Anglo-Chinese School

Các bạn đang luyện Kiếm Thế đấy Minh ạ =)) toàn Nga Mi, Cái Bang, etc. Em cũng chả hiểu lắm =)) Có lẽ cta cùng già rồi :">

ko phải GIÀ mà là GÀ 8-X:

Nói chung nói chính xác là tốt, trên forum thì nói bình thường thôi, sang bên này rồi thì tha hồ lộng ngôn như mình này 1 HITTTTTTTTTTTTTTTTTT keke :))

khoa đã viết:
At least thì cũng phải nghe xem seniors nói gì vì đằng nào seniors cũng biết nhiều hơn mình vì ở đây lâu hơn, còn có làm theo hay ko thì nên nghe theo bản thân mình chứ tất tật cái gì seniors nói mà ko nghe cũng đâu có đc. Nhưng mà phải công nhận là ở a cờ sờ mọi thứ thay đổi như chong chóng cho nên nhiều khi lời khuyên của seniors phản tác dụng là vì lí do khách quan chứ có phải seniors cố tình hại juniors đâu :D

Thằng Khoa nói đúng đấy, seniors nào chả muốn lợi cho juniors, chẳng qua là nhiều khi thay đổi nhanh thật khuyên hồi của seniors thì đúng đến juniors thì lại ko đúng thôi, mình xin rút lại lời nói, các em nghe seniors và tự cân nhắc. cái khó là 9 ng 10 ý, lúc chọn rối rắm lắm đấy

Kac. Tung` đã viết:
i'm happy on my way becoming a real mugger ;))

cho 1 tràng vỗ tay nào các bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =D> =D> =D> thảo nào kiếm thế lv thấp thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
vẫn thoáng buồn :-< =)) ty trống không quá, reply sau khi có cân nhắc kĩ từ ngữ vẫn thế :(
thôi nvm, sang là biết nhau thôi, lúc đấy muốn ra track cũng chưa muộn ;)) =))

Em Khuyến bảo anh là gà à :">
Chán quá Sơn ơi ngôi sao của chúng ta biến mất rồi :(, hết vui rồi :(

e chả quan tâm, nếu anh Hạnh đóng góp tử tế cho cái thread này thì càng tốt chứ sao \:d/
căn bản Minh vú đá xoáy 1 câu mà nó kéo dài quá thể làm mình ngứa mắt :( tội Minh vú :-< ngôi sao thì tự ái cao nên reply ngay sau, cộng thêm các nhân tố phụ nữa nó thành 2 trang liền :| =,=

* biased *

Chỉnh sửa lần cuối:
Tội j mà tội :-j, có cái giải trí lúc học hành căng thẳng thì tội j ;))
TA em Khuyến tốt vậy T_T
cái fact là ai post bài ng đấy đã nói là nó biased rồi ;))

đùa lộ hết cả tẩy :-< này thì size 7 thử xem ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
em chao cac anh:D.em muon nick anh quang.em moi dc hoc bong vao acs :D. em la Vũ Đức Vinh o truong Le Quý Dôn.voi mot ban nua la Nguyen Huy Anh cung sinh nam 1995 :D

Màu đỏ nữa Sơn ơi \:-D/.
Ôi, chào em Vinh :D. Welcome to ACS(I) >:-D<
Nhạt :(. Ngôi sao ơi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa em tưởng chỉ có ams cấp 2 mới có vụ thi sớm thôi mà sao LQD cũng có thế? (thằng Lâm là ngoại lệ ko tính)
@quang: lễ phép với seniors là common sense mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Khuyến: 95 năm nay đâu có phải là sớm nữa, giống mấy thằng 94 năm ngoái thôi. Với lại LQĐ là trường cấp 2 thôi mà :D Mày già rồi Khuyến ạ :))
Lễ phép là common sense hả ;)), giờ mới biết đấy

@Sơn con: Yêu chữ 'bias', cái màu đẹp thế :D

Em Vương Linh ăn to nói lớn phết sau này có khả năng làm leader :D Nhưng chắc là vẫn cần respect mọi người thì mới lead đc :D
P/S: Em ơi sao toàn dùng legendary thế hết Deoxys rồi Arceus àh =)) Có thích con nào non-legendary ko :D

@Khuyến: 95 năm nay đâu có phải là sớm nữa, giống mấy thằng 94 năm ngoái thôi. Với lại LQĐ là trường cấp 2 thôi mà :D Mày già rồi Khuyến ạ :))
Lễ phép là common sense hả ;)), giờ mới biết đấy

NSL của tao phải hét lớp 9, tức là sn 94 mới dc lấy form thi mà hay là chỉ có mỗii NSL của tao có trò đấy thôi :-@

@khoa: mày làm tao liên tưởng đến 1 trường hợp lead ko thành

ôi e vinh :x

nói thế thôi :)) lặn đây =))

p/s: (cái này là tao thấy j` nói đấy thôi \:d/) t đang có cảm giác là mình đang show off cái l` j` đấy = cách ngồi tán trên này những chuyện mà bọn mày có thể nói cả chục lần dưới dinning :| có point j` để nói những cái l` l` mà juniors đ' thg` nào hiểu trên này :| xong nếu chúng nó đ' hiểu thì có cẩn phải hỏi tại sao nó k thích vào post bài ở đây k :|
lí do tại sao tao post cực ít là vì tao đ' muốn tham gia vào những cái conversation nghe đi nghe lại mấy chục lần rồi ( e.g chuyện đá xoáy nhau).
Vì thế ;) post những j` có ích cho JNR đi :p nếu đ' có thằng junior nào lên hỏi thì tốt nhất là đừng spam :) bởi vì tao nghĩ là Seniors sao phải đi Suck up để mà la liếm Juniors :| có phải juniors mới là những thằng phải chủ động hỏi đến mình :|

đoạn trên hoàn toàn là personal opinion và full of bias :X >:)
àh đọc xong thì gọi tao để xóa đi nhá :*

MUG vui vẻ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi e vinh :x

nói thế thôi :)) lặn đây =))

p/s: (cái này là tao thấy j` nói đấy thôi \:d/) t đang có cảm giác là mình đang show off cái l` j` đấy = cách ngồi tán trên này những chuyện mà bọn mày có thể nói cả chục lần dưới dinning :| có point j` để nói những cái l` l` mà juniors đ' thg` nào hiểu trên này :| xong nếu chúng nó đ' hiểu thì có cẩn phải hỏi tại sao nó k thích vào post bài ở đây k :|
lí do tại sao tao post cực ít là vì tao đ' muốn tham gia vào những cái conversation nghe đi nghe lại mấy chục lần rồi ( e.g chuyện đá xoáy nhau).
Vì thế ;) post những j` có ích cho JNR đi :p nếu đ' có thằng junior nào lên hỏi thì tốt nhất là đừng spam :) bởi vì tao nghĩ là Seniors sao phải đi Suck up để mà la liếm Juniors :| có phải juniors mới là những thằng phải chủ động hỏi đến mình :|

đoạn trên hoàn toàn là personal opinion và full of bias :X >:)
àh đọc xong thì gọi tao để xóa đi nhá :*

MUG vui vẻ :x

100%.

Muốn tán chuyện nhảm thì gặp nhau tán hoặc lên facebook cũng được mà :-j. Ở đây ngắn gọn dễ hiểu thôi 0:).

Hoặc cũng có thể các em đang mải nghê Memoirs Of An Imperfect Angel nên ko buồn hỏi han

Ở trên fb thì bao h mới đc nói chuyện với em Hạnh :">
Senior cũng phải chủ động tìm junior chứ :)
Anyway, largely là đồng ý với em Bình :D

Nghe Mr. Andrew Wong nói là khóa 14 có 16 đứa miền bắc, 4 đứa miền nam :)
10 IP 10 Express
Có em nào có danh sách thì post lên đi em, thanks :)

Back
Bên trên