Anh 1

Phạm Ngọc Diệp đã viết:
Tao vào xem ảnh rồi. Anh Thanh gì đó xí trai thế! (Có gì Vân tha tội cho tao nhé!)

Tao ngàn lần tha tội cho mày :))

Everyone, pay attention plz:
E hèm,...:D

Happy birthday to Diều Hâu

Wish you luck, happiness and success. Keep smiling always ;;)
Forgetmenot ^_^

Hơi sớm nhưng tao muốn là ng` đầu tiên chúc mừng sinh nhật mày. Long to see you again soon... :* :x

Bây giờ đang là 10:00 am 11/10 (10/11) ở Arizona. ;)
But Happy Birthday to you, Kind Hawk. :drummer: :beerchug: :guitar:
Hope you're gonna get this: :remykiss: , :kiss1: or :kiss2:

:(( :(( dung 12 gio 20 phut trua ngay 10/11 tuc 0h 20 phut ngay 11/11, to nhan duoc thu cua ca lop. e hem.. vao gio phut thieng lieng nay, xin chan thanh cam on moi nguoi. cai ngay nay moi dep lam sao..

thong cam, tam trang dang lon xon. Xuc dong qua di mat, hic.. cam on moi nguoi nhieu lam. :x O truong nay vao bua an trua thi van hay co thong bao sinh nhat do ban be cua nguoi do dung len noi. Den to chac chang co ai .. nghi cung hoi tui than nhung bay gio het rui. To con duoc nhung nguoi ban o ben kia dia cau chuc mung co ma! :D suong qua di mat!!
Ko ngo lop minh can ngay chuan that!
may hom nay to ban ko tho duoc nua. Hom qua uong 5 coc coffee de co the tinh tao lam bai. Sang nay ngu gat trong lop.. the nhung sau buoi trua thi lai tuoi tinh rui!!! To vui lam lam!!!! ;)
A, may hom dau oc dien dien the la quen khuay mat 1 chuyen, chuc mung sinh nhat Kim nhe! sorry! to ko quen sn ay dau! :D

Nhung ma khoan da,.. B-) Kien! Ay co thoi rua to di khong ha? hic.. sinh nhat cung ko tha.
Con ban nao so 22 y nhi, chac la Quang roi.. nguyen van: chuc mung sinh nhat Dieu Huyen.. sau do dung but xoa xoa di thay vao la DH. :(( :x
oi voi lai Minh Trang oi, to moi 17 thui, con be lam! ;;)

Yeu ca lop nhieu!

Hương hâm ui, chuc mừng sinh nhật ấy nhé.. chẳng biết nói gì hơn là chúc ấy luôn vui tươi, khỏe mạnh, học tốt và đạt được ước mơ của mình nhé... năm nay thì chẳng còn được ngồi cạnh ấy để bóc quà giùm rùi.. :((.... hichic...
A1 will always be with you... wishing you all the best..!!!! :D

Hôm nọ tao vừa được đi Asian market rồi được đi ăn tối ở 1 Chinese restaurant. Sướng điên lên được! Ở restaurant có tôm luộc, tôm rán, nem, sườn rán, thịt nướng, thịt kho... Ặc ặc kể lại vẫn còn thèm. =P~

Khổ thân con Diệp, thèm thịt thế cơ à?
DH thấy lớp mình number 1 ko nào? Kể ra thì Thanh Nga còn trên cả No 1, ko có nó thì mày ko có cái thư ấy đâu!
Dù sao thì cũng chúc mừng sinh nhật!!!!

happy birthday to DH
hay ăn chóng nhớn
khi nào về nước phải béo hơn tớ để bọn nó đừng chọc ngoáy tớ nữa nhé :D
(bọn nó ở đây là Khanh và Thanh Nga í hmm)

ô
thế là cái thư đến đúng ngày à ?
hôm tớ ra gửi cô ở bưu điện bảo là 20 ngày cơ mà
làm mình cứ sợ ..:D

Dung la gui tu My ve VN mat 20 ngay nhung gui tu VN sang thi nhanh hon. Cam on Thanh Nga voi Le nhieu lam nhe! :x
Thanx ca lop minh nua! :D

Chúc mừng sinh nhật mầaaaaaaaaay ....sướng nhé, được TNga với Lê cưng thế còn gì, hihi
Mai Snhat Khanh: Chuc Khanh sinh nhat vui ve, mai lam bai kiem tra Van cho tot nhe. A, tớ giở sổ thì đúng là Snhat ấy năm ngoái kiểm tra văn thật..

