Anh 1

:D..hehe, ờ:)..Giờ 2 tháng nữa là xong cái A level của nợ và cuối cũng sẽ được experience uni life:)

Vỗ tay chúc mừng bạn Tùng nhà mình được thành sinh viên cái nào
Cung hỉ cung hỉ
Bộp bộp ... :D

hehe, chào chúng mày, tao TH đây. tao ở London được 1 tuần rồi, ở nhà Giang chim. DH cũng sang được vài ngày rồi, đang homestay vài hôm ở cái chỗ nào đấy, tao ko nhớ tên nhưng đại khái cuối tuần này nó sẽ về lại London và ở đây 1 năm, tha hồ đú, nãy giờ nói chuyện với nó mà buồn cười quá, thôi để khi nào nó có internet tự tả nhé. Giang HOàng cầu thì cũng vừa sang lại Anh, đại khái năm nay ở Anh đông vui nhể. tao thì tuần sau mới orientation rồi khăn gói về trường lúc nào đấy cũng chưa biết (kiểu lang bạt lãng tử -> oách :D ).

thôi tao đi ngủ đây, chào các tình yêu.

Tùng : Ấy cười hiền :)) )ít thôi /:) Nhìn thật đáng sợ /:)
Mà năm nay vào đâu thế hả Tùng :D

Thanh Hương : DH có học LSE giống mày không :-/
Mà mày qua LSE chắc sẽ quen Thái bạn tao :D người yêu Cẩm Tú :D

Người yêu Cẩm Tú tên là Thái à, hehe, con này kín thật, chẳng kể cho tao nghe bao giờ:D. Tao cứ tưởng nó yêu Tây cơ:D

hehe, hôm nay tao vừa gặp con Tú ở sân bay xong..Nó vừa đi từ Sing sang Anh..
DH nó cũng học LSE mà..Thành ra LSE sang năm thành tụ điểm thật:)..Mà LSE giờ nó đổi policy kô cho scholarships cho international students năm nay đúng kô?
To MP: hehe, tớ ngây thơ mà:D..hehe, thì nói chugn apply qua kia..Còn second option là continue ở Sing:D

Mày chắc là được thôi, cố lên:D. LSE năm nay đông lớp mình phết nhỉ:), DH, TH, Giang chim, Nguyệt Minh, còn ai nữa nhỉ?

Chào các em, như vậy là recess week của tao đã kết thúc :(( Chặng đường phía trước của tao toàn những midterm, project, assignments đang chờ phía trước. Cứ như vậy liền tù tì 2 tháng nữa thì kết thúc học kỳ :( Ôi thời gian trôi thật là nhanh đấy. Chẳng mấy chốc mình sẽ bước qua tuổi 21, thật kinh khủng :(

lần thứ 3 phải type lại :(( ghét HAO quá đi..account thì biến mất.. :(( :((

tao đang ở LSE và còn ở đây 1 năm nữa. THương thì học 2 tháng ở Oxford nhưng bọn tao sẽ cố gắng đi EU trip, THương nhẩy? ;;) nếu qua Đức thì Phạm ui, yên tâm là tao sẽ quá giang nhà mày :)) ko thoát đc đâu :p

hôm nọ đi chơi với Chim, THương vui lém. Tớ còn đến nhà NMinh 1 tối nữa và nó cũng qua Hall tớ chơi. Mai mới bắt đầu lecture err...

update thế đã nhé. Yêu cả nhà :*

Tao vừa đi đú ở Munich về, đã gặp Kim:D.Trông Kim dạo này vẫn vậy, tưởng như lạc mất nhau ở ga, cuối cùng nhìn thấy nhau, rú lên sung sướng:D. Sẽ up ảnh mấy hôm đi chơi ở Munich lên cho cả nhà xem:)

Nhìn mấy cái ảnh Oktoberfest của Phạm trên 360 vui thía b-) . Nhiều bạn đú đởn ở châu Âu thích quá nhỉ. Tớ/tao thì sắp tới chỉ đi châu Á (Hongkong) vài ngày rồi về nhà làm con ngoan thôi :p

VSA (Hội SVVN) trường tớ sắp tổ chức đêm văn hóa VN, đặt tên là "A Taste of Vietnam" hehe. Sẽ có bún nem, bánh cuốn và bánh đông sương (miền Nam gọi thế, mình cũng chả biết nó là cái giề). Về văn nghệ thì sẽ có thời trang áo dài, đàn bầu, múa cổ truyền, nhảy hiphop, múa sạp, hát và kịch "Sự tích dưa hấu". Sẽ mua dưa hấu làm đạo cụ kiêm luôn dessert :)) . Lo mấy vụ này mệt phết nhưng cũng vui :D.

