Anh 3 vào đây xem đi nè!

Đặng Quốc Nam
(DANG_BLUE)

:D

Không mày ạ, trông còn đỡ hơn ở ngoài đời !

Ha ha, Việt còn chưa biết tôi trêu nó, nó mà biết thì nó bẻ cổ tôi! Thế này thì nó hết có người yêu!

Hơ, thằng Việt tội lỗi thế cơ á?Khổ thân mấy con bé, không biết trong đấy có con bé nào học lớp mình không nhỉ ?

cool, hay quá, thế này lục ảnh của lớp ra xem có hình Quốc Nam không để mà truy nã nốt nhỉ.. hehe

Great Job!

Nhưng mà các girls trên net có chắc là "ngây thơ" và đáng lo ngại vì bị bị bạn Việt nhà ta "lừa gạt" ko ý!

1. Lớp mình cũng có vài đứa, đứa nào thì không tiện nói ra.... nói ra thì nó không lấy được chồng.
2. Bà Hằng cẩn thận đấy.
3. Các girls nói chung là "ngây thơ"... trừ Thu Trang.

Oài oài . Lâu lắm cụ Nam ko lên mạng. Lúc lên thì đã cho con cháu một cái topic để đời rồi....Cụ Nam ơi . Cho cháu hỏi cụ một câu : CỤ CÓ GIẢ GÁI ĐỂ "BỊ" THẰNG VIỆT LỪA KO CỤ ??????? :D

Cháu Cường ngoan, lâu lắm cụ mới thấy cháu. Cháu dạo này khoẻ chứ. Cụ bảo có nghe lời không hả? Đã bảo là "ấy" ít ít thôi, còn để sức mà học, cháu này hư quá... cụ thế này mà mày bảo cụ giả gái hả, cụ còn đi lừa người ta mà bảo cụ giả gái hả? Hay là cháu là nạn nhân của thằng Việt. Khổ, dạo này lại còn lai lai GAY nữa cơ à...

Troi oi ! co phai nguoi di ke o , ke khong dc ke choc nguoi di chet tuoi luon ko vay ? :krach:
E hem, hay Nam bi Viet giut bo vay ? :cool:

Lanh lảm nhảm gì đấy? Hay mày bị thằng Việt nó lừa rồi??????
To Hằng : đồng ý , để kiếm cái nào của Quốc Nam rồi chồng dizai nhé, để xem MT xử lý nó thế nào :D

L.Anh lại nói lung tung rồi, tôi đây có lòng tốt nên mới cảnh báo cho các nàng biết, các nàng vô ơn quá...
Hồng Vân này, Hằng nó không dám làm đâu, nó sợ tao phá cái forum Linkin của nó. Đúng không Hằng?

phù..may quá..từ trước tới giờ mình chưa chat với cái nick khec_khec_khec lào :mrgreen: Thù mỗi quả bị Trần Thắng lừa thôi :mrgreen:
hehe,chúng mày buồn cười..Trông Việt đẹp zai đấy chứ,nhìn rất bí ẩn thu hút..:x

Bí ẩn thu hút cái giề mới được cơ chứ?

Đúng là Thùy Linh, nhìn thấy thằng con trai nào cũng khen vài câu, như thể Linh muốn ăn thịt tất cả con trai trên trái đất... trông cái avatar của Linh chẳng thấy "thế mạnh" của Linh đâu cả...

Các em như thế là ko tốt,ai lại nói xấu bạn lớp mình thế,lớp 11a3 này tệ thật :)) hê hê

Ui trời, ở đâu lại lòi ra cái bà béo này thế? Đừng nói người ta không tốt trước khi xem xét lại mình đã tốt chưa... Just Joke!

Hê hê, Phương ơi, Quốc Nam gọi Tuyên là "bà béo" này! :D :D

Back
Bên trên