Anh em L2 vao day nao !

Bui Chi Luan
(flubber)

Tao thay cai topic cu loang qua' roi , can ban thang Thang animal cau bai kinh qua' , nhin mat thay ghet :p .
Lam cai topic moi ,anh em chiu kho' post bai nhe' , post gi cung dc , nhung dung cau bai, cau co dc cai gi dau !
Tao dang du dinh lam cai website voi cai 4rum cho lop , anh em nao co tam huyet thi dong gop nhe' , ho ho , dong gop tien se duoc danh gia' cao day :D

8-x

luân đề chứ ai thế mà cũng hỏi , lý 2 ơi đi chơi cái nhỉ

Bùi Chí Luân là thằng NAM GÀ chứ còn ai................
Nhìn cái nich của nó biết ngay..............
Ngân dạo này tích cực lên mạng gớm nhỉ...................
Lớp mình bao giờ họp lớp nhỉ ?????????????????

thằng Hoài hôm nào rủ chúng nó đi bắn đông đông 1 tý đê....

Nguyen Ba Hoai đã viết:
Bùi Chí Luân là thằng NAM GÀ chứ còn ai................
Nhìn cái nich của nó biết ngay..............
QUOTE]
À thế hả ...Sao Nam Gà lại là Bùi Chí Luân
Ai lại gọi cả tên cả họ người ta ra thế [-x
Hòai bây giờ đang chu du ơ đâu thế?

lớp mình lúc nào thi xong thì đi chơi nha. Nhớ mọi người quá.
ai đỗ đại học thì thông báo cho mọi người tin vui nhé.
đến giờ tao mới biết điểm của hai đứa lớp mình thôi.
Hoài (Hải-Hậu):9-9,5-9,5: tổng 29,5 (+1,5)
Việt Anh (Vanh Dân) :8-7,5-10(vãi đái): tổng 25,5

Chúng mày nghỉ cái topic này đê, vào cái topic kia. Tao lại nổi hứng câu bài rồi này.

Hiệp Tân cũng biết điểm rồi:28+1.5=29.5

Ừ,Bỏ cái cũ đi.Bậy quá.Hy vọng mình sẽ 0 thất vọng 1 lần nũa.Tại ông Nam Gà để cái tên lạ hoác nên tôi 0 vào.À mọi người vào cái cũ đi,có ! số cái hay ho cho mọi người xem đấy.

Bui Chi Luan đã viết:
Tao thay cai topic cu loang qua' roi , can ban thang Thang animal cau bai kinh qua' , nhin mat thay ghet :p .
Lam cai topic moi ,anh em chiu kho' post bai nhe' , post gi cung dc , nhung dung cau bai, cau co dc cai gi dau !
Tao dang du dinh lam cai website voi cai 4rum cho lop , anh em nao co tam huyet thi dong gop nhe' , ho ho , dong gop tien se duoc danh gia' cao day :D

8-x
tao suy nghĩ kỹ rồi Nam gà ạ, để thể hiện lòng tâm huyết
tao sẽ làm chân thu giữ tiền cho mày,
moi người ai có nguyện vọng đóng góp gì thì cứ đưa cho tôi nhế!
thế nhé!!

vào cái kia đi, chúng ta đã xây dựng đc nhà rồi chả lẽ lại bỏ đi chỉ vì 1 lí do củ chuối thế, cùng nhau ko "bậy" nữa, thtees là okie.
ngày trước còn trong lớp thì thế thôi.
bi giờ xa rồi, ko chửi đc nữa đâu.
toàn mấy thăgnf điểm cao tâng nhau.
tao mà tức khí là...... tao câu bài đấy!
ghét wa!
huhu
vào Đài đi, co điểm đó.

Nguyễn Nam Dương đã viết:
thằng nào điểm cũng cao quá!!!!
Hỏi bạn Dương đừng buồm nhé, the Dương bao nhiêu điểm? Thi trường nào? He he , điểm của tớ: 8.5+8+10+1.5=28 . Ban đầu nghe thì sướng, nhưng sau thì hơi thất vọng vì điểm Lý hơi kém, bị bố mắng hoài.

Mày hỏi ai đấy,Dương nào vậy.Ca cẩm thì cũng phải nhìn tình hình chung của mọi người chứ.Bà ca thế bọn tôi chịu sao nổi.

Anh nhớ Nam đệ quá . Định ko bao giờ vào đây nữa nhưng thấy Bạn Dương rủ vào nên anh cũng vào.

Sao bọn lớp trông ngu ngu thế mà cao đíểm thế nhỉ. Có ai tình nguyện cho mình điểm ko. Mình cần khoảng 15 điểm để thành thủ khoa

Haha, tao biết mày là ai rồi. Thằng khốn nạn Lợi :))

Back
Bên trên