Anh 1 và Ams thân yêu

Thôi, lấy lại thăng bằng rồi. Tao đang ngồi trong thư viện, thằng bạn tao tưởng tao bị dumped 8-} . Chán quá.
Có lẽ tao đã thay đổi một chút.
Có lẽ một năm khiến tao nhận ra tao đã bỏ lỡ nhiều thứ.
Tao ko nhận ra giọng em trai mình, nó đã lớn lên nhiều.
Cũng chẳng được dự những sinh nhật 18 của các bạn.
Không được xem Seagames
Không được đạp xe đạp đi học
Không được học 11 môn để kiến thức được toàn diện :D
Và nhất là ko được sống trong tập thể toàn những cá nhân kiệt xuất, cá tính quái chiêu, tình cảm dạt dào, zung zang zui ze.
Thế đấy, có khi tao đã bỏ lỡ mất phần tươi ngon nhất của cuộc đời.

Hôm qua ngồi ngoài vườn, sương chiều xuống, lại nhớ lần đi tham quan Tam Đảo bao nhiêu là sương buổi tối. Chạy vào nhà xem phim The Exorcist, ko thấy kinh bằng Diệp kể chuyện ma.

Hôm nay đến trường, sắp nghỉ học, lại tâm trạng chia tay buồn chán. Hi, đi mua bia quên ID mới khổ chứ. i said 'i got unsteady feeling' -> hơi say chúng mày ạ.

Tao rất muốn đi leo núi hoặc đạp xe đi thật xa. Tui về nhớ rủ tui đi chơi, chờ mọi người thi xong rồi tui đến nhà từng thằng bắt dắt đi nhậu đấy :beerchug: .

See u soon.
Mass of love/

Uh, đúng là phần tươi ngon của cuộc đời thật nhưng mà trừ cái vụ học 11 môn he he. May phước kô phải học ôn Văn, ôn Địa tốt nghiệp :))
Quỳnh Anh, tao hiểu tâm trạng của mày lắm. Dĩ nhiên cái gì chả có cái được và cái mất. Mày đừng depressed nhá, mày là đứa funniest của lớp mình mà! Với lại hè này mày còn được về nhà mà, tha hồ mà hưởng thụ! :D Uh, cái hôm tao kể chuyện ma đó buồn cười thật. Tao vẫn còn nhớ cái đài tậm tà tậm tịt của mày giữa chừng down, báo hại tao phải kể nốt phần kết...
Chúc mọi người thi cử các loại tốt đẹp thành công rực rỡ cả nhé!

Trích Nhật ký em- Mưởi tám tuổi

3 năm học, vị chi hơn 1000 ngày, học, chơi, đàn đúm, lố với nhau. Mọi người có biết
nếu ko có mọi người, tớ sẽ ko là tớ của ngày hôm nay, nếu ko có mọi người, tớ sẽ tiếp
tục là một con bé chỉ biết học, trong giở ra chơi, tớ sẽ làm toán chứ ko phải đứng
giữa lớp hát oang oang hoặc tý tởn xuống canteen phè phỡn như bây giờ, ko biết thế
nào là "đú", là "lố", là dạo quanh các hành lang chỉ trỏ :Mr. "River" kìa mày ơi,
ko dám hát to, cười lớn..

Lê ơi, cám ơn ấy rất nhiều vì quyển sách ấy tặng tớ hôm nọ. Cám ơn ấy đã kể chuyện cổ tích cho tớ nghe, đã cùng tán phét với tớ về thơ văn, rồi 2 đứa lại ngồi khen lấy
khen để cách viết văn có vần điệu ..như thơ. Tớ rất xúc động khi đọc bài thơ ấy viết
riêng tặng tớ. Nói ra thế này, thật là sến, nhưng tớ có cảm giác ấy giống như Ê-gơn.
Ấy đã làm tớ tin rằng mỗi người đều có một cổ tích cho riêng mình, tớ thì mong sau
này tớ sẽ có một cánh buốm đỏ thắm cho riêng tớ. (huhu, đừng bảo tớ "sến")