Chúc mừng sinh nhật Diễm Lan cái nhỉ, ngày mai chúc mừng sinh nhật Khanh. Hic... tội nghiệp KHanh, sinh nhật buổi sáng phải kiểm tra văn, buổi chiều thi đội tuyển, hôm sau kiểm tra LÝ, mẹ ơi. Anyway, wish you a happy birthday!

Mọi người ơi! Cái vụ đi chơi hôm chủ nhật là có thật hả? Đã định đi đâu chưa? Đến thăm cô Hoan, cô Hạnh với thầy Hùng à? Rồi sau đấy thì đi chơi đâu? Thứ 7 Giang nghỉ rồi. Có gì thì nhớ rủ Giang đi với. Mà thứ 5 cũng được nghỉ nữa. Nhưng chắc chẳng được đi nữa, phải không? Chà, sao mình "tệ nạn" quá. Toàn rủ mọi người đi chơi :D Thế còn vụ áo dài thì sao? Phá sản rồi à? Nghe đâu lại hoãn đến lúc sơ kết học kỳ I. hu hu... không thích thế đâu. Hôm đấy chắc chẳng có tâm trạng mà mặc nữa. Hay là 21/11 cứ mặc đi. Bọn mày thấy sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối mày ơi, mai KT Lý à? Sao tao không biết gì nhỉ? Thôi rồi. Thứ 2 lại phải lên bảng lấy điểm miệng. Làm thế nào nhỉ? Tao có bao giờ học lý thuyết đâu cơ chứ. Lại lên bảng làm trò hề à?

Khanh à, con THỎ Ú có xinh không? Đúng là người nào của nấy. À không, nhầm! Phải là "rất hợp với dáng em" mới đúng!!!

To DH: mày à, tiếc quá, sinh nhật mày không tặng quà được. Tao cũng muốn lắm chứ nhưng biết làm thế nào bây giờ?! ;) Hay là để tao kiếm cho mày một con diều hâu nhá. Bao giờ kiếm được tao sẽ tặng mày. Mà mày biết đấy, chả ai làm diều hâu nhồi bông đâu. Hic hic hu hu... Tiếc quá, tao có lòng tốt mà cũng như không!!! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn mọi người nhiều lắm lắm nhé... Giang ui, con thỏ xinh thật đó, nhưng mà sao mắt nó cứ nhắm tịt lại thế, cứ như đang "phê" í... :D... à mà tặng con thỏ như thế lớ mọi người "hiểu đúng về bản chất" tớ thì sao nhỉ ;).. ngại ghê cơ..
To DH: cảm ơn ấy nhiều nhé... mặc dù hình như đúng là chậm thật... vẫn chưa thấy đâu cả.. :((....
chúc Giang thi tốt nhé... à mà chúc Diễm Lan hậu sinh nhật vui vẻ nữa.. :D

HAPPY BDAY TO DIEM voi THO U nhe! :x xoxox
sinh nhat zui ze, tre khoe, hoc hanh lam an tan toi.. :D

buc minh voi buu dien qua ta.

to Giang: ;) hu.. tuc that.. da the lon len tao se mo cong ty lam thu nhoi bong va chi lam dieu hau nhoi bong thoi. :p luc day moi nguoi mua ung ho nha!

Cám ơn mọi người nhiều nhiều, năm nay những tưởng SN thất thu nặng nề mà ko phải vậy. Sướng quá !!!!!
Sau khi nghe 1 tràng kêu ca từ mọi người Diễm Lan đã quyết định là từ giờ sẽ cố gắng lên HAO nhiều hơn.
Khanh à, ấy có nhận dc thiếp tớ gửi ko?

Chúc mừng sn Lan, Thỏ ú và Diều Hâu nhé:D. All the best to all of you. Dạo này kô vào cái thread của lớp mình nên quên khuấy mất:D

Back
Bên trên