Anh 3 vào đây xem đi nè!

Chú Quốc Nam dạo này ăn mắm ăn muối cứ cãi nhau bôm bốp bôm bốp ý nhể!

Trần Thuy` Linh đã viết:
Trông Việt đẹp zai đấy chứ,nhìn rất bí ẩn thu hút..:x
Linh ơi,lâu ko gặp mày thấy bắt đầu có biểu hiện của bệnh lí rồi,tình hình này có lẽ tao phải tìm thuốc cho mày uống thôi..hic..
Nghĩ thấy tội Việt nhà mình wa',trông thằng bé kháu là thế(??!)..:p

Kháu? Trông thế mà kêu kháu... girls lớp mình toàn thích chơi của lạ...

Ghê, lớp mình giờ toàn lũ bệnh nặng như nhau cả.Đi trại đi thôi !

1. Đi trại thì đi, chỉ sợ tao không quản lý nổi tất cả lũ chúng mày.
2. Nhìn cái avatar của Thanh Mai, hic, chỉ muốn oẹ

CẢ nhà chúng mày .... có muốn chết ko hả 2 thằng cu con kia ???
Lâu lâu tao ko post bài, chúng mày tranh thủ chửi à ???

Mọi người chỉ chửi cái avatar của con Mai thôi chứ có chửi mày đâu!Hóa ra đấy là ảnh của mày à? Ờ, ban đầu nhìn thì không giống,nhìn một lúc nữa thì lại ra đúng cái bản mặt ngu ngu của thằng Bình!

Hóa ra Bình vẫn online, chỉ tội không post bài mà xem lén thôi.Lộ rồi nhé :mrgreen: :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại phải xem lén nhỉ? Bình mà phải làm những điều khuất tất như thế á???Xem thì cứ đàng hoàng mà xem ,sao lại phải lén lút nhỉ?

Thì lâu mới online 1 tí ... xem cu Tùng và Khánh Vân tung tích thế nào ???
Quà miền Nam đâu hả Tùng ??? Đi suốt 1 tuần mà ko có gì à ???

Hey, thằng Tùng vào miền Nam toàn ngồi trong nhà thì làm gì có quà... hic... nhờ mua mấy cái đĩa cũng không biết mua ở đâu... hic... hay là ông vào đấy chơi gái quên anh em ngoài này?

2 Quốc Nam:lâu ko gặp,có vẻ như ấy đã quên quên mấy ngón đòn sở trường của tớ rồi nhỉ?Còn "thế mạnh" của tớ thì tớ phải giấu đi chứ..Để đến lúc có những ng` hỏi tớ như Q.Nam,ng` ta đọc được ng` ta mới tò mò.Thế mới phát huy thế mạnh :p :mrgreen:
2 Hà:tao với mày điên kém gì nhau.Mày kiếm thầy thuốc cho mày trước đi,tao chữa ké!
2 cả lớp:đừng đi trại cả lũ,ng` ta ko nhận đâu.Chúng mày đến đấy phá tan hoang cái trại thương điên nhà ng` ta,biến bác sĩ từ bình thường thành tâm thần thì có khối mà ng` ta nhận! :D Thôi,chữa trị lấy cho nhau vậy!Có gì thì lây cho nội bộ thôi!

À quên..
2 K.Vân: Việt đẹp trai dễ thương thế còn gì..Nhìn ko hiểu cảm xúc trên mặt chàng là thế nào ++> bí ẩn ++cứ bí ẩn là thu hút :D Miễn bàn nhé!

Bí ẩn,vâng,bí ẩn gớm,ko biết đang buồn ngủ hay đang đói,trông mặt đến tội.À ko,trông cũng hay,chồng hờ tao mà,chồng bọn mình mà,Mai nhở :mrgreen:

Bệnh là đặc điểm nhận dạng của lớp mình, chữa làm gì! Còn đâu chất A3!

1.me cai thang Quoc Anh,toan cau bai thoi.
2.Me oi,con ung ho me,nhin cai avata cua con TM ma phat oẹ oẹ oẹ.......
3.Lop truong oi,uong thuoc chua ma nhin thang cu Viet ma bao no hap dan?

Back
Bên trên