Hải Hà: ấy có biết ấy là deskmate vui nhất của tớ ko? hồi cấp 2, tớ ngồi giữa một
thằng ăn toán, ngủ toán, chơi toán và một đứa con gái là bạn thân nhưng ko hiểu
sao, tớ sẽ bầu cho ấy là best deskmate! cám ơn ấy đã chịu đựng những cơn hâm của tớ trong 2 năm qua, cám ơn ấy đã chia sẻ những giây phút "lố" với tớ, sau này, tớ sẽ ko học cùng với ấy nữa, tớ sẽ ko có dịp được "mắng" ấy vì tội hay đi muộn, sách vở luộm thuộm nữa đâu...Chúc ấy thi đỗ đại học NT!

Cao Thủ (viết hoa đàng hoàng), 3 năm rồi mà mày chưa mời tao về nhà mày lần nào cả, trong khi tao thì cứ ..gợi ý mãi. Híc, tao quý mày nhiều lắm đó Thảo ơi, nhớ những
lần mày đến lớp sớm, tay chân khua khoắng, miệng rống lên một cái bài sến nào đó, tí
tởn ra ..so xôi với tao (tao thì luôn mua 1500, mày luôn mua 1000 nên tất nhiên
của tao nhiều ruốc hơn rồi)...thèm được nghe giọng mày gọi Thiên Hướng.

Con à, dì đây! Năm sau, con đi Nhật rùi, dì sẽ nhớ con nhiều lắm. Con phải giữ gìn
sức khỏe, chơi vừa, chat chit in ít thôi, trời nắng thì đi học phải đội mũ, trời mưa
phải mang ô, lạnh thì phải khăn choàng đầy đủ. thỉnh thoảng "gia đình" chúng ta lên
YIM làm conference chứ nhỉ? After all, the betha-related stuff is your great
joke, huh?

Giang ơi, cứ nghĩ là chỉ 3 tháng nữa thôi, khoảng cách giữa nhà tao và nhà mày sẽ
ko phải là 300m như bây giờ, mà là 1 vòng trái đất.hix.. Chúc mày mãi là viên kẹo
chocolate nhiều màu, nhảy giỏi, hát hay, và rất ..chịu chơi. Tao sẽ nhớ mày lắm.
Lúc nào có "ai đó" gọi từ Thụy Sỹ sang thì phải báo cho tao vui cũng nhá?

Tú béo, tao làm sao mà có thể quên được mày nhỉ? cứ nhìn vào cái vết sẹo mày gây ra trên bàn tay "ngọc ngà" của tao là tao sẽ nhớ ra mày ngay: cái con bé có dáng điệu tung tẩy, tay khua khoắng, luôn làm bài ..sai giống hệt tao (thề có trời đất là tao
và mày ko hề chép bài nhau nhỉ?), cái con bé có giọng rao báo bằng tiếng Anh nhanh
như bão tố, thỉnh thoảng lại với tay khều tóc tao "Thiên Hướng, làm bài này ra đáp
số bao nhiêu?"... Nhớ update tao chuyện bạn ... nhé. hehe, cứ nhìn thấy bạn ý là
tao bật cười, ko hiểu nó có hiều lầm là tờ giấy ấy tao viết ko nhỉ?

MPhương ui, hôm nọ mày hỏi tao: liệu tao quên mày thì sao nhỉ? nếu có thì sao? đùa
tý vậy thôi, chứ làm sao tao có thể quên được mày cũng với những kỷ niệm dạo quanh các hành lang "tìm một bóng dáng anh hùng" hồi lớp 10, và tất nhiên, cả cái lần 2 đứa Eureka vì đã phát hiện ra ..Châu Mỹ ý! cả những khi thỉnh thoảng tao với mày lại ..ôm nhau giữa lớp, chúng ta chưa ..lesbian đúng ko? :-D

Vân à, tao chỉ nói được 1 câu với mày: đó là tao rất quý mày, thực sự thì tao cũng
chẳng thể nói ra 1 lý do cụ thể nào, chỉ là cái cảm giác khi nói chuyện với mày tao
thấy vô cùng gần gũi, chỉ là những lúc tao quay xuống nhìn bàn dân thiên hạ thì lại
bắt gặp mày đang đẩy cải gọng kính, tay cúi cúi ghi cái gì đó, trong khi tai vẫn
hướng về phía ĐMP đang kể chuyện..lô lố gì đó. Lúc đó, trong mày dễ thương lắm. chúc mày 3 tháng nữa là người hạnh phúc nhất trên đời ;-)

TNga yêu quái, cảm ơn ấy rất nhiều trong suốt 2 năm qua, đã là bạn tốt của tớ, những lúc trời mưa, 2 đứa ngồi ở lớp thầy Khôi, rủa thầm bọn đằng sau lắm mồm, hay những lúc run rẩy giờ thầy Hiệp, hay chỉ là tiếng điện thoại "Tớ đây", cả kỷ niệm ko thể nào quên vừa rồi, thực sự thì tớ cũng hơi shocked, vì tớ đã tin tường ai thì tớ sẽ tin 100%, có thể chuyện này chằng có gì nghiêm trọng cả, chỉ là 2 đứa bọn ấy đùa thôi, nhưng tớ cũng ko thể xua đi ý nghĩ là ấy đã kể lại cho người khác những chuyện
confidential tớ đã kể cho ấy, ko thể xua đi ý nghĩ là ấy đã từng nói dối tớ. Cũng có
thế là tớ took it too seriously nên mới cảm thấy thế. But we wont let the
behta-related stuff ruin our friendship, huh?

Phạm Trang, tao rất hâm mộ mày đấy, học tốt mà chuyện tình củm vẫn tiến triển tốt,
chơi bời đâu ra đấy. Hiện tại, tao mới chỉ lo được chuyện học, nhưng tao sẽ học tập mày phấn đấu cả 2 mục đích hihi. Chúc mày và bạn Nam luôn hạnh phúc!

Hồng Nga ui, mày có biết tao thèm cái cảm giác hạnh phúc và bình yên của mày bây
giờ lắm đó, có ai đó để nhớ về, và được ai đó nghĩ đến. Cám ơn mày rất nhiều về quyển Đắc Nhân Tâm, và cả cái lần mày dẫn tao lên quán Trà đạo trên đê Yên Phụ. Sau này, tao sẽ dẫn người iu lên đó, để có thể ngồi nói chuyện huyên thuyên cả buổi trong không gian nhỏ yên tĩnh ấy, chờ hoàng hôn đỏ trên mặt Hồ Tây. Lãng mạn lắm đó! Tao tin sau này mày sẽ thành công trong lĩnh vực mà mày chọn!

Hâu béo (DH ơi, nick này hay đấy hihi), mày cho tao xin lỗi vì những lúc tao căng
thẳng với mày cái thủa ngây thơ vụng dại ấy, lúc nào mày lại đạo diễn cho tao một
vai star như công chúa hồi lớp 10 hay một vai "gian ác" như Triệu Đà lớp 11 nhỉ?
tao sẽ sang sớm...3 ngày, hẹn gặp lại mày lúc đó.

Khanh ú, ấy yên tâm, tớ sẽ cố gằng tia được 1 anh đẹp dzai nhất vùng theo đúng
nguyện vọng của ấy để ấy còn siêng sang thăm tớ nhỉ? tớ cũng sẽ mua giò thết đãi ấy, thể ấy định thết tớ món gì nào? à, cảm ơn vì cái key ring nhé.

Chuối của tao ơi, chắc nãy giờ mày đang nóng mũi mãi ko thấy tên đâu nhỉ? Cám ơn mày vì đã yêu quí tao. Tao cũng rất QUÝ mày, và tao biết bên trong cái vỏ ngoài chuối của mày là một người cũng có rất nhiều suy nghĩ, sâu sắc và tình cảm. Nhưng nếu mày ko chuối, thì sao là Chuối của bọn tao được nhỉ?

Hà Anh ơi, cám ơn mày vì thỉnh thoảng lại giúi vào tay tao những quả quất, quả mận
(oái, chúng ta ăn đồ chua nhưng chúng ta vẫn bình thường phải ko mày?), thỉnh thoảng tao nghe giọng mày rú lên cười, tao cũng ko nhịn được cười. Tao ko thích gọi mày là Hành, vì nó..giống mọi người gọi mày quá, tao thích gọi mày là Hà Anh cơ. Nhưng mà sau này, nếu có quất, có mận, mày mang 2 quả được ko? vì mày cho tao, tao ko thể cho cái Hải Hà được (hehe, lúc đấy cái mặt tức tối của nó hay ghê), nhưng mà nghe nói ăn một mình..tổn thọ. Tao thì lại muốn sống lâu, làm việc thiện, thôi mang 3 quả, mày 1, tao 1, còn 1 cho cái Hải Hà nhé? hay là mang nhiều nhiều một chút,
hihi. (đúng là chết vì ăn)

Linh-MHà, cám ơn 2 bọn ấy vì đã email cho tớ hồi lớp 11, tớ đã vô cùng ngạc nhiên
và rất rất xúc động. Cám ơn 2 bọn ấy nhiều nhiều lắm.

Sên con, tao rất thích cái thiếp handmade mày làm cho tao! mẹ tao khen là khéo
tay, (hix, chả bù cho tao, vẽ cái mặt cười cũng..méo). Thỉnh thoảng quay xuống lại
thấy có đứa đang lẩm bẩm "More than words" giống mình cũng thấy hay hay.

QAnh à, bao giờ mày về? ko hiểu bây giờ trông mày ra sao, hồi tháng 10 có cái
qcáo trường mày, có cả ảnh mày, chúng nó đã rú lên,vì ai cũng nhớ mày lắm đó. Về
mau mau, chúng ta còn đi ăn nem chua rán, nộm, chè!

Gửi bạn tốt: thật là lạ lùng, chắc chẳng có tình bạn nào lạ như của tao với mày, rất
ít khi tao và mày đùa với nhau, ít khi gọi điện, nhưng bất cứ khi ở bên mày, tao
cảm thấy ấm áp và bình yên, có thể chỉ là tao ra chỗ mày, ngồi dựa lưng vào mày
thôi, tao cũng cảm thấy rất hạnh phúc, chỉ là thì thầm với mày cám ơn mày vì cái
photo, tao & mày ko hay buôn điện thoại, nhưng đã có ít nhất 2 cú điện thoại đi vào
"lịch sử" cuộc đời học sinh của tao. TAO CÁM ƠN MÀY, DUNG ƠI!

Diệp béo, thế là năm nay mày ko về Vnam, tao và mày ko biết bao giờ mới gặp lại
nhau sơm sớm 1 tý, hôm nọ tao nói chuyện với chị Trang pooh, chị ý hẹn hội VA sẽ
party lúc nào đó, mày ở bên West coast thì làm sao mà tham sự được bi giờ? Nhớ mày
nhiều lắm đó. Có còn nhớ câu chuyện "đi 2 người thì hình như là nhanh hơn phải ko?"

Quang ới ời, trong 3 tên con trai, tớ quý ấy nhất, vì ấy hiền lành (ko "gian" như
Kiên), ngoan (ko "thô bỉ" như Tùng). Hix, mà sao trong lưu bút, ấy nỡ gán cho tớ đủ
"thói hư tật xấu": điệu, cai lệ, hét ra lửa. :-( chả đúng tẹo nào.

Gửi Tùng béo, vậy là tớ đã quen ấy vị chi cả thảy 5 năm (kinh!), 5 năm qua, từ "ghét
cay ghét đằng" tớ đã chuyển sang "hơi ghét" ấy :-D. đùa vậy thôi, chử mỗi khi nói
chuyện với bọn lớp khác, trường khác, tớ luôn khoe con trai lớp mình "Mày có biết
thằng Tùng béo lớp tao ko?" (cơ mà đừng có sướng quá, mũi nổ đùng ra 1 cái thì khổ)

Kiên béo, cám ơn ấy vì trong suốt 3 năm qua, ấy đã là 1 A1 boy năng động, để tớ có
thể yên tâm đưa XYZ trăm nghìn để bọn ấy tổ chức 8/3, cám ơn đã mang lại cho bọn tớ không khí ..nam tính, cả những trò lố hay là những pha cãi nhau (ko phải, mà là
"tranh luận" này lửa) của ấy. Chúc ấy gì bây giờ nhỉ? chúc ấy đỗ ĐH, và sau này sẽ
tìm được cô vợ như ấy miêu tả (mỗi tội, tớ thấy hơi khó tìm đấy:)

Gửi các cựu thành viên của tổ toàn T plus các đồng chí chơi với tổ toàn T: cảm ơn
chúng mày vì những ngày tháng lớp 10 tươi đẹp, nhiều lúc tao ước giá như tên tao
cũng bắt đầu bằng vần T, nhưng thôi, thời oanh liệt này còn đâu, ko biết lúc nào,
bọn mình mới lại được vừa ăn súp gà vừa ngoác mồm kể chuyện lố nhỉ? ko biết lúc nào
lại có vụ án mạng trong WC nhỉ? Always.

TH

hic, TH ơi, sao ấy toàn chê bôi tớ thế? tủi thân :(( :(( :((
tớ là bạn tốt của ấy cơ mà??? :(( :((

đâu có đâu :)
tớ ko có ý chê bôi đâu, sao mình lại bị hiểu nhầm thế này? huhu

Mọi người ui,.. thứ hai này tớ định rủ mọi người vào Bách Thảo chơi.. còn chơi gì thì >:).. lúc đấy bọn mình cùng biểu quyết nhỉ... vì thứ tư này tớ bay bay vào Nam mất rùi :((
Chiều thứ hai, khỏang 2h30 hoặc 3h gì đó.. có gì mọi người cho biết ỷ kiến nha :D

Ờ, mọi người làm bài tốt cả chứ, lâu lắm rùi hôm nay mới được lên net, chả là mình cũng có quyết tâm tu tỉnh cho đến hết lúc thi ( có Khanh Lan Lê Dung làm chứng :D)

Mọi ng` làm bài tốt ko?

Khanh sắp đi rùi nhỉ, ừm... tớ cũng mong một ngày nào đó sẽ có dịp nói chuyện " chỉ có đôi ta" Khanh ạ. Ờ mà bít đâu là ngày mai nhỉ;)

Êu, Ngọc, tao ko ngờ là mày nhớ hết tất cả mấy câu nói khi lần đầu tiên mày bước chân vào lớp đâu đấy. Trí nhớ mày tốt thật:D

Nho bon may wa di!

Lau lam tao ko reply, tao van doc nhung thu bon may viet, nhin bon may hoc, thi... Doi luc thay minh vo cung outcast, chang belong vao dau! Tiec vo cung khi ko hoc lop 12 o nha. De nghi bon may nen tran trong nhung ngay thang o nha, di roi moi biet minh da mat rat nhieu! (bat dau sen, nhung ma that long!)

Chuc bon may thi tot (chang biet noi gi hon). Tao ma ngoi viet nhu con Thien huong cho tung dua mot chac tao khoc mat!

Chieu nay vua ben cho thang Tung danh tennis, tao moi beginner thoi! Tao dang holidays hehe (nhung ma van kha la ban :) Chuc bon may khoe manh, suc khoe doi dao ma thi tot!

hello ca nha.
Moi nguoi thi tot nghiep tot ca chu? chuc moi nguoi thi dai hoc that tot nhe.
Tao va QA cung sap thi ma ngan qua. NGhe ca lop ke chuyen tot nghiep ma tiec ngan tiec ngo. Tao chan o day lam roi. Ve nha day!!!!!

cho tao mot chuyen nho nho nua nhe. Hong nga hoac Thanh Huong co so dien thoai cua ca lop khong? Co the gui cho to mot ban qua word khong vao hom mial cua to duoc khong? [email protected]
Thanks. Love A1!!!!

Phần 1: Bản tin tháng 6 năm 2004 (useful nhất cho bọn hải ngoại để nắm được tình hình trong nước)

1) Kỳ thi Tốt nghiệp Trung học phổ thông đã diễn ra vô cùng suôn sẻ. Các A1 kids bị
chia ra làm 2 đội, đóng quân tại 2 địa điểm thi: đại bản doanh Ams và sân khách Chu
Văn An. Kỳ thi diễn ra tốt đẹp, đề Địa coi như trúng tủ, đề Văn có vài chú chết ở bác
Hemmingway nên thôi đành Việt Bắc mà chiến đấu, Toán, Sinh, Anh, Hóa bình thường.
Thi xong, ai cũng nhẹ đi mấy cân.

2) Quỹ lớp :-D
Đến tháng 5, quỹ lớp còn 210.000 VND, định tổ chức sinh nhật cho mấy đồng chí sinh
vào mùa hè, nhưng 1 chuyện đã xảy ra: bùng nổ photo tài liệu ôn thi Tốt nghiệp môn
Sinh nên Hồng Nga tạm ứng trước, chi 270.000VND. Tức hiện tại quỹ lớp đang nợ Hồng Nga 60.000VND (ối Nga ơi)

3) Đội tuyển Quốc Gia chú í: hôm qua, tao qua trường, thấy thông báo có hồ sơ đăng
kỹ tuyển thẳng, tao đã báo cho TNga, nếu đứa nào chưa được TNga báo lại thì tình
hình là đến trừơng mua hồ sơ 5000 VND, điền vào và đem nộp lại văn phòng vào
10/6/2004.

4) DIỆP chú í: tiền thưởng học sinh giải Quốc gia năm ngoái của tao và mày đã
available, tao đã lấy hộ mày và đưa lại cho mẹ mày. Vị chi sau 370 ngày kể từ ngày
thông báo năm ngoái, tiền mới đến đựợc tay chúng ta (muộn còn hơn ko nhỉ?). Tự dưng có mấy trăm tiêu, hihi.

Thông báo hết.

Thanh Hương

Phần 2, chát chít: Tuệ Anh năm nay có zề ko? ờ, để tao soát lại email mới của chúng nó rồi gửi cho mày.

MILU à, thứ 4 mấy giờ ấy bay? tớ muốn đi tiễn. tớ nghĩ nhiều ng cũng muốn đi nữa. thế đã bắt đầu đóng gói đồ đạc chưa? (vô tâm quá, đáng ra tớ phải hỏi câu này từ lâu rồi mới đúng, nhưng mà cứ quên mãi).À, nhớ mang trả tớ quyển lưu bút, nhé.
Mọi ng ơi, mai 2.30 chiều ở cổng Hoàng Hoa Thám của Bách Thảo nhé :) (chả biết mình nhớ có đúng ko nữa)

Giá mà được đi họp lớp.... :((
Thanx THương về bản tin cho hội Việt kiều. So cool! Tao vẫn nhớ bài mở đâu yearbook sách-địa-lý-style mày viết (mà bố or mẹ mày bảo là viết linh tinh :)) )

Huong oi, duong nhien la phai ve roi. Tao dinh la luc tao ve tat ca lop chac da thi dai hoc xong roi. Ca lu co to chuc di dau cho thu tha khong? Tao nho lop lam lam. Dac biet la cang gan luc ve nha thi cang muon gap bon may xem ca lop co thay doi gi khong.
Tiec qua. diep khong ve duoc ha diep? Tao va QA nho may lam y. Con Hong Nga, Minh trang, duong nua chu. Noi chung la du ca. Con phai nho bon may giup tao mot tay, dac biet la nhung dua da 'mac cau' day tao chu o day hiem hoi qua. dua ti thoi.

Nghiem chinh ne.
chinh thuc 2/7 den nha. Yen chi lon la in short run cac ban se duoc nhan dien thoai cua to neu TH co du so gui cho to. Thank Th nhieu nhieu

ngày buồn tháng nhớ năm thương
dạo này chia tay nhiều người quá
lại hay nhìn thấy những hình ảnh cũ
hay hay ngỡ ngàng trước những sự thay đổi
quả táo mãi còn xanh...
đôi lúc thấy ...thật khó tả:d
lớp mình ơi
tớ chỉ muốn nói là lớp mình không chỉ có những người bạn tốt mà còn là những người bạn biết tốt một cách đúng lúc nhất
bất cứ khi nào tớ thất vọng
tớ nghĩ rằng có thể bỏ mặc mọi chuyện
buông xuôi mọi thứ đi..
thì hình như lại có một người làm gì đó thật tốt
làm tớ thấy cảm động
làm tớ thấy xấu hổ
và nhờ thế giữ được "thiên lương."..
:D
thực sự cảm ơn mọi người
chờ đến ngày đi chơi cùng lớp
chúc lớp mình thành công
mai mi đi rồi...
ta bị thủng một lỗ
nhớ về trồng răng giả (và trả tiền :D) với ta nghe mi

Bồ tèo ơi
cám ơn vì cái thiếp
nhưng...tớ không xem được

Ờh , ngày mai Khanh đi rồi nhỉ , buồn phết .................................................................
Chẳng biết bao giờ chúng mình còn được ngồi buôn điện thoại với nhau nhỉ , Khanh vốn hay cười nên dù tớ nói lảm nhảm gì tớ cũng tưởng tớ nói hay lắm :D . Sau này chắc tớ sẽ phải tự cân bằng lại , ít nói lảm nhảm linh tinh hơn rồi :(
Chán ơi là chán , thế này thì ko biết lúc thi đại học xong , biết kết quả rồi thì ở lại đây còn mấy người đây .

Bồ tèo ơi
cám ơn vì cái thiếp
nhưng...tớ không xem được

Khanh oi.
Moi nguoi deu hoi to la ai xinh nhat lop to thi to nho ngay den Khanh day. Noi the vi Khanh nho khong, to luon muon Khanh nam trong danh sach nhung nguoi vo xinh dep cua to vi Khanh rat de thuong, xinh xan lai noi tieng anh nhu Nguoi My.
Nho hoi thi noi tieng anh, Khanh noi hay qua co lam to thay that kham phuc. nhieu luc van nho lop co cai ban cuoi cua to 3 co 2 nang cong chua xinh dep, Thuy Khanh va Ngoc Linh.
To voi Khanh it ky niem voi nhau vi to ngoi xa, Khanh lai hien lanh it noi, to thi khua moi mua mep , chang hop nhau ti nao nhung to luon hy vong mot ngay nao do to va Khanh co the noi chuyen voi nhau than thiet hon,
Khanh di roi, nho giu gin nha.
Chuc Khanh moi dieu tot dep.

huhuhuhuu

Hic... hôm nay lên topic của lớp mình lần cuối từ Hà Nội.. :((.. buồn quá.. tự dưng đến lúc sắp đi thế này lại thấy Hà Nội thật đẹp.. :(
Mi iu ui,... .... ... thực sự ta cũng chẳng biết nói gì nữa rùi... ta cũng ... trống rỗng... iu mi nhiều lắm.. :x
MP à.. có lẽ lớp 12 bọn mình ko còn buôn nhiều như trước nữa (này.. buôn chứ ko phải buồn đâu nhé ).. nhưng mà đâu cứ phải nói nhiều mới thân đc đúng ko.. tớ sẽ nhớ ấy lắm.. dù có gì thì cũng phải.. nhìn về mặt tích cực nha.. :D
Vân ui.. vậy là bọn mình cũng chưa nói chuyện "đồng chí" đc buổi nào.. nhưng mà tớ sẽ nhớ cái hug của Vân lắm.. chẳng mấy khi lại... ngang tầm thế ;).. Chúc Vân mọi điều may mắn nha.. :D.. cứ để dành lần nói chuyện đó vậy.. save the best for last mà.. ;) Vân nhỉ
Cả lớp ui.. cảm ơn mọi người về tất cả... yêu cả lớp nhiều lắm.. :(( :(( :(( :((

Back
Bên trên