Anh 1

1. Địa chỉ liên lạc ở VN
Tel nhà: <chỉ ghi nếu có thay đổi so với file đính kèm> 5113538 (chưa xem file đính kèm nên kô biết :p)
Đ/c nhà:<nt> 22 Hoàng Cầu
Mobile:0904505329
2. Địa chỉ ở nước ngoài
Đ/chỉ bưu điện: HB4189 - Dartmouth College - Hanover, NH 03755 USA
Tel <có bao gồm mã nước> bao giờ quay lại Mỹ mới có số mới
Current Uni: Dartmouth College
Email/ID chat được: diepzoe
3. Hehe, người yêu: vẫn thế.
Chi tiết chuyện tình: chuyện cây-lá-gió đó đó :D. Chuyện đó tao viết mà :D .

Nói đùa đấy... Mà sao chuyện cây-lá-gió cũ rồi mà tao hồi xưa chưa đọc :( ... Lạc hậu óe :-< . Thích chuyện này quá... Chắc mượn vứt lên blog chơi... Mình tên là Lá thật mà... Liệu mình có thế kô nhỉ ;)

Nếu mà là lá để cuối cùng gặp được gió thì cũng có thể coi là ok rồi ;) còn tiếc nuối chuyện của cây thì chỉ một thời gian thôi :p:D

Hi bọn ấy..
Tở reg cái nick cũ lâu lắm rồi, nhưng ít (mà hình như là chưa bao giờ :D) post bài, chỉ đọc thôi, nên nick bị ban luôn, phải reg lại 1 cái nick mới :p
Tình hình của tớ thế nào thì Dung, Phạm với M.Phương đã update hết cả rùi. Tớ chả còn gì để .. đính chính nữa. Ảnh hôm trước tớ chụp với M.Phương thì tớ vẫn chưa lấy được, khi nào có tớ sẽ gửi cho Phương ngay.
Tớ tham gia cái vụ Dung quảng cáo trên kia cũng có nhiều kỉ niệm. Vui cũng có nhưng mà hình như buồn phiền và stress nhiều hơn. Lâu rồi tớ không gặp và nói chuyện với mọi người, vì thế chắc bọn ấy cảm nhận tớ có nhiều thay đổi so với hồi trước. Ừ, thời gian trôi đi mà, bao nhiêu thứ chuyện xảy ra nữa, thay đổi cũng phải thôi.. Nhưng mỗi lần vào forum lớp mình, cái cảm giác ngày xưa khi còn đi học, cái cách mọi người vẫn chat chit, thì thấy vẫn gần gũi thân quen..
Hôm trước thấy Diệp để status kêu gọi lớp mình tụ tập mà thấy mong được ở nhà lúc đó ghê. Còn 2 ngày nữa tớ cũng được ở nhà rồi. Mong là khi tớ về thì có thể gặp được nhiều bạn lớp mình :)
Mặc dù ít chat chit, nhưng qua những gì có thể (forum, blog), tớ vẫn biết chút chút về mọi người trong lớp mình, cũng thấy mọi người thay đổi, có nhiều điều mới lạ, cũng nhiều cái ngạc nhiên và khâm phục.
Đôi khi tớ cũng tự hỏi, không biết bao nhiêu năm nữa, tất cả thành viên của lớp mình mới có dịp tụ tập đông đủ không thiếu một ai.. chắc cũng không lâu nữa đâu nhỉ :p

Linh nói đúng đấy, cảm giác với lớp mình luôn rất gần gũi, thân quen. Dù cũng lâu rồi không gặp nhau, nhưng chỉ cần gặp nhau là nhận ra và thú vị khi thấy bạn bè mình tuy có thay đổi nhưng vẫn là người bạn gần gũi, thân thiết của những năm cấp 3. Như hôm tớ gặp Kim Anh ở Munich hay khi Diệu Hương sang chơi với tớ vậy. Hôm tớ đi đón Kim ở ga, 2 đứa còn bị lạc nhau:D. Đã định nhờ ga thông báo trên loa để tìm Kim, cố tìm lần cuối, đang ngơ ngác tìm bạn thì có tiếng Kim hét lên tên mình. Cảm giác gặp lại 1 đứa bạn cấp 3 ở giữa 1 nơi xa lạ, đông đúc đặc biệt lắm. Ở một nơi cách Ams thật xa, ở 1 thời gian cách Anh 1 01-04 cũng hơi xa:D, 2 đứa gặp lại nhau sau 1 hồi cố gắng tìm nhau, xúc động đậy luôn:).
Còn Diều Hâu sang, tớ có sự chuẩn bị chu đáo, vì chơi trên sân nhà:D. Ra tận bus đón, xe vừa vào bến đã thấy khuôn mặt DH ngơ ngác. Chắc là lo lắng lắm đây, vì không biết con Phạm có ra đón mình ko:D. Vừa xuống xe đã nhìn ngay thấy tớ, DH rú lên:D, suýt thì quên cả hành lý:)).
Tớ định hè này về thì qua Sing chơi với lớp mình ở đấy, giờ toàn nằm mơ thấy gặp lại Minh Phương, Ngọc Linh, Quỳnh Nga, Ngọc, Lưu, Manh (thứ tự hơi bị đẹp, xin lỗi Ngọc nhá:D), còn ai nữa không nhỉ? Chắc chắn là sẽ vui lắm đây:D

