Anh em L2 vao day nao !

mình thấy ngân dạo nay có vẻ ăn nói mạnh bạo hẳn lên đấy nhỉ.có bí quyết gì thì chỉ cho mình với

có bí quyết cho ông biết thì gọi gì là bí quyết nữa???

ở cả hai bên .mày ko biết thế nào gọi là phô trương tầm ảnh hưởng của l2 ah.đúng là con gà sex

To Ngân : Bà có nhìn mà cũng sai Phạm nhật Thắng chú ko phải là Phạm nhật Khánh. ĐÚng là..........Ngân Xôi

mày câu bài khá nhỉ Hoài nhỉ.Tao đọc cái mày gửi cho tao rồi.Chuyện này qua lâu rồi. Tao nghĩ nên bỏ qua và có gì thì tránh xa nó ra. Cái đấy nó là bản chất rồi, có nói cũng khó sửa.
Mày suy nghĩ những cái này thực sự 0 hợp với mày.

to Nam Dương: hì,xin lỗi, tôi 0 để ý.Tôi mà cũng hoc QTKD, sau làm giám đốc thì tôi sẽ tuyển ông làm trợ lý.
Cái topic này lại bị câu bài tiếp rồi.Chán mấy ông quá.

Đã bảo sang Đài mà nói, câu nhiều rồi bi giờ quen, viết bài nhiều lắm.......
Hoài ơi, bọn nó cho ảnh "nằm ghế" của mày vào bộ sưu tập đấy, sướng nhé ko cần chỉ đạo nữa!!! (trông đẹp lắm)

cái đấy thì ai chẳng biết!! hehe! hay đấy!!

Bọn này bắt đầu chọc ngoáy mình rồi đây.............................

à !! cái ảnh mà Hoài nằm trên ghế ở lớp ý!! cái ảnh tế nhị ý!!!!!!!

cái ảnh Hoài nằm ghế : hình như trong album có mà
nó nằm ngủ ở ghế mà bị thằng nào nhét bút bi vào trong phẹc mơ tua.
ông cứ nghĩ mà xem, lạ thế sao ko có nhỉ?

cái hình avảt của bạn Nguyễn Minh Thắng nhìn ngộ ghê
Cho ẻm làm quen mí

ha ha ha...:)) Thắng thú đâu,cho em ấy làm quen kìa :D
Bên này có vẻ xôm tụ hơn bên đài phát thanh nhỉ :D

ông Hòa này chỉ giỏi cái trêu bạn thôi..................

Tôi đọc mấy dòng Khánh Nguyễn hỏi tôi, nhưng lâu quá rồi, chả nhớ là chuyện gì nên không trả lời lại được. :D

To Hoài : Mày ơi, tao không hiểu mày để chữ Ngây Thơ to đùng như thế là có ý gì đấy?
Mày hay xỏ xiên tao lắm, có điều tao không hiểu tại sao mày không bao giờ dám nói thẳng? Mày mãi chỉ là thằng bé con mà thôi.

To bạn "PHẠM NHẬT THẮNG" gì đó: Tớ chắc ấy là Lợi, vì chỉ có Lợi và Thắng "ANIMAL" (xin lỗi bạn thắng nhé, nhưng tớ gọi như thế để mọi người đỡ bị nhầm ý mà) gọi tớ là NGÂN 'xôi' thôi.

Back
Bên trên