Anh 3

Thang nay ngu vat a. may dot thi cung dot vua vua thoi chu , dua chu y Tung hoi la dia chi o yahoo cua may la gi , ma co gi nhan pri ms cho tao di , dung post vao day nua , ok? Hai con em may la ai nhi ? NA va TT a? Hay con Ha B ? Chung no khong vao day dau

To Hồng Vân:Tui chuẩn bị post cái bài thơ về bà và thằng Trí Đức tui làm hồi lớp 9 lên CLB thơ văn (cái bài viết về Adam-Eva í)
Nếu bà không đồng ý thì liên lạc lại với tui,chậm nhất là thứ hai.Nếu không tui sẽ tự ý hành động.
To các bạn lớp A3:Nếu muốn biết cuộc tình cũ của Hồng Vân thì sang bên CLB văn thơ mà đọc!

Can tội dám bảo tui ngu
Tui vốn thù dai lắm!

Mày bị ĐIN hử Vân?Đào đâu ra lớp ng` yeu tao?Con dở hơi!
Aaaaaaa,thi` ra chi Va^n nha` ta cu~ng tu*`ng 1 tho*`i,hô hô.....muon nghe quá!
2 Thuc:lop minh` đi Thac Đa,nhieu` ảnh lắm nhưng toàn post ảnh xau len 4rum thui,ảnh đẹp của tớ thi` moi ng` giau bien :( ++>ko khoe duoc.Buon` nhu con chuon` chuo`n!

hehehe,đừng ai tin lời tớ nói nhé.....Mọi ng` bit su that phu~ phang` mừ..... :p

Tran Thuy` Linh đã viết:
hehehe,đừng ai tin lời tớ nói nhé.....Mọi ng` bit su that phu~ phang` mừ..... :p
Dung rui , dung ai tin loi con Linh nhe, moi nguoi bit su that phu phang la dao nay Linh hoi dien , ( yeu ma lai ) . Linh oi ,tao noi the la qua "te nhi " roi day , co can tao phai noi dich danh lop nao , thagn nao ra ko ?Moi nguoi tin tao di , tao ngoi ngay tren no ma , no hatxihoi lien tuc ---------> co anh nao nhac y ma .

hehehe,Linh oi! may` de con Van no đè đầu cưỡi cổ the a`? ( tao ngoi` ngay tren no' ma`) ^_^.Lop minh` bay gio` co' hiện tuong thích nhay nhot,cung chinh vi` nhảy máu quá ma` gio` day em da~ thanh` Mai Mặt sẹo.Hic từ nay em la` Sáu quýt,em gái anh Năm Cam :p

Con Vân ma` dám đè đàu cưỡi cổ tao hả?Còn lâu,tao cho nó cái cán chổi ngay!
2 Vân:mày đừng bôi bác bạn bè thế nhé.Ko có gì là ko có gì.Chang le~ mày ko tin con bạn chân that nay` của mày u*????? -______-
Mai oi,may` dau` gau ngay tu` khi nứt mắt roi.Mày ma` la` em gai Nam Cam a'?Co`n lâu,bà nội 5 Cam thì có!
Thục ơi,ben day hoc hanh` den dau roi?Ấy va^~n ổn chứ?

Ha ha, Mai ơi , tao cũng bị đập vào cái dây đấy mấy lần , nhưng không lần nào để lại vết tích đau thương như mày cả :D ( tại vì cái dây đấy thấp quá mà )
Nhưng tao cũng bị xoè một cú khá đẹp ....trước cửa phòng vệ sinh mày ạ , tao thề là tao không cố tình :D ( có con điên nào cố tình ngã đâu cơ chứ ) . Tao chỉ định thử độ trơn của cái sàn đấy thôi :D. Hiện giờ "vết thương" vẫn chưa lành , hehe, chỉ có mối con Hằng được chứng kiến cành ngoạn muc ý thôi , vi lúc đó tao rủ chúng mày chẳng đúa nào chịu đi cùng tao cả :D

e he`m,tao la` Mai day : tao cũng chứng kiến cảnh chi Thuy`Linh "uốn người" lươn. ngay o chỗ bậc lên xuống của nhà sàn.Chết cười! Mày có ý chê tao lùn đấy hả Vân? Tao mà lùn à? tao chỉ không cao thôi nhá.

e he`m,em la Thanh Mai a. : Vân oi voi' may' ban gi` oi! hinh` nhu day la` topic về lớp 11A3 co ma` nhi? e he`m...

uh` , tao biet roi , tao bao voi no la dung post vao day nua roi ma , thong cam nhe. Ma chuyen sang dung 1 topic thoi may a.