Hôm trước hì hục mãi để post cái thông báo đi chơi lên đây. Thực ra thì biết là thông báo trên này thì cũng đứa đọc hầu hết sẽ kô đi được nhưng mà vẫn muốn post để cho bọn đó thèm :p .
Anyways, hôm qua đi chơi rồi, gần gấp đôi quân số so với hôm ở Serenade: Tùng, Lê, Thanh Nga, Vân Trang, Minh Trang, Dung và tao, sau Hồ Phương và Diệu Huyền nữa. Ăn no kễnh ở quán Ngon. Vì bạn Tùng không ăn được nước mắm nên các bạn đã ưu ái gợi ý món cháo sườn có quẩy cho bạn ý. MT theo chồng bỏ cuộc chơi về trước (chú thích thật ra kô biết là theo chồng hay theo anh trai nhé). Vì Phương và Huyền cũng phải về sớm nên cả lũ ra Tháp HN chụp mấy kiểu ảnh chuối mắn mà chắc kô ai trừ người trong cuộc hiểu được. Ý kiến đi dạo Vườn Hồng hoặc hát karaoke đều kô đc duyệt vì nhiều lý do tế nhị. 6 đứa còn lại ra Láng Hạ uống nước một lúc. Tùng làm tượng cho các bạn gái nghịch ngợm nắn sờ một chút. Rồi về, hẹn mùng 5 tết. Mùng 5 tết nhé! Xếp lịch đi. Sẽ thông báo địa điểm sau.
À, Happy Valentine's cả nhà nhé! @};-

Hihi, cùng post một lúc với Diệp, nên thôi, tớ ko viết thêm gì nữa nhá! Các bạn tham khảo thêm ảnh nhá :D
Hôm qua tiếc một cái là, chưa ôm Diệp, Vân, với MT một cái. Still a shy person I am :(( Hi`, nhưng đi chơi rất vui và ăn rất ngon, ko muốn về >:-D< :x Iu lớp mình :x Valentine vui cả nhà nha :x

Hơ, nhân tiện trong lúc chờ để post bài thứ 2 liên tiếp, cho tớ hỏi 1 câu. Có fải HAO có luật fải chờ 30 phút rồi mới được post tiếp ah? Tớ thấy nó ghi là 30 seconds, nhưng hình như đúng ra thì fải là 30 minutes? Có ai bít ko các ban? :-/

Vừa xem ảnh xong :D Thấy các bạn chững chạc hơn xưa rồi nhờ :p Chúng ta đã 21 tuổi rồi :(( Thành thực mà nói thì tớ chỉ thấy mỗi Tùng là trẻ ra :p

Lê dạo này hơi tròn ra đấy :p mà trông vẫn yêu :D

Hehe được sự chỉ dẫn của MPhuong, trim đã chui vào đây và bay giờ mới biết topic lớp mình hot phết. Xin được update:
1. Địa chỉ liên lạc ở VN
- Mobile: 0904648781

2. Địa chỉ ở nước ngoài

* Đ/chỉ bưu điện: 21 Valois House, The Grange,
St Saviours Estate, SE1 3EG, London
* Tel: +447876 562310
* Current Uni: LSE
* ID : [email protected]

3. Tớ đang ở VN đến 22/2. Mùng 5 mọi người đi chơi gọi Trim với nhé :"> Lâu lắm lắm rồi kô gặp.
Cảm ơn bạn Dung ex-neighbour đã nhớ sn mình :"> :*

Con trim non nó bảo là nó vào HAO chỉ toàn vào Vườn cười thôi đấy mọi người ạ :mrgreen::">

ối giời ơi, thật ah Trim? =)) Tớ phục cái vườn cười của HAO :p

Ối, mà ko bít Trim ở nhà, nếu ko hôm nọ đã lôi đi rùi. Thôi ko sao, mùng 5 cũng được vậy, nhỉ ;;) Lâu lắm rùi ko gặp, háo hức ghê :x

Có vụ này muốn hỏi ý kiến các bạn. Hôm tới bọn mình đi là đi thăm các thầy cô luôn nhể? Để bạn Vân-chan, hôm nọ đã được bầu làm trưởng ban liên lạc:D còn gọi điện hẹn các cô trước chứ nhỉ ;) Ah, việc hỏi ý kiến thì thực ra là các bạn có thể cho em tớ đi cùng ké đến nhà cô với được hông? Chả là nó quý cô Hạnh ko kém gì mình, mà cũng ko có bạn để rủ đi được. Đi một mình thì cũng ko được, vì như tớ giải thích trước, nhà tớ kiêng đến nhà ai vào năm mới :(
Nhé các bạn?

