Anh 1

:)) Anh ý dễ thương chết đi được :)) Ngây thơ như nai tơ

Thế còn chuyện Tùng Lưu về nhà thì sao rồi?

Bọn mày đi vui nhẩy, sướng nhẩy! Ủa nhưng mà tóm lại là anh Thanh gì đó có đẹp trai không? Có vẻ là không nhẩy, vì nếu có thì chắc bọn mày đã khoe ầm lên rồi nhỉ! :))
Đọc đến đoạn tập thể lớp 12a mà giật mình, vì tao vẫn quen gọi lớp mình là 11a, hic hic. Uh, bọn nó đã là học sinh lớp 12 rồi :cry:
Tùng có vụ scandal nào à? Kể đê!
Mà sao anh Thanh ưu ái thế, mail cho mỗi mình Vân Trang à?
Thôi, đi xem ảnh đây!

:)) :)) :)) hahahahaaaaa..tao vua nga ngua ra dang sau, cai ghe dap xuong san xong!!! chet cuoi! :)) me oi, dau bung qua! tao cuoi sap tat tho roi!

Van oi, gio nay tao ma dang buon dien thoai voi may thi chac chet vi cuoi mat thoi!!! :))

May oi, nhan voi cai anh day la co con ban em o My no ham mo anh nhe!! :))

sao tren doi lai co nguoi de thuong den the nhi "troi Nang Son co khac troi Ha Loi ko em?".. oi ngot ngao qua di mat! :))

He , lên đây chắc cô Hoan ko biết nên em xin tiết lộ với mấy chị một ít bí mật nha . Hôm đấy Kiên Quang mấu lên thế là hai thằng góp tiền làm ngay một bầu rượu Mẫu Đơn nức tiếng xứ Lạng , đem về nhậu . Thế là tối hôm đó vừa đánh bài vừa nhai chóp chép lại vừa uống rượu , tệ nạn ghê cơ . Lúc hai thằng con trai bị đá ra khỏi phòng bọn con gái thì ko biết đi đâu , lại chưa buồn ngủ , thế là tìm cách chuồn ra phố chơi , nhưng mà khách sạn khóa cửa kín quá cho nên chỉ còn cách ngồi hành lang hóng mát thưởng thức Tân Tân và buôn chuyện , qua câu chuyện mới thấy cái ông Quang nhà ta đúng là ngây thơ cụ , chẳng hiểu tẹo gì về chị em cả , thương ơi là thương . Hôm sau , trên đường đi thì phát hiện còn tí rượu , thế là mấy đứa bầy trò uống rượu cần , cho mấy cái ống hút vào cứ thế mà rít , vừa rít vừa ăn hồng bì , ngon hết chê ( Có điều phải lén lút chút chút để còn tránh cô Hoan , con mẹ Mai Dung lại còn đem máy ảnh ra chụp trộm nữa , đúng là ngàn cân trreo sợi tóc , muốn uống rượu mà cũng không yên ) . Uống được lúc thìđứa nào đứa nấy mồm sặc mùi rượu , Giang lại còn hơi phê phê nữa , lúc ông Thanh đi xuống hỏi gì thì hỏi cả lũ chỉ có ngồi bịt mồm mà nghe . Vui táo tợn .

:)). Cái lão này sao mà bệnh hoạn thế? thảo nào Vân mới quen được:D. hehe.
Êu bọn DH, Chim, Diệp kia: cấm hỏi lung tung nhé. Kô có chuyện gì đâu:D. Con Lưu nghe người khác nói linh tinh rồi lại kể linh tinh thôi:D

Ê, mọi người đừng có nghe Kiên xạo nhá. Hôm đó Giang "phê" thật, nhưng mà là phê cái xe cơ, chứ không phải là phê "cái của đó" đâu. Mình đã "chân thành" hỏi là làm thế nào cho hết "phê" thì cái ông Thanh "khỉ gió" đó cứ "Anh biết em không say cái đó đâu, mà là say cái khác cơ (!)". Đã thế lúc xuống "kiểm tra", ông ý còn hỏi "Chơi cái gì cho anh chơi với!". Trời ạ! Ông này "cáo già" ra phết!!! Mà Vân ơi, mày không bảo ông ý lên đây đấy chứ? Nhỡ ông ý thấy bị chửi te tua thế này, lần sau "cạch", không đi với lớp mình thì khối đứa thất vọng đấy! ;)

