah? mà con Hường đâu rùi ??? có mày thì mới quyết định được chứ :-s

con Châu lên đây mà 0 báo với các bạn là em Jang CVA năm tới sẽ gia nhập Tam thập tứ đại hiệp lớp ta sao? HAy mọi người biết hết rồi trừ tao nhỉ :-s /:) 8-| .
Hay các bạn lại đến nhà tao chơi đi :)

chẳng biết lần này có đi được không tại vì tao có khi đi TP HCm vao` đung' hôm đấy mất rồi :) có j mọi người đừng chửi em nhé :D

Tao đang ngồi hàng net đây này, máy ở nhà ko post bài được, ngồi cạnh 1 anh đẹp giai lắm hi`hi`, trông như HQ
Quay lại vấn đề em Jang nhé, tình hình là em ý rất muốn vào lớp mình vì Bô đẹp zai, mà theo như tớ mới nghe 1 bạn gái nhận xét là : Tuấn Minh là thằng mà đứa nào cũng muốn thích ( nghe như ek ý nhỉ 8-} , chẳng đúng tẹo nào :))
Cẩn thận Bách lãnh tụ cũng sẽ dính phải độc Hoa tình của Jang cô nương thì chết toi
--->bọn minh` 30 con gái mà sắp để mất 2 anh trong tay 1 em rồi đấy, liệu hồn :))

Cái j?? Lớp mình sắp có thành viên mới ah??? Sao tao lại tụt hậu đến mức này cơ chứ??? :O Mà tin ở đâu đấy hả bọn mày, có tin đc ko chứ lại từ mồm kon Theng2 rẻ tiền :D thì... :p

đề nghị pà kon cho 1 cái lịch hẹn cụ thể vào ngày 14/7 tới ...
Vấn đề là nằm ở mọi người (Trong đấy có phần của vợ đấy vợ ah!!) Mọi người bàn bạc thế nào đi, iem thì ok tất!! Có cái bài của iem ở trang trc, chả biết mọi người đã đọc chưa (Căn bản tại bị kon vợ bon chen phéng nó mất :() Vấn đề xe cộ thế nào sao chả thấy có ai nói j thế??

Chắc độ khoảng chiều tối nay tao sẽ alô cho kon Hường để bàn bạc cho cụ thể, báo lại sau!! Nhưng tao sợ là kiểu này thì hơi khó, chỉ có những đứa nào hay mò mẫm trên HAO mới biết thôi, chứ cứ tối hôm 13 gọi điện đến nhà bọn còn lại, bảo chuẩn bị để mai đi cả ngày thì làm sao mà chúng nó ok ngay đc???

Tình hình là nếu định đi Bắc Ninh thì em cần cái kế hoạch cụ thể b-) (tất nhiên bao gồm cả phương tiện) để còn xin phụ huynh, cần 1 ngày để năn nỉ nhì nhèo may ra mới được 8-} . Nếu đi như thế thì bác Chip với bác Hường cố gắng quyết luôn trong hôm nay đi, hôm nay đã là 11 rồi đấy :(

Hay cứ đến nhà Thanh2 chơi đi, chủ nhà có vẻ có ý mời ;;)
Thanh2 đã viết:
Hay các bạn lại đến nhà tao chơi đi

Chinh đã viết:
Quay lại vấn đề em Jang nhé, tình hình là em ý rất muốn vào lớp mình vì Bô đẹp zai, mà theo như tớ mới nghe 1 bạn gái nhận xét là : Tuấn Minh là thằng mà đứa nào cũng muốn thích ( nghe như ek ý nhỉ , chẳng đúng tẹo nào
Chắc chắn câu này bạn Chinh nghe nhầm, nội dung có thể hoàn toàn ngược lại :-? :))

khổ thân em wá
vừa được khen 1 câu nho nhỏ
đã bị chê đến 2 câu rõ to
thôi đêm nay lại cô đơn lang thang khóc thầm ầm ầm
(văn hay thế này mà được có 7 phẩy mấy)

Mày định đi lang thang thì cứ bảo tao chỉ cho mấy địa điểm đêm hay lắm ! Tao chơi đêm đựoc hơn 1 năm rùi ! Dạt nhà đựoc hơn 10 lần rùi ! :))

Hà Thu Phương đã viết:
Mà tin ở đâu đấy hả bọn mày, có tin đc ko chứ lại từ mồm kon Theng2 rẻ tiền :D thì... :p
Mày tên là CHEAP đấy nhớ :p :))

Chinh :Cẩn thận Bách lãnh tụ cũng sẽ dính phải độc Hoa tình của Jang cô nương thì chết toi
--->bọn minh` 30 con gái mà sắp để mất 2 anh trong tay 1 em rồi đấy, liệu hồn
....Mày cứ yên tâm, bạn Bách (nghe nói) chung tình lắm, mày 0 sợ mất đâu :D

#1 ::::::::: kon fuong alo kon hường chưa ?? hôm trước tao với kon hường bàn ==> định thuê xe oto cho cả lớp về thẳng BN cho nó an toàn tiện lợi :D:D

bọn tao định sáng đi trượt hoặc bơi truyền tây hồ =)) =))=)) trưa dắt nhau về trang trại chipbomb :D:D:D nấu ăn xem fim loe núi vặt cây zi`zi` đấy =))=))=))

#2 :::::::::: kon zang định vào lớp mình thật đấy :D:D:D mấy tuần trước nó hỏi tao có nên vào 0 :D:D:D
.....suốt ngày TM..TM..TM.......==> cho vui thoai :D:D:D thằng bô đừng có tưởng bở sướng thầm =))=))8-}8-}8-}
màh kể cá có teoteoteo thật b-) thì đấy chỉ là cá nhân kon zang trong lúc bồng bột nhất thời nảy sinh tình cảm nông nổi với "TM" =)) chứ còn "tuấn minh là 1 thằng đứa nào cũng muốn thik" là điều 0 tưởng 8-} hoặc kon chinh bị toét tai.. hoặc đứa nói câu đấy cố tình nói đểu BÔ :D:D:D hô hô hô =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên