Anh 1

Lớp mình ơi đi chơi thôi:| , tớ lại sắp đi tiếp rồi:|

Sao lớp mình cứ đi đâu hết chẳng bao h hẹn đông đủ đc thế:(

Cuối tuần này còn ai ở nhà ko?

Đề nghị Tùng Bùi viết tiếng Việt có dấu nhé, đọc mãi mới luận ra mày viết cái gì:D.
Ở nhà tụ tập thêm lần nữa đi, lần này nhớ chụp ảnh nhé, việc này sếp giao cho em Thanh Nga:D. Xong rồi còn up lên cho mọi người xem với nhé:).

Ảnh em Vân Trang, Minh Trang đi du lịch Singapore nè :D Toàn Anh1 reunion cả nhé :x

úi giời, anh nào đứng giữa 4 em thế kia hả MP, cười tươi thế cơ chứ:p

mà sao MT ko cười j cả thế:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ý là anh Tiến, 1985, anh họ Vân đấy ;;)

Bao giờ ấy lại bay đấy hả TNga?

Nhắn Quỳnh Nga : Bao giờ bay sang đây nhớ sang tớ chơi đấy nhé :x hoặc dẫn tớ đến nhà mới của ấy cũng được :x nhớ ấy quá :*

Bùi Thanh Tùng đã viết:
:))..Quang cao gi ma khiep the:p..Tan 3 ca cung 1 noi dung lan:p..

Tùng béo dám láo hả? :D tại cái HAO dở hơi, click 1 nhát mà chả ra cái gì, bà chả click lại cho nó chắc, đến lúc chắc thì chắc quá :D

Ảnh Singapore trông yêu thế, thích cái áo tua rua của Vân Trang.

Mà alo lần nữa này, sáng nay tao bị con Tú béo đánh thức, sau 1 hồi buôn dưa lê cà pháo, cuối tuần này ở nhà Tú béo, lúc đầu định thứ 6 có cái TNga đi cùng nhưng mà thứ 6 thì nhiều người phải đi học, nên bye TNga nhá :D (con Tú đấy, ko phải tớ :D ). Thứ 7 để Ngoại Thương, Ngoại Giao đều đi đựoc.

Nhà Tú béo, 38A Cửa Đông, cái đầu phố có Doanh Trại Quân Đội Việt Nam.
Thứ 7 này 19 tháng 8.

Kế hoạch là chơi ở nhà Tú béo 1 lúc, ấm áp tinh thần, rồi hoặc mua bún chả về ăn hoặc ăn miến lươn (Tú béo nấu, chúng mày chuẩn bị bec-be-rin).
Ngoài ra, gần đó còn có chè, chè, và 1 số thứ khác TÚ béo quảng cáo sau, mình ko biết :D

Đội hình đã có: tao, TÚ béo, Mai Dung, THảo béo.
Em nào đi thì cho tên vào tiếp cái list để Tú béo còn đi chợ mua hành.
Có gì thay đổi hoặc mới sẽ báo tiếp.

Con Vân béo láo vật. Sang đây mà kô biết chào hỏi mình 1 tiếng. Kiểu này cuối năm về giết:).

hehe, sorry hôm đấy máy tao kô type được tiếng Việt. Giờ đọc lại mãi mới hiểu viết gì:)...hehe. TH: ấy hopeless thì cứ nhận đi sao chứ chối mãi thế:p..Mà bọn ở nhà đú vật. Chả bù cho mình đang phải thi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh đẹp thế, trông ai cũng tươi:D. MP càng ngày càng xinh:-x, Vân càng ngày càng "mẫu", Minh Trang với Ngọc trông vẫn như xưa, phong độ ổn định thật:D

Nhà Tú béo, 38A Cửa Đông, cái đầu phố có Doanh Trại Quân Đội Việt Nam.
Thứ 7 này 19 tháng 8.
Kế hoạch là chơi ở nhà Tú béo 1 lúc, ấm áp tinh thần, rồi hoặc mua bún chả về ăn hoặc ăn miến lươn (Tú béo nấu, chúng mày chuẩn bị bec-be-rin).
:(( sao lại chọn đúng hôm tớ vừa quay lại Sing ma` tụ tập thế chứ :(( mấy lần trc' tớ đi đc thi` lại chẳng có mấy đứa về ma` ăn chơi, hix, các bạn ăn uống chơi bời vui vẻ nhe', nhớ chụp nhiều ảnh rồi post lên đây nha', mới cả có "thông tin mật" nao` đc tiết lộ thi` các bạn nhớ post hết lên đây cho bọn tớ nghe với ;;) để các bạn ở xa bớt được tủi thân phần nào nhe' ;;) ;))

MP ơi :x mai tớ sang rồi này ;;) chủ nhật ấy rảnh ko thi` sang nha` mới tớ chơi đi :D đối diện Farrer Park MRT i', line tím ;)

Hehe, hôm trước ở nhà Tú béo đông vui ghê, vừa được ăn ngon vừa được nghe nhìu chuyện hay. Sao chưa thấy ai up ảnh ở đây để khoe khoang nhỉ ^.^
@ TNga: hixhix hôm đó tớ còn dư âm say máy bay nên nét mặt có hơi băng giá 1 tẹo. Nhưng tớ hứa là mấy hôm sau đấy đều chăm chỉ cười với cái máy ảnh như thường lệ chứ không buồn thiên cổ thế nữa hehe

Bữa nọ tụ tập vui ghê, Vân Trang có up 1 cái ảnh ở trong blog của VTrang rồi đấy MTrang ơi. Ôm hôn Tú béo lần nữa nhỉ? Good host good host.

Mà alô, có ai đi Huế, Hội An, Mỹ Sơn, Đà Nẵng với tao ko? Tao đi theo tour, đi được nhiều nơi mà giá lại vừa phải.

Thứ 7 này đi. 5 ngày 4 đêm. Máy bay + ô tô
Lịch trình:
Thứ 7 sẽ bay vào Đà Nẵng. Rồi đi Hội An
CN: Mỹ Sơn. Chiều về Đà Nẵng, trên đường sẽ dừng lại ở Ngũ Hành Sơn, tắm biển Mỹ Khê ở Đà Nẵng.
Thứ 2: Đi Huế: lăng Khải Định, Đại nội hoàng cung, Chùa Thiên Mụ …
Thứ 3: Rời Huế đi Phong Nha- Kẻ Bàng, Vĩ tuyến 17, Cầu Hiền Lương, Sông Bến Hải, Thánh địa La Vang. Tối về Huế.
Thứ 4: Rời Huế đi Đà Nẵng rồi bay về Hà Nôi.

Trọn gói: 2.900.000/người gồm đi lại, khách sạn, ăn, vé du lịch ca nhạc, thuyền, phí điều hành, hướng dẫn viên du lịch.

Alô nhé, thứ 7 này đi, ai muốn đi thì bảo tớ. Có gì đi cho vui. 8562003 hoặc di động: 0989187569

:))..Ấy mới xin 1 chân trong cái travel agent nào thế hả TH:p..Mà có ai đợt Tết tới về ngoài Diệp kô?

hứt, làm sao để post ảnh giống MP ;;)
Ai đấy chỉ bảo cho tớ với ;;)

Ấy phải chọn cái tab viết bài trả lời cơ..Rồi nó ở phía dưới cái text box ý..

Tùng nói linh tinh thế nhỉ [-x chỉ thế thì ai mà làm được.
Vân, mày vào www.photobucket.com làm 1 cái account. Sau khi làm xong mày cứ browse mấy ảnh từ máy lên. Up ảnh lên acc của photobucker xong rồi, mày tìm cái dòng có dạng
, paste cái dòng đấy vào đây.

Thử quote lại bài có ảnh của tao ở trên mà xem.

Minh Phương có cái avatar mới đẹp thế:D. Trông cứ như dự thi Hoa Hậu Ảnh:D. Tình hình lớp mình có vẻ ít cập nhật nhỉ, chả thấy ai vào cả:(. Hội về nhà đã đi chưa, hay mải đú quá nên ko lên mạng :D

Cảm ơn bạn Việt đã dọn rác hộ:D, mấy hôm trước đọc ngứa mắt quá nhưng không có thẩm quyền quyết định:)

Thông tin mới nhất đây, tin nóng hổi sốt dẻo đây!!!!!!!! Kim Anh hiện giờ đang ở Viên, thủ đô của nước Áo, tức cách chỗ tao khoảng nửa ngày đi tàu:). Tình hình có thể Kim sẽ sang Hamburg chơi với tao vào cuối tháng 10.woa!!!!!!!!!! Hôm nay sau 1 buổi tối chat với Kim tao đã được cập nhật thêm 1 số thông tin, thú vị và bất ngờ, hay thật:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên