Anh 1

Thiên Hướng làm chò gì thế hả? gru` xóa ngay ko thì chết với tao. X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ ừ ừ, tao thấy mấy hôm topic lớp mình trầm trầm, tao định tung quả pháo nho nhỏ cho vui.
Tao xóa rồi đấy :D ko phải vì sợ mày mà là ..lo cho mày bị chúng nó attack :D
Sozi mày.
Đứa nào thích xem ảnh anh nào đẹp trai, bảo tao, tao lấy trong facebook cho :D Tây, tàu, phi có hết :)) hay làm kiểu mỗi tuần 1 bức :D Sau 1 tuần, xóa. :p

tớ tạo Điều kiện cho Hương nói tiếp đấy chứ ;;)
biét là không phải chữ kí rùi
niềm vui của Thảo à ;;)

kiểu mỗi tuần 1 bức được đấy chứ nhỉ ;;) :))

Tao lên muộn quá, kô được xem trò gì của TH với Thảo rồi :(. Trò gì mà vui thế bọn mày?
À, tao post thêm mấy cái ảnh rồi đấy, chúng mày vào xem đi.
Hớ hớ, bọn mày vào học gần hết rồi à? Tao vẫn còn đang phè phỡn orientation.

Holy shit, Diệp còn đang phè phỡn, tao thì vừa làm 1 cái exam buổi sáng xong, vừa dài vừa confusing.
mà phở chiên phồng là cái gì thế Lê?

là bánh phở chiên lên như miếng đậu phụ ý
về VN mà không đi ăn nhé :p

bồ tèo ơi, ai bảo ấy là ko đc ăn kem???:p sang đấy tớ còn ăn kem nhiều hơn ở nhà hay sao ý;)

TT ơi, thế là ko đến tiễn TT đc rồi :(. May mình thế nào lại đến từ sớm chứ mấy ngày nay thì chịu chết ko đi đâu đc :( Sang đến nơi viết về mấy chữ cho mọi ng yên tâm nhé.

Đêm mai bọn tớ bay rồi... Hi vọng là may mắn suôn sẻ...

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
Holy shit, Diệp còn đang phè phỡn, tao thì vừa làm 1 cái exam buổi sáng xong, vừa dài vừa confusing.
mà phở chiên phồng là cái gì thế Lê?
Khổ thân mày :(. Nhưng bọn mày học sớm thì nghỉ sớm. Lần tới về VN mày phải đi ăn phở chiên, phở xào, phở cuốn... đê.

Kiên tồ đi chưa?
Bọn mày cũng bay dần dần rồi nhỉ.
Nhìn ảnh lớp mình thấy Kiên vẫn như thế nhỉ.
Nhớ mọi người quá tèo teo téo teo :(

ừ nhỉ, Kiên thi` bao giờ đi thế nhỉ? :-/ :)

tối nay Lê với TNga đi rồi, chúc bọn ấy lên đường may mắn nhe' ;) :x

ôi, nhớ phở cuốn quá đi mất thôi, hic hic :((

Đâu như thấy bảo 7-10 Kiên đi thì phải... chả thấy thông báo cho bà con bít j cả :D

hiz.. sozzy mọi người bây giờ tớ mới vào forum lớp mình được.. Mới vào học được 2 tuần mà cảm giác cứ như học 2 tháng rùi ko bằng :((.. hiz...

Mi iu ui: ta vẫn chưa thực hiện được lời hứa của mình.. nhưng khi nào rảnh ta sẽ trả lời ngay nhé... đừng giận nha.. :x.. à mà mi sang đến nơi an toàn chưa?.. đã được ăn kem Nhật chưa? ;)

DH hâm: tớ mua dt rùi.. khi nào rảnh thì phone cho tớ nhé ... Rùi sang trường tớ chơi nhé.. buồn wá đi mất.. suốt ngày chỉ thấy học với học.. :(

MP ơi, tớ đã load ảnh vào máy rùi.. sẽ sớm gửi cho ấy thui.. mà hôm đấy vui quá đi mất :x

Mà Phạm đã sang đến nơi chưa thế? :)

Tuy đã qua rùi.. nhưng chúc lớp mình trung thu vui vẻ nha .. iu cả lớp nhìu :x

chẹp chẹp.Lần nầyi thì tôi là chính tôi đây.
To bà già và Eluht : Tôi hận hai người đến cuối đời!!!
Bố khỉ, đi mà chẳng thèm báo cho ai một câu, buồn quá xá. Dàng ơi!!!
Mùng bảy tôi đi Anh đó. Thế là lớp mình còn mấy mống ở nhà nhỉ?
To Phạm : Mày cũng đi rồi ah? Cho tao gửi lời đến thằng Nam nha. Tao là tao quý nó lắm, nhất là kể từ khi nó nặng hơn tao ý. He he he

:)) Cũng có người nặng hơn Kiên cơ à ;;)
Kiên dạo này mấy cân rồi, hết đầu 8 chưa ;;)

Khanh iu: Gửi ảnh vào mail cho tớ đi :x [email protected] nhé ^^

hix hix hix hu hu hu mẹ biết ngay là con sẽ phản ứng như thế mà :((. hix mẹ cũng ko biết nói j hơn chỉ biết nói là mẹ đi ko gọi điện cho bất cứ ai cả, kể cả họ hàng của mẹ. hi vọng là con bớt tủi thân :D

ở nhà Nga đang thảm lắm các bạn ạ. khi Nga đang type những dòng này thì ở nhà đang là đám tang ông Nga :((.......................

à mọi ng ạ, từ hôm nay bọn tớ sẽ lên trường hàng ngày nên ai rỗi rãi thì lên chat với bọn tớ cho đỡ buồn nhé :x

(vừa type 1 bài dài dằng dặc nhưng bị mất rồi nên bài này hơi cụt, các bạn thông cảm)

Bạn có biết vì sao khuôn mặt của người ta lại ở phía trước không?
Để nhìn thấy những nơi ta sẽ đến, không phải những nơi ta đã đến
---------------> The nguoi ta sinh ra cai can co lam gi ha me? He he he.
Con van con han me lam. Ma me ngu lam co!Bao cho con co phai la co qua khong?

Tran chi Kien đã viết:
Bạn có biết vì sao khuôn mặt của người ta lại ở phía trước không?
Để nhìn thấy những nơi ta sẽ đến, không phải những nơi ta đã đến
---------------> The nguoi ta sinh ra cai can co lam gi ha me? He he he.
Con van con han me lam. Ma me ngu lam co!Bao cho con co phai la co qua khong?

Lê bảo là Lê thất vọng về Kiên quá cơ. Đến ngày mẹ mình ra đi cũng không nhớ :D:D đã nói rồi cơ mà [-( [-( [-( với cả cái "can co" là cái j hả con :D

còn đây là mẹ nói: đồ con cái hư đốn (đã nói giảm nói tránh). sao dám chửi mẹ ngu hả. tôi mà chờ được quà của anh thì tôi chồng con đề huề rồi quá :-$

Back
Bên trên