Anh 3

Uây,thay 2 Thanh Cản voi co Kieu Huong vẫn còn dễ tính chán so voi cô GDCD,co Mỹ,co chu nhiem lop Anh 2.Cô có can phai noi lop minh` tệ hại đến the ko?Nào là "Moi hoi 1 cai ma đã thay lop này dot roi", nao la "hoc hành dốt nhu the này thì lam da hội nỗi gì?".Lai còn chuyen xe rach tờ sơ đồ lop ngay truoc mat bọn mình chi vì 2 bạn ngồi cùng bàn đổi chỗ cho nhau nua chu?Cô oi la cô,chung em biet la Anh 3 thì ko bang Anh 2 cua cô ve khoan hoc GDCD roai, cô cũng nen "si nhuc" bọn em nhẹ nhàng thôi chứ ạ.Cứ the này thì động chạm quá đi!:( :( :( :( :(

moi nguoi nhìn cai avatar cua Linh Ngan kia`,to khong nghi day la` Linh Ngan hoi nhỏ dau.Cha giong gi ca. Con chuyen co GDCD thi dung la co sỉ nhục lop minh quá dáng that :mad: :( .Nghe noi co ay doi voi lop A2 thi nhe nhang lam,nhung khi ra lop khac thi ...... gru`......

chà... lớp mình dạo này cũng ít lên quá nhỉ?!! :( (ko hiểu mọi người bận học hay gì nhỉ?..:mrgreen: )

ừa, lớp mình có hai người đấy ... nói chung là có vấn đề. Mà tại sao các thầy cô cứ ác cảm lớp mình thế nhờ... hì hì, chắc tại lớp mình là lớp A3 mà;)

To Linh Ngân: cái ảnh hồi nhỏ đấy của mày trông cute nhỉ, sao tao chưa được xem nhỉ:confused: mà công nhận mày với em mày giống nhau thật đấy :rolleyes:

heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ngan oi , tao co bao may vao day chi de tra loi mot cau the kia dau , noi cai gi di chu.
Ma nay chung may stop cai vu thay co di ,noi the thoi , vao board lop minh toan thay noi ve cac thay cac co thoi , chan qua di mat, ma dung co noi thay Toan nhe ( khong biet thay co hoc khoa nao truong minh ko nhi :))----------> thay ma doc duoc thi ................
Cong nhan la lop minh nam ngoai nhin dua nao cung nhu thien than ca, nam nay boc lo ban chat rui, nhung lop vui cuc ky luon . Chac la lam xong vu da hoi thi se di tham quan , con EP thi .........Ho*hơ , ca bon to deu : hoang tu + cong chua , ----------. to nao 'hot' nhat thi se duoc diem cao nhat, noi dua the chu the nao ma ca lop cha 10 , bao cao voi cac bac la to em den hom nay van tron con so 0 , thu bay nay tong duyet rui ( to doan the) ma van chua tap duoc gi ca, nguyen nhan : hom thi tap trung ko du , hom thi vua tap vua cuoi nen cha dau vao dau , kich ban to em thi giông kich ban to 3 kinh di , nhung cha biet lam the nao vi no ngan va de hoc thuoc , thoi , cu to nao kiss gioi nhat thi thang , moi nguoi nhi.:D
Nhan day to thay mat cac thanh vien trong to 4 chan thanh thank..... someone for "Post Early for Christmas" , can ban la no dai qua , to to ko hoc thuoc duoc het ...hix hix, cam on nhiu lam .........Linh, Mai , Phuong dau rui , ra cam on di ...........................:)l

Cảm ơn đồng chí gì đấy đã có một tinh thần giúp đỡ ^_^,Vân đâu? ra hậu tạ đê!

heheh, sa'ng nay lên net, thấy toàn các nàng lớp ta. Vui quá, lớp mình hư thật. No'i chung la` co' HVan, Bu'p be, lop truong ,mèo và tui. Hí hí, lớp mình hư thật

Ê, thieu rui em , hom do con co ca Phan Phuong , GOt, Hang.........nhieu lam em a :D

tao la` ThanhMai day : lop minh` mai duoc di thăm quan rồi phê lòi mắt a.Hic,chán nhờ,khong được vác cả "bạn bè" đi theo.^_^

Hế lô Vân,mày còn nhớ thằng bạn cũ này không?
Tao tưởng mày lên mạng làm gì,hóa ra là vào đây à?
Cho tao hỏi thăm hai đứa em "yêu quái" của tao nhé,nhắn chúng nó đừng quên thằng anh này.
À này,xin mày đánh có dấu cho dễ đọc nhé,tao cận!^_^

Uh, chao may , lau lam ko thay cai mat may , co gi nhan private message cho tao nhe, post vao topic nay cua lop tao ...ko tien lam :D
Xin loi moi nguoi la iem ko quen go dau tieng viet , vua doc vua suy luan no moi hay , nhi?
Lop minh di tham quan vui wa, Linh Ngan post anh len cho moi nguoi xem nhe:D

E Trung oi, the ID cua may la gi the? The lop Sinh di choi o bien vui ko the? Lop A3 di dau vay? di voi lop nao the?

lop A 3 di mot minh` bac Tung` a.,di Thac Da tho^i (co moi~ Thac Da đu*.c voi Thac Da cai') nhu*ng van~ vui lem'.Cu*' gi` cu*' phai di voi lop do^ng con zai moi vui?Lop em di toan`..... nu*~ nhu*ng van sung lem'.Cho*i toe' loe con ga` tre luo^n!
Anh3 nha^'t nha^'t nha^'t nha^'t nha^'t!

Sao may` cứ dùng user của em mày thế?Nick mày đâu?
Zoi`,đi với lớp rồi mà còn đòi vác cả a half theo.Mày tham the?Chi duoc chọn 1 thôi.Mày thich đi voi a half của may` thi` đi lúc sau chuyến khác nhá.....Có phải ai cũng dây dưa như mày đâu.Nhin` gương tau nay`. Free nhe'!Tu do muon năm!Nhở cả lớp nhở?:D

kekek , lop minh di tham quan the nao ? Vui ko ? Nghe noi la perfect lam ha ?

Hê, con Linh noi cai gie day , dua nao ngoi o Am Thuc tiec hui hui vi khong duoc di Tuan Chau nhi ??? "Loi" ma ko bit nguong :roflmao:

Lớp Sinh đã đi đâu mà biết vui hay không,phải đến thứ 7 này mới đi cơ.
Tùng ui,mày thừa biết tao dốt đặc cái khoản vi tính vi teo mà sao lại hỏi ID của tao làm gì?Nếu dịch ra tiếng việt thì may ra tao còn hiểu.
To Vân:Sao không thấy hai con em tao vào chào hỏi nhỉ?Bất hiếu quá đi mất!

Di Tuan Chau la di dau co ? Tuong lop di Thac da gi co ma ? Ban Hong Van noi gi the ? Kho hieu qua :)

Khong hieu ha Thuc Anh ? Tuc la lop nguoi ieu no di Tuan Chau , ( suyt nua thi lop minh di cung ) ---------------> no vua an vua suyt soa tiec re gia ma lop minh di cung lop day thi co phai vui hon khong ?

Back
Bên trên