Hehe,lau lam moi len forum,thay con gai lop minh an noi ngay cang 'ta'o ba.o"Ma` sao cha? thay con trai lop minh da^u nhi?
Eo oi hom truoc nhu.c cu*.c,tao dinh reply cho topic "lop A3 di tham quan o dau",lo'ng ngo'ng the na`o thanh ra gui topic moi,ngu ko chiu duoc.Hic,dung ai noi voi cai' lop vua di Tuan Chau nhe,he'he':oops: :D
Sua doi thong tin 1 ti,lan truoc con Linh noi la` ba` GDCD xe' so do lop minh vi` hai dua cu`ng ban doi cho cho nhau,that ra ko fai the dau,tai ba` y' nhi`n nham co (da~ kho^'n nan lai ca`ng kho^'n nan....)

e hèm,ta là Mai Mặt Sẹo đây :Hic,sao lại thành kiến vơi 11a3 thế cơ chứ. Hôm nay bê bối không chịu được,cũng tại cái mồm quá khổ của tui ăn to nói lớn quen rồi nên thỉ thoảng lại hét toáng lên trong giờ( nhất là giờ của thầy Toán thân yêu) nen bi thầy lôi lên KT vở,may ma` truoc đó ta đã kịp hoạt động,hehehe,ko có 5 bài của Thu Phương,3 bài của My va 3 bài của Diệp thi` thân ta chắc tẻo.Hehehe công nhân mình nhanh tay,chép vèo 1 cái ,neu không thi` bị ghi tên la không làm bài tập. Nhân danh cha con và các thánh thần,a men đà fat. , cam on nhung ai da giup to trong luc' KHỐN KHÓ :D :D :)

Dạo này lớp mình bê bối quá..... :( Nhưng dạo này tao thấy mệt lắm.Cứ tối đến là đầu óc tao quay cuồng với buồn ngủ.Cả ngày mài mặt ngoài đường (công việc cả đấy!).....
2 Mai:thầy gọi mày lên ktra vở chẳng qua là do lần trước mày bị đánh dấu vì cũng chưa làm bài tập thôi.Chứ cái giọng mày chắc thầy cũng quen roi!

khè khè,tao ghet Toán với cả Lý lắm,Tao bái phục các ban học chuyên Lý.Hình như các ban ấy fai học 8 tiết Lý 1 Tuần đấy,sợ thât. 8 tiet = 6 tiếng đồng hồ nhìn lên bảng học Lý,đáng nể thật.Còn thày toán thì hiền quá thể,có thầy như thế đứa qué nào chả lười

Thình thịch.....thình thịch.....tao hồi hộp quà bọn mày ơi,giờ G sắp den rồi,sắp đến đêm dạ hội rồi.Ko biet sẽ thế nào nhỉ? :???: Bao nheu ng` đi xem?Lãi hay lỗ?(con nam mô a di đà phật,lạy trời đừng lỗ,con nguyện chăm chỉ rửa bát 1 tháng,miễn dạ hội suôn sẻ và lãi to to 1 chút!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lo quá! Nhưng chúng mày cứ xác định tinh thần la lỗ đi.Để đến lúc hòa vốn hoặc lãi thì sướng nổ đầu,còn đến lúc lỗ chổng vó thì cũng không đến mức đập đầu vào áo bông mà chết.^_^
God bless our Buzz!!!

Chết cha con Linh rùi , mày nhớ nhé , một tháng chăm chỉ rửa bát :D
BuZZ đã thành công tốt đẹp , lỗ hay lãi gì thì cũng vui cả ,vì dạ hội được đánh giá là thành công mừ .Nhưng tao thấy hơi hẫng mày ạ , vì trước đây còn có cái đích là dạ hội ,bây giờ lại chỉ có học học học ........

hahhaha...........:drummer: :drummer:
các người có biết ta là ai không..........hi' hi' hí hí hí:kiss1:
vân ạ, em Phaminhang , thành viên của gia đình susu lớp 11a3 hôm nay đã quyết định gia nhập diễn đàn vào đây nói chuyện với mọi người...:roflmao: :roflmao: hơ hờ hờ...vỗ tay đi nào........
Sao tao nghe bọn mày nói chuyện với nhau "chẳng có dấu"...tao chẳng hiểu gì cả.......
hồi trước lặn lội ở cái HAO này, viết được mấy trăm baì, bây giờ phải bắt đầu lại từ đầu thì thât.........hu hu hu.....có admin nào thương tình làm cho mình mấy trăm bài thì hayyyyyyy.......
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:
A`, sao hôm tan dạ hội bọn mày đi ăn mảnh...chẳng rủ ai cả thế, có gì thì cũng nên đợi hôm sau ăn cả lớp cho zuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:smlove: :smlove: :smlove:
Sắp tới là đợt học hành căng thẳng roài đó.............MỌI NGƯỜI CỐ LÊN NHÁ...............:roflmao: :dazzler: :dazzler: :love1: :love1: :love3:

Back
Bên trên