bon nay mau ruou che nhe? o truong tao party xong luc quay ve dorm la bi kiem tra mui ruou tung dua mot, drinking la tieu! :D duoc cai tao ngoan ngoan lam!
dem qua, dang ngu say nghe tieng rit len, tuong dong ho bao thuc cua ai, ai de chuong bao cuu hoa! chay cuong cuong ra khoi dorm, lanh gan chet! buoi dem mac ao coc tay dung giua troi 8do! ma oi! hoa ra la thuc tap! :((

pham thu giang đã viết:
Mà Vân ơi, mày không bảo ông ý lên đây đấy chứ? Nhỡ ông ý thấy bị chửi te tua thế này, lần sau "cạch", không đi với lớp mình thì khối đứa thất vọng đấy! ;)

Í chà, chết chết, kiểu này phải bảo ông í lên đây mới được, thế mới biết được "tấm chân tình" của bọn mình ;;)

Diều Hâu: tao cũng ước được buôn điện thoại với mày lắm, tao thấy anh "Lé vơ lìu" này hơn bạn T.A đấy mày ạ, có gì để tao giới thiệu cho :D

ay chet Van oi, sao may lai noi ban T.A the? toi nghiep ban y! :D
Ma may nhin quanh ca khoi 12 khong co ai kha di gioi thieu cho tao ha may? :p cho tin cua may! ;)

Bọn mày đi chơi vui thế! Híc híc, tao cũng thích uống rượu cần! :(( . Quang tiến bộ ghê nhỉ! Bọn mày vận động cả Quang lên đây đê!
Tran chi Kien đã viết:
qua câu chuyện mới thấy cái ông Quang nhà ta đúng là ngây thơ cụ , chẳng hiểu tẹo gì về chị em cả , thương ơi là thương .
Hiểu về chị em là hiểu gì cơ? Kiên kinh nghiệm đầy mình thì truyền bá cho Quang 1 ít! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
E^, bọn mày có thấy gì đặc biệt không? Sao trong cái mail của anh Thang ý, chỉ có mỗi "nói chung" ? Sau đấy lại ba chấm nữa chứ, nghi quá, chắc Vân vẩu cut bài rồi. Chắc chắn sau đấy phải là "và em Vân nói riêng". Hum hum, Vân nhớ, chuyện hay ho thế mà cứ giấu. Ah, mọi người ơi, hôm đấy anh Thanh với Vân Trang suốt cả buổi đi với nhau nhớ, nghi lắm.

Thôi đừng nói đến anh Thanh nữa bọn mày , tuy chưa được diện kiến dung nhan nhưng nghe con Vân kể tao đã muốn sởn gai ốc lắm rồi . Ai dè lên đây lại anh Thanh nữa , đâm ra đi đâu cũng ko thoát khỏi bàn tay anh Thanh .
Chúng mày làm tao tò mò rồi :D , Vân đâu , đọc SDT của anh Thanh cho tao ! :))

hghsghsgjsjsgjhsgsdhg d (thử xem cái avatar được chưa)

MInh Phương ở nhà học bài mà, ngoan lắm ạ:D. Eo ôi Phương ơi, mày yêu quý tao đến mức lấy avatar có hình con vịt à, eo ôi dễ xương ghê cơ :D
To Chuối : Oan cho tao quá :((

Tao vào xem ảnh rồi. Anh Thanh gì đó xí trai thế! (Có gì Vân tha tội cho tao nhé!)
Sao mà mày không đi hả Phương, không phải là vì ở nhà học bài như cái Vân nói chứ? :-/ Hay là ở nhà đi chơi riêng với anh nào? ;) ;;)

Hôm đấy tao ko đi vì bố mẹ tao ko cho đi , và ....
tao cũng chẳng biết nữa , ko hiểu sao đúng mấy hôm đấy thì tinh thần màu cờ sắc áo lại ko trỗi dậy trong tao :D
Có khi là vì 2 năm rưỡi vừa rồi nó trỗi dậy nhiều quá rồi , đâm tự nhiên nó xịt :D

Sáng nay bị gọi lên bảng Sinh nè , hôm gì bị gọi lên bảng Sử cũng toàn đúng những hôm đến lớp mới học . May là cũng ổn . Trời còn thương ta :D

Back
Bên trên