Anh 1

Diệp ăn Tết kĩ thế:D. Hay về nhà làm Internship?:D.
Nhắc đến 8-3 lại buồn. Bọn Đức ko coi ngày này ra cái thể thống cống rãnh gì hết:((. Ra đường cũng thấy hàng hoa quảng cáo nhưng cũng không nhiều người mua. Chị em phụ nữ không được "đi ra đi vào", tay cầm hoa, miệng cười hớn hở như ở nhà đâu:D

Ở bên Sing cũng thế. Valentine thì rộn ràng thế mà 8/3 thì lặng lẽ không chịu được.

Thực ra ở nhà mà ko có cơ quan đoàn thể gì như tớ đây đang thất nghiệp (du học sinh về nghỉ xuân :D) thì cũng chẳng nhộn nhịp lắm đâu. Bố thì ở xa, bạn bè thì nói chung thi thoảng được 1, 2 tin nhắn (còn thì ai cũng lo làm 8-3 các chỗ khác rùi /:) ) Dưng mà ko tủi thân :p Nghĩ lại thì thấy giá mà được ngồi lại lớp học thì 1 ngày 8-3 tưng bừng mới nhiều ý nghĩa cơ :)

Ah, lớp mình có ai thi tiếng hát HAO ko? MP thi đi ;;) Vân, Thảo nữa :x Lâu lắm rùi mới nghe giọng Vân :x hay ơi là hay ý (http://blog.360.yahoo.com/blog-q2ZKfu01bqVQkf6CtOnPBYlmDf4-?cq=1)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao với TNga đêm 24 bay mày ạ. Lịch của tụi Nhật bọn tao là Lê thì đã ở bên đó rùi, Tú thì 20 bay, tao với TNga đêm 24 (tren 2 hãng bay khác nhau, nhưng suýt soát h :D), Lan thì muộn nhất, tháng 4 gì đó, tao cũng ko rõ là ngày mấy.

Hôm nay trời lại lạnh, mưa.. sụt sùi sụt sùi... lại sắp đến ngày trở lại với bận rộn, tự do, cô đơn, bạn bè, mục tiêu, kế hoạch, sách, mệt, vv và vv... /:) :-s

MP ko thi mà lại đi làm bầu sô ah? :p

Ối giời ơi MP làm sao đủ trình để mà đi thi :D Các bạn không thấy trình độ ca hát của các em Ams bây giờ thật là kinh khủng à :( (mà bạn Dung nhá, tớ làm gì làm gì bạn cũng biết hết cả là sao /:)>:-D<)

Công nhận dân HAO mình khiếp khủng! Toàn tài năng :D (Tớ cũng chưa được nghe mấy, nhưng đọc bài dân tình khen ngợi :p) Nghe xong mấy bài tuần 1, add ngay một việc vào to-do list khi sang Nhật: download nhạc về nghe. (Ở nhà mình buffer kinh wa', net siêu chậm)

Đêm wa Tú bay rùi, ngày mai Tùng đi, thứ 7 bạn Diệp, tớ và TNga....

Thế là lại bay hết sang Nhật rồi à? Thế hè có đứa nào về không? Tuần sau có lịch thi cụ thể là tao chạy đi đặt vé máy bay về ngay:D

Hè chưa bít mày ạ. Nhưng cũng có thể sẽ về hi`hi`:D Hy vọng tao thu xếp được :D Ở nhà rõ ràng là sướng hơn bên kia, tao ăn được ngủ được, khỏe và dễ lên cân :D

Nhưng nói chung thì vì còn chưa vào kỳ học mới nên bàn thế này là chưa được :"> :D Mày về được lâu ko Phạm? (Bọn tao nghỉ hè kỳ quặc, tháng 8 tháng 9 nên phải hỏi trước xem có gặp được ko:p)

Ờ, tao nghỉ khoảng 6,7 tuần gì đó. Chắc là gặp được vì tao nghỉ khoảng cuối tháng 7, đầu tháng 8:D

Hỡi các em thân mến và xinh xắn của tao ;;) Cho các em xem cái ảnh này ;;)

<trông mặt mình chụp ảnh này xấu quá :(( may mà LT thì lại đẹp :x>

Ah thứ 3 này bên Sing sẽ đi ăn chia tay Tùng về hẳn VN để hè sang Mỹ học 8-| Mình sẽ phải xa Tùng rồi :mrgreen: thật buồn :(

hôm qua 4 đứa bên Sing đi chơi vui quá. mọi người refer blog Minh Phương nha.

Phương ơi, up ảnh lên đây nữa đi

:D uh ok

Ảnh chụp bằng điện thoại của tớ nên hơi bị mờ

Hôm qua Linh và Lưu bận nên không đến được :(

ừ công nhận tiếc qua' hôm qua ko co' Linh Lưu Ngọc chứ ko còn vui nữa :x Tùng về Việt Nam rồi sang Mỹ vui vẻ hạnh phúc nhé Tùng ơi :D

hihi mới cả CHÚC MỪNG SINH NHẬT THANH NGA YÊU QUÝ ÝE ÝE!!!!!!!! :biggrin::biggrin: hehe chúc ấy sang tuổi mới vui vẻ trẻ khỏe yêu đời yêu cuộc sống yêu nhiều người nhé :love3: tặng ấy thật nhiều cái ôm hihi >:-D< :x

chúc mừng sinh nhật Nga nhé :)
Ở bên đấy ấy có tổ chức gì ko?

belated birthday TNga béo ^_^

Alo, tớ sẽ về nhà vào tầm 13/5 đến 31/5. Bà con có ai tụ tập đi chơi gì ko? alo alo.

Thanh Hương về sớm thế.
Tao về từ 18/8 đến 15/9, tầm đấy có tình yêu nào ở nhà không? Nhớ các tình yêu quá, hè này không biết có gặp đượ các tình yêu ở nhà không:D

Sao mày về muộn thế hả con Phạm kia? Tao đầu tháng 8 đi rồi nên chắc không gặp mày đuọwc rồi

Ờ, tao cũng được nghỉ hè từ giữa tháng 7 cơ, nhưng về lúc đấy thì vé đắt quá. Tao ở lại thêm 1 tháng tận hưởng mùa hè (mặc dù năm nay không có WC) rồi về VN:D.
Lúc đầu tao định về qua Sing chơi, nhưng tình hình về có 4 tuần, thầy u lên kế hoạch hết cả rồi, không còn hở ra lúc nào nữa...
Chả biết có gặp được đứa nào không8->

Back
Bên trên