Hậu valentine của các bạn thế nào? ;;) Có ai đến nhà Vân xem fim ko? Đi xem phim cũng thú vị chứ nhỉ? Vân có nhiều socola ko? ;) (Vân ơi, post bài điiiii)

Tớ thì có 1 ngày 14-2 đi phát kẹo chocolate cho một loạt các em họ, vì gần Tết bọn nó sang nhà tớ chơi nhiều. Hi`, chiều thì đi dự một buổi lễ kỷ niệm 3 năm tình yêu của đứa bạn thân từ hồi nhỏ. Không gian nhỏ xinh (bạn tớ chỉ mời 4 đứa bạn thân), ấm cúng, và nói chung, lễ cắt bánh gato, ăn bánh và trao nhẫn được diễn ra xúc động và nhanh gọn :p(cho các bạn còn đi chơi riêng). Hihi, kết thúc ở màn chụp ảnh và ăn hết bánh lấy "lộc" (cho "lây"), vui phết :D

Lướt một vòng blog, thấy love is all around :) "Valentine k chỉ dành cho các đôi yêu nhau ... Valentine dành cho tất cả mọi ng` ... Hãy tận hưởng cảm giác yêu thương nhé....... " (Vân-chan's blog;) )

Ah, mách các bạn, thấy QNga "hihi ^^" trên blast vào đúng ngày Valentine ^^ :D Chúc các bạn nhà mình luôn happy ^^ 360/365 ngày tràn ngập cảm giác yêu thương:x

PS: Tớ viết "có 1 ngày 14-2" chứ ko phải "có 1 ngày Valentine" vì đối với riêng tớ, hôm nay chưa phải là Valentine các bạn ạ :"> Ngày Valentine của tớ chỉ bắt đầu vào ngày 3 Tết, khi có người bay từ TPHCM ra HN... :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, ĐMP, ấy khen hay là chê tớ thế hả:p

Mà con Phạm nhé, mày kô nhớ đến tao..Mày được lắm..Mày chưa sang đến sân bay Sing tao đã xử mày rồi:))

Tao tưởng lúc đấy mày sang Mỹ rồi, nên ko tính là ở Sing nữa:D
Ảnh đẹp, căn bản người mẫu đẹp:d
Tùng công nhận vẫn đẹp jai...chết người như xưa:))

=)) Tùng đúng là... được khen cũng ko tin ;;) chứng tỏ ngày thường ít được khen lắm hả Tùng =)) thương ấy :(:*:))

Hôm mùng 5 họp lớp Dung mang cả em Dung lẫn anh ý của Dung đi cùng nhé ;;) mọi người có nhất trí thế không nhở :p

Đúng là Trim, mày tự động đổi "tr" thành "ch" và ngược lại à:))
Hôm nay 28/29 Tết rồi, nhanh thật, ở đây chả thấy vị gì. Bữa cơm của tao mới giản dị làm sao: giò, chả (được cho) ăn với cơm tấm (không có tiền ăn cơm Tám, ăn tạm cơm Tấm:) và canh rau cải. Tết này lại xa thầy u, mai đi làm về lại đón giao thừa qua WC:D

Sang năm con Heo rồi, chúc lớp mình năm mới vui vẻ, sức khỏe dồi dào, học hành tấn tới, tình duyên suôn sẻ, tiền nong đầy đủ, gặp nhiều niềm vui và may mắn<:p <:p <:p
Yêu cả lớp mình:-*

Chúc mọi người năm mới nhiều niềm vui mới :)

Cũng rất yêu cả lớp mình :*

Tết nhất, chắc mấy bạn ở nhà bận, ko lên mạng mấy nhỉ? Tớ nè, chạy ra chạy vào, ngày nào cũng cỗ bàn, vv và vv. Được cái nhà có nhiều tiếng trẻ con, vui lắm các bạn ạ!

Năm mới, chúc... các lời chúc mà các bạn chúc nhau đều thành hiện thực nhé! Tớ thì thiếu sức khỏe, thèm mỗi sức khỏe, nên tớ chúc các bạn sức khỏe đầu tiên, sau là những điều tốt đẹp khác..
"Chúc cho những ai chưa có được sức khỏe, 1 sức khỏe tốt (hơn) trong năm mới; những ai đã có 1 sức khỏe bình thường trở lên rồi, thì sẽ biết quý trọng sức khỏe của mình Có được sức khỏe rồi, mong thần Sáng suốt, thần Lòng tin, thần Can đảm, thần Yêu thương sẽ đi qua và ở lại trong năm mới của mọi người...."

Tình hình này là mùng 5 họp lớp, hôm nọ mọi người định đi thăm các thầy cô. Tùng sẽ chịu trách nhiệm, gọi điện hỏi thăm các thầy cô có nhà ngày hôm đó ko, và rui` sau đó Tùng quyết luôn vị trí hẹn rồi cùng đi đến nhà các thầy cô nha! Những bạn chắc chắn đi được nè: Dung, Diệp, Tùng, Vân, Chuối, Lê, Nga, Ngọc Linh, D Huyền, N. Phương. Những bạn khác chưa hỏi được, mọi người giúp nhau thông báo dần dần tới các bạn nếu gặp nha!

Chẳng biết đến bao h thì lớp mình mới có thể họp lớp đông đủ mọi người được nhỉ?

Back
Bên trên