Anh 1

dạo này cũng ít người lên đây nhỉ... :-/
To Lan: sinh nhật vui ko? cảm ơn ấy nhiều nhiều nhé... nhưng mà tình hình là tớ chưa nhận đc cái thiếp nào cả...
à mà đúng rùi... tại sao tớ ko hề block địa chỉ của 123greetings. Thế mà dạo này chẳng hiểu tại sao tất cả những cái thiếp từ 123greetings tớ đều ko nhận đc... hic... có ai cứu với... huhu... :((... tức chết đi được...
sáng mai 8h15 nhé mọi người... :D..
à mà hôm nay Giang làm bài thế nào... :-/
chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.. :d

DH ui... tớ đã cố gắng chịu đựng suốt hơn 2 tháng vừa rùi để giữ đúng lời hứa với ấy.... :D.. cảm ơn ấy nhé.... chỉ có điều... huhu... sao ko phải là 2004 chứ.... thế này thì ko thực dụng rùi... :p... ;)... nhưng mà vẫn cảm ơn ấy nhé... :D... "thanh kiu veri múuchhhh"... hi`hi`...
à mà bưu điện lâu thật đấy.. :((

phù... vừa upload mấy cái ảnh lên xong, lâu vật vã. Chắc khoảng ngày mai xem được ảnh. Mọi ng` ơi có anh TÙng Lưu ở lớp đấy, lại còn có cả cảnh mấy đứa biểu diễn lại 8-3, chơi cái trò nhún..nhún..nhún, xoa...xoa..xoa :D fun vật. Chẳng hiểu sao ko up được cái ảnh Lưu Tùng (ý trời chăng):p
Ngày mai lớp mình đi thăm các thầy cô nè, mọi ng` sửa soạn đúng 8 h 15 có mặt cổng trường ko cao su nhé. Thôi đi ngủ để lấy sức mai đi chơi đây:p
Khanh hâm: làm sao để invis được trong HAO, tớ đặt chế độ invis rùi mà sao tên mình vẫn cứ sáng ngời lên thế ko biết :(( :D

hehe... Vân ơi, tớ cũng chẳng hiểu sao mà tớ lúc nào cũng invi... hic... trong khi ấy thì lại mong invi à ??? :((.. hic... thật là khó hiểu... chắc tại bạn Tùng quý mến mình quá đây nên đc đặc ân invi.. ;) :))....
có ai cứu tớ về vụ cái địa chỉ 123greetings.com ko... huhu... :((
hẹn mọi ng` ngày mai nha.. :D

Chắc bạn Khanh hâm phải vào 123 đăng kí lại thôi.

tuan sau thi hoc ky roi , ma oi.. :((
to phai quit skateboard 3 tuan roi. Thay vao do la phai tap squash, met ba ca nguoi.. hix
sap toi 20/11 roi, ban nao hoi ho to dia chi email (neu co) cua co Hoan cai. Neu khong thi to danh gui loi tham co vay. :p ca thay Hung nua chu nhi?

cam on may nhe Van. Doc lan 1 : khong hieu gi. Doc lan 2: thay hay hay. Lan 3 moi thay xuc dong 1 chut. :D
May oi, tao cung se khong khoc nua dau.

chỉ có các bạn á thui ah thỉnh thoảng tớ chen vài câu vào có đc ko
cho f2 tahm gia với các bạn á iu wi

các bạn chắc thik xem film nhỉ film hay lắm ngắn í mà ko dưới 2 tiêng rưỡi đâu
đi cho bạn mai va linh lớp tớ đi với

e chung may xem Shrek chua? hinh nhu no dich la Nguoi khong lo xanh. Xem de, vui vat va. :D I love the donkey!

Bon may dao nay chuong phim noi the a? Nguoi Viet Nam dung hang Viet Nam a?
Ma xem Love actually y! Phim ha`i ti`nh cum la`m nhan dip Xmas. Giang di lu`ng DVD di! Hay lam!
Bay gio thay tiec qua, laptop co DVD-ROM ma khong mang cai nao di ca. :cry:
Eh, DHuong, tao dang dung Mac day. Dung la khong viet duoc tieng Viet, nhung ma doc duoc. A`, truong may co' cho download mp3s thoai mai khong?

truong tao ko cam nhung ma download thi mang se de bi ngen. tao cha lam bao gio. Hay la hom nao thu ta.. ma vao dau de load ha may?

ca lop oi, to moi lam 1 bai tho tang lop minh ne :D viet ve cai phong hoc o tang 2. Ky niem ve lop minh gan lien voi cai tang 2 do.

From second floor
We stand
watching basketball
the crowded canteen
our friends
eating ice-creams.
Next period,
biology test, we all have stress.
On the second floor hall way
we cram the text
worrying which class is next
how to survive.
Second floor hall way corner
I saw you cry
when we failed the English contest
Second floor
so high each morning I get to school
climbing. breathing
Second floor
so quick to get to canteen during the break
buying bread
or lemonade
never care how it tastes
it may be kept
for a few days
and it is never cheap
in Hanoi-Amsterdam canteen.

Chúc mừng sinh nhật bạn hiền M.P! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hello mọi người,
Hôm nay đi xem phim có vui không? Tớ+Hà ANh ngồi ở trên cười từ đầu đến cuối, nhất là 2 ông cảnh sát làm tớ liên tưởng den thầy Đàn quá.
To Diệp: Đây là phim cả trường phải đi xem cơ mà, GD tư tưởng Đảng gì đó. nhưng mà xem cũng được.
To ban Do Hien: welcome to you! :x
Huhu, moi nguoi oi, chuc mung sinh nhat moi nguoi nhe:
Chuc mung sinh nhat Diem Lan
Chuc mung sinh nhat Dieu Huong (hom no tu nhien nho may the, tai co Sinh cứ gọi phát biểu mà chả có ai xí xớn giơ tay như mày năm ngoái nên cô đành gọi thằng Kiên, mà lần nào cũng gọi vì cô chỉ nhớ tên nó thôi, khổ thân thế!)
Chúc mừng sinh nhật Khanh.( cảm ơn vì bữa trưa của ấy nhé, ngon ghê 8-}
Chúc mừng sinh nhật Minh Phương
Thôi chúc mừng SN Diêp luôn cho đủ bộ , hi`, mặc dù chưa tới :D

hê thế hóa ra là tớ cũng đc tham gia ah các bạn đáng iu ghê iu các bạn nhìu
hô film chán thế lớp f2 ngồi dãy đầu nhức cả mắt

CHUC MUNG SINH NHAT DM PHUONG NHE!!! :D mong may luon vui ve. He ve tao voi may lai buon dien thoai tiep nha!

e, lop minh vao vote cho Tung Bui lam guong mat tieu bieu cai de. Cho lop minh mo may mo mat 1 teo :D Eu, Tung ham, qua cap gi thi dua mau len!

Back
Bên trên