Anh 1

đi được đâu là đi được đâu :D vẫn cứ quanh quẩn HN thôi chứ làm gì nữa :D

Mà Tùng định làm gì 8 tháng này, có quay lại Sing nữa ko thế?

hehe, cũng chưa biết được:D..Cứ tính từng tháng một đã:D..Kế hoạch thay đổi luôn ý mà:D..huhu, 10 more hours

hihi, tớ hôm nay cũng về nhà này :D:D lớp mình còn ai về nữa ko í nhỉ, cả lũ tụ tập đi chơi đi :D:x

Diều Hâu đã đến chỗ tao an toàn:D. Trông dạo này nàng "thon thả" hơn và ăn mặc rất sành điệu, hehe...Để tối nay tao up vài cái ảnh lên cho cả nhà chiêm ngưỡng:D

Đây Tùng ơi, cho mày bình phẩm:))

Còn nhiều ảnh đẹp nhưng DH nó chỉ cho post thế thôi, có gì mày hỏi trực tiếp nó nhé:D

Tớ/tao về nhà rồi nè :D . Đi Hong Kong chơi đc 3 hôm cũng vui. Hôm nào tụ tập đê!! <:p ;;)

Tụ tập chưa, chả thấy dân tình lên mạng bàn tán gì nữa nhỉ:D. Lớp mình về ăn Tết thế mà cũng đông phết đấy chứ, mấy đứa ở Sing chắc về hết nhỉ? Tao sẽ chờ xem thế nào. Đến 27,28 Tết mà giá vẻ đột nhiên giảm tao sẽ về:D

Đây đây, thể theo yêu cầu của bạn Phạm, các bạn ở nhà nghe rõ thông báo tụ tập nhé:

When: 8h tối thứ 6 ngày 22/12/2006
Where: Quán Serenade- 18 Ngô Quyền
Who: những thành viên Anh1 01-04 supercool ở nhà vào dịp này hehe
What: Chat chit đến OO (vô tận) về chuyện L (love)
Why: cuz it's cool, duh

Ặc, sorry bọn mày, hơi muộn rồi nên tao hơi chập, viết cái thông báo hơi chuối. Nhưng mà thôi, lâu lắm mới lố được như thế :D

về chuyện love á :eek:=)) ôi cái con này [-x
Được, hôm đấy tao sẽ có mặt ;;):x

hà hà Love thì chả biết có có ko :"> nhưng tớ cũng sẽ tới , hóng hớt ;;) và tụ tập với các bạn >:D< hihi :x

Ôi ôi các bạn thân yêu, tớ xin báo cáo có mặt.

Thật là vô cùng hợp lí !!! Đêm 21 tớ/tao/mình sẽ có mặt trên bầu trời Việt Nam để bay từ... SG ra HN :D

Hị hị Đợt vừa rồi loạn xạ quá nên chưa có dịp báo tin đại hỉ cho các bạn. Chả là nhà mình sắp có... ĐÁM CƯỚI !! ^ 0 ^ :drummer: :beerchug: :guitar: (Tiếc là ko phải cưới mình :mrgreen: ) Anh giai mình sắp cưới các bạn a \:d/ :drummer:

>>>> Tình hình trước mắt là 22 này mình xin đặt 1 chỗ ở quán j j đó (về sẽ tra bản đồ sau :D) Lúc đó tớ sẽ thông báo tình hình cụ thể (tạm tóm tắt 1 câu là chị dâu mình rất xinh ;)) hí hí <:p )

Vậy nhá Vậy nhá Hẹn gặp lại CHÀO THÂN ÁI & QUYẾT THẮNG

Ôi thế thì hay quá, Tú béo về thế Thanh Nga và Lê có về không :>
Anh của Tú có phải cái anh gì đẹp trai không ý nhỉ 8-|:mrgreen:

A, thế là anh Tuấn của mày đã lấy vợ rồi hả Tú:D. Chúc mừng anh Tuấn hộ tao nhé, hehe. Mà chị dâu mày có phải chị người yêu nhỏ nhắn, nhẹ nhàng, xinh xắn ngày xưa của ông ý không? Hay chị khác:D

Thanh Nga và Lê ko về:( , n cũng đc nghỉ 2 tuần nên có thể "họp trực tuyến" với mọi ng bất cứ lúc nào;;) , nhất là họp bàn về vấn đề COOL của các bạn ý hehe;))

Còn lại n ai tết này vẫn ở nhà thì ráng nhịn đi chơi 1 chút nha, chờ bọn tớ về chơi với nhé;;) . Bóc lịch từng ngày chờ về với các bạn:D

Merry Xmas n Happy New Year :D:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
:))..Hay phết:D..Đợt này đông đứa về ghê:D..Tớ cũng đú theo các bạn phát:D..Mà nói chuyện L thì bọn lớp mình có đứa nào dám khai đâu:p..

Tùng xung phong nói trước đi, các bạn gái theo ngay:D. Có mà bọn con trai hay giấu ấy, chứ chị em, có là dắt theo ngay, cần gì phải kể lể nữa cho mất thời gian:D

hehe, tao có gì đâu mà xung phong đi trước:D..Hôm đấy chắc ngồi nghe rồi góp vui thôi:))

Back
Bên trên