Dartmouth có bao nhiêu người VN mà máu thế hả mày :D

Hôm nay Kim lỡ hẹn với tao, chưa sang Hamburg được, chán thế:(. Lại phải đợi mấy hôm nữa:D. Còn 2 bạm DH và TH tình hình cũng đăng kí sang ăn nhờ ở đậu nhà mình mấy hôm vào tháng 12 này:D. Tụ tập bét nhè:D

MTrang béo ú út ít ục ịch thân yêu quí mến:* ;;) hehe,

HAPPY B'DDDDDAAAAAYYYYYY :drummer::beerchug: :guitar: :dazzler: :biggrin: :biggrin: + Halloween vui vẻ nhé :biggrin:

Chúc ấy, hì hì, béo thêm đc vài cân, học giỏi lên đc vài tí, xinh lên thêm 1 tẹo thôi (xinh như bây h đủ rồi :p), mọc thêm vài đuôi (;;))... nhé:x

Tết mà có đi chợ hoa thì chờ tớ về rồi cho tớ đi ké với nhé:)

Chúc cả nhà Halloween vui vẻ0:) và chúc đêm nay mơ MA>:)

Chúc mừng sinh nhật Minh Trang nào:beerchug: :dazzler: :drummer:
Chúc cả nhà Halloween vui vẻ luôn nhé ( chỉ cần mơ thấy Thanh Nga tóc xù ngày xưa thôi, không cần phải mơ thấy ma đâu:)) )
Bọn mày vào xử lý cái Kim Anh cho tao. Nó sang Đức nhưng ở tịt Hannover (có "anh bạn" nào đấy của nó), không thèm lên chơi với taob-) . Chiều cuối thu giá rét tao phải đứng chờ nó hơn 1 tiếng đồng hồ ở ngoài ga, mệt quá đi về, định bao giờ nó đến thì chỉ đường cho nó tự về vậy. Về nhà, bật máy, hehe, tin nhắn của nó (hơn 1h sáng mới nhắn cho tao, lúc đấy tao ngủ rồi còn đâu) báo là " mày ơi, tao ko đến chỗ mày nữa đâu, mày tập trung ôn thi cho tốt nhé!". [-( . Tao mà sang được Viên đợt này tao sẽ cho nó một trận:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, thread lớp mình đúng 1 tháng kô ai vào :( . Tao 10/12 là về HN rồi :D , ở nhà đến tháng 3 cơ vì nghỉ hẳn 1 term mà. Hớ hớ, lần này đc ăn Tết rồi <:p Hehe. Những bạn nào sắp tới về nhà thế nhỉ? Tùng Bùi về rồi đúng kô?

Tao cũng nghỉ dài hơi nhưng ko có tiền về quê:((. Được ăn Tết ở nhà là ngon lành rồi:), thích nhé:D

Minh Phương cũng về ăn Tết à? Đấy mấy đứa về thì gọi nhau mà tụ tập đi:D. Tao năm nay bận đón khách ghê, thứ 7 này Diều Hâu cũng sang chỗ tao chơi:). Tiếc la Thanh Hương không xin được Visa nên có mỗi DH sang:(. Tao cũng đang gạ nốt cả Khanh sang đây chơi luôn:D

Lâu lắm kô vào topic này rồi vì chả thấy đứa nào post gì cả:D..hehe, tớ về được gần 2 tuần rồi. Diệp béo về gọi tớ nhé:)..2 ngày nữa là biết sang năm có được sang đấy bắt nạt Diệp kô rồi:D..Mà MP về rồi nhỉ? Đi được đâu chưa cu?

Back
Bên trên