Anh 3

Cả lớp.........sao không ai viết gì nữa thế này.......
à, sang chỗ cấp 2 có em chê dạ hội của mình đấy...sang bảo vệ chút đê

Mày muốn làm tao chết vi` ghen tị chứ gi`?Bạn bè thế là ko tốt đâu nhé! :nono: Nhưng mày ạ,tao bit là vui mà,thế nên tao tiec lắm!
Chúng mày ơi,hẹn nhau đi chơi vào sáng ngày thứ 4 (20/11) lúc 9 nhé.Có lẽ chúng mình sẽ đi ăn và đi xem phim +hát karaoke.Đi đi,đi cho tao đỡ tiec vụ đêm hôm dạ hội!

hic hic, được được ,đi đi.Đi Karaoke đi, hôm nay đi xem phim roai,a` thật ra thì gặp một số đồng chí lớp mình cũng đi xem. Như thế có được tính không nhẩy? ^_^. Nếu có xem thì làm ơn đừng xem phim Em là ai? nhớ? okie? 9h sáng mai nhá,đứa nào đến muộn cho chết ( hi`hi`,mình cũng là chúa đến muôn này)

Chúng mày khốn nạn thật.....đi xem phim hết cả mà ko rủ tao.....đã thế tao sẽ dẫn thèng ku nào đó đi xem cùng cho bõ tức!:mrgreen:
hm.....ngày mai neu có đi xem phim thì chắc là xem "Bộ vét cua Tuxedo".Thế moi hợp với cả lớp.Nhưng tao lại chang biet rạp nào chiếu và chiếu mấy giờ.Tiếc quá!:confused:

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày mới là con khốn nạn Linh ạ . Bây giờ là 1h chiều ngày 20-11 rùi, tao vẫn ở nhà chờ điện thoại của chúng mày đây này , gọi điện chả đứa nào ở nhà cả , chúng mày đú đởn với nhau bỏ tao ở nhà huhu ....một lũ láo toét ...huhu

Đi chơi bời sướng nhỉ....tao ko vì vướng lớp và anh sáng sủa thì chắc đã đi rồi...nhưng mà hẹn hò kiểu quá gì mà có mỗi mấy người đến thôi...chưa được nửa lớp hay sao ý.......Với lại lần này đi ăn tiền dạ hội cũng nói cho bọn khác làm dạ hội mấy câu chứ.........

Nói rồi chứ chúng mày có nghe đâu.Đi tất cả là 26 đứa! :D :mrgreen: vui cực kì luôn!
2 H.Vân:hẹn là chúng mày phải gọi điện cho tao rồi mà.....tại mày ko để ý thôi,với tao gửi offline cho mày từ hôm trước rồi còn gì
2 Hằng:chết vì anh sáng sủa chứ bệnh tật gì!

Helllo
Linh ơi.....định post cho ấy cái ảnh nhưng mình ko được gửi đính kèm file...chán wá đi mất

Lop minh lam da hoi ma ko co anh a ? Co thi post cho ba con xa nha xem voi chu ? Keke , vay la da hoi thanh cong ruc ro :) Chuc mung hen

Ấy ấy,cố post ảnh cho tớ đi.Nếu ko được thì cố send sang mail của tớ đi cho tớ forward đi lung tung :love1:.....hehehe,toàn ảnh đẹp của mình.....:roflmao: chờ lâu quá rồi đấy :dazzler: Send cho tớ đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :kiss1: :remykiss: :kiss2:

lop minh oi, hom nay moi vao trong forum xem anh hom di tham quan cua lop minh . Tiec qua , Bay gio thi tiec lam lam , ko duoc o lop minh choi 2 nam cap 3 .Sanng day nghe moi nguoi ke chuyen cap 3 ma them qua di thoi . Lop minh di choi vui ve qua , moi nguoi thong nhat lam ao lop nhanh nhanh di , cho Thuc 1 phan nhe .

Hom nay online gan 9 tieng moi gap duoc Linh ngan , thanks moi nguoi nhieu nhieu .
Dong phuc ca cay luon a ? Hay chi moi ao thoi ?

Chắc là chỉ đồng phục áo được thôi....có lẽ là áo phông..hehe...
Còn quần thì sao mà mua được để thành đồng phục...nhung mà nghe cũng hay đấy chứ nhẩy

không biết sang năm những ai đi nhỉ? Hic,cả nhà cố cuối năm 12 hãy đi. Tớ đoán lớp mình cuối năm 12 fly away gần hết,nhưng có bác nào có ý định đi CCI ko đấy? *_* Hình như Minhang định đi CCI??? đúng không nhẩy? Những ai đi Mĩ giơ tay lên nào?

Nghe Linh Ngan noi thi nam toi lop truong di Uk dung ko ? The con ai nua ko the ? Em phan doi Mi , mi bao luc lam a :)
Dua vay thoi , lop minh gio da co 2 nhan o Uk rui , sap toi con bi thu nua chu .
A3 lap hoi A3 o uk di hen :)

Back
Bên trên