Anh 3 vào đây xem đi nè!

Đinh Trọng Tiến Dzũng đi X đã viết:
2.Me oi,con ung ho me,nhin cai avata cua con TM ma phat oẹ oẹ oẹ.......
oái! Vân đâu,con mày trót dại với đứa nào rồi đây hả?
giống quảng cáo Viso chanh : Dạo này Dzũng đi X hay thèm chua lắm? Thiệt hông???
hoặc nếu quảng cáo Tide mà đú đòi bắt chước quảng cáo OMO thì sẽ thành : Dzũng đi X có Tide chứ? :mrgreen:

á thằng dũng chửi tao huuhuh , câu bài chưa hehe......

He he cả nhà ơi! Tui vừa làm trắc nghiệm xem mình ở Thiên đàng hay Địa ngục thì nó xét tui vào tâng thứ 3/9 của Địa ngục! Tầng dùng để trừng phạt những kẻ tham ăn!

1. Cái bài trắc nghiệm đó ở đâu để tui trắc với?
2. To Linh: cũng may là mày chưa cho thế mạnh của mày lên diễn đàn, mày mà cho lên là HAO này nổ tung rồi.
3. To Phan Thu Phương: tao post cái topic này là để trêu thằng Việt, hình như phản tác dụng rồi thì phải...
4. To BìnhL mày dạo này ăn chơi thế nào? Bị AIDS chưa? Nếu rồi thì thông báo cho mày tin vui là AIDS giai đoạn 1 vẫn có khả năng chữa đấy. Xem con Mai có sao không Linh nhé...

To con rai: he, chào con,mẹ con thì phải ủng hộ nhau chứ con nhẩy?
To Mai: Chửi con tao là không xong với tao đâu.Khổ, con tao trót dại, mầy đừng có bô bô cái mồm lên thế chứ?Chẳng giừ thể diện cho tao gì cả!

2 Nam: nổ tung á?Nổ tung con mắt vì ngắm chứ gì?ehehehehehehehehe.....mới nghỉ có dăm bữa mà mày ăn nói đốp chát pen-cát-si-lát thế hả?Ở nhà mày cũng cãi vợ mày nhem nhẻm nhem nhẻm bánh bẻm thế này à??????
2 Trang:tớ chưa làm cái bài trắc nghiệm đấy nhưng tớ đoán nếu tớ mà làm thì chắc sẽ vào tầng 3 chơi với ấy.Chờ tớ nhé! :mrgreen::mrgreen:

song fi bay đầu nhà ông Tuyên bi zo`,hay là muốn tui đập chết con chóa P?????Vượn đầu chó đã thích hú dại lại còn nói leo.Láo!

Link dạo này ăn nói ....chẹp,tiếc cho 1 đời anh T!

Thế á?Hic, thế thì chúng nó bù trừ cho nhau là vừa!

sao quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy nhân ở a3 thế này? mọi người đâu cả rôi? sao ít quá vậy. a3 có cả quân đoàn hùng hậu lắm mà. Chúc anh Bình mai lên đường vui vẻ nhé, nhớ chăm sóc bạn Dương nghen. :D

Back
Bên trên