Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hong Linh
(tomato)

Thành viên (sai email)
Con Minh Phương, con Phương Thanh đâu hết cả rồi ??? :|

anh1 đâuheets cả rùiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D :D :D :D :D :D

con HL câu ba`i nhá ^_^
Như zay là không được rùi :D

hình như lớp anh 1 mới có bạn gái mộng Hoa xin tươi chuyển vào à??

Chính xác...... :D
Dường như Mộng Hoa đang trở thành đề tài bàn tán của các "hot" noy của khối như: Thế Anh, Hùng nương nương, Thắng đại hiệp..... :D đến chàng Trĩ trường Tổng Hợp nhà ta cũng đã bao lần mơ mộng.... :D
Vậy thật ra.... :D Mộng Hoa là người thế nào?
Chúng ta hãy cùng với nhau nói chuyện như 2 người đàn ông.... :D

Nghe mấy bọn mày nói về bạn Mộng Hoa làm tao mộng mơ lên cung trăng đây này:D. Thế có ảnh hông? Cho xem cái:D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Nghe mấy bọn mày nói về bạn Mộng Hoa làm tao mộng mơ lên cung trăng đây này:D. Thế có ảnh hông? Cho xem cái:D
<:D>
<lên><hẳn><A1><mà><nhìn>

<sao><trên><đời><lại><có><người><xinh><thế><nhỉ>

Chỉnh sửa lần cuối:
Hum nay tớ vừa được chiêm ngưỡng bạn Mộng Lan xong !!! Chỉ có điều hơi bị ám ảnh : cứ nhìn Thắng đú lại nghĩ ngay đến bẹn Mộng Hoa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
<A1><lười><quá>
<X(>
<chả><thấy><vào><HAO><gì><hết>
<X(>

Mộng Hoa trông xinh tươi và quyến rũ :p ,có nguy cơ vào A1 sẽ nổi bật hơn cả Phương Nhung.hehe :D

<đấy><là><chuyện><đương><nhiên>
<làm><mình><ghen><tị><quá><à>

<icc>
<bẹn><lê><mà><nhìn>
<:((><Là><ghen><tị><giống><tớ><đó><à>
<:((>

à, bạn Mộng Hoa nghe tiếng đã lâu :))

hehe, lớp A1 khóa này có vẻ ế ẩm quá:p. Lớp bọn em kô còn ai khác lên đây nữa hả:p

Úi, cái bạn Mộng Hoa là bạn lào thế ??

là 1 bạn mới chuyển vào A1,ngây thơ,xinh xắn bạn ý đặc biệt đến nỗi mà tuy mới chuyển vào A1 nhưng theo lời Hồng Linh kể lại thì bạn ý đã quyến rũ được anh Sơn,hic hic :D

hahah , sao danh tiếng của Mộng Hoa lại nổi thế này , lạc đề rồi .:D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Bạn Mộng Hoa mà đọc được bài này thì cái tên Việt Anh coi như đã lọt vào danh sách "những người hâm mộ MH" rồi ;;) và sau đó, danh sách : Hùng nương nương, Thắng.....lại được bổ sung 1 ngưới :D :D chúc mừng chúc mừng !!! 8-| ;;) 8-} >:)

Hùng hùi trước thích Hoa đấy chứ chả đùa.............. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên