Anglo-Chinese School

bọn mày toàn làm trò lố
cẩn thận đấy , bon con gái khóa 9 chúng nó ghét bọn mày lắm đấy

Anh Tùng ơi, anh cẩn thận đấy! khả năng anh mất chồng là rất cao. Tự nhiên bây giờ có mấy đứa con gái khóa 9 lại để ý chồng anh. Tội nghiệp anh quá! Mà bao giờ vợ chồng anh sang lại đây thế ạ? các anh đã biết chuyến bay chưa ạ?

hm,đứa nào vừa đụng tới mình ý nhỉ?..tên nghe quen quen:)..Thế chồng anh là ai thế em:p..Chắc em nhắc tới con dê núi mà anh chăn chứ gì..Mà cần gì phải khái quát hóa lên là mấy đứa con gái khóa 9 mà kô nói cụ thể là em ý:p..Cần thì anh tặng luôn con dê núi đó đó:)..Mà Hằng kìa, nó làm đối thủ của em kìa..Đánh nhau đi:p..Bọn anh 27/12 sẽ quay lại..hehe, flight detail có từ trước khi về cơ mà:)..

tất cả thua hết rồi , dê núi thích em rồi ...... ^_^
đợt này đổi nghề chăn dê ...
@Tùng : cho em lên chức mod cái, sau này hậu tạ sau

:))..Chú mày đâu đủ tư cách:p..Đùa tí thôi, thích làm mod board nào thì vào board thông báo fill in cái form rồi gửi tới [email protected] nhé..Sẽ có người hẹn phỏng vấn chú em:)..Mà chú mày tán con dê nhà anh à:p

Eh, chúng mày giành giật nhau cái rì đấy??? Con dê núi ấy đang thuộc về anh và anh vẫn chưa có ý định "sang tên" cho đứa nào hết, hehe....

To Tùng: Mày vào ACJ rồi mày chết :D We'll show you AC spirit and the way we treat our rival :D (chắc lúc mày đọc cái này thì mày bít rùi đấy, keke... Hôm nay 27/12)

To khóa 9: Thế posting result của khóa 9 thế nào rồi nhỉ? Mới bít mỗi thằng ku Lâm vào AC... Các em gái khóa 9 muốn chăn dê của anh thì đăng kí nhé. Anh tổ chức đấu giá ;)

:))..Đến giờ là 9h30 tối rồi mà tao vẫn chưa biết cu ạ:)..ACJ vẫn sux:)..
sao mày muốn biết posting của các em làm gì:p.

Khổ, tao quan tâm 1 cách trong sáng và vô tư, quan tâm cả em trai và em gái. Có gì sai ko??? Nếu có gì mày thấy ko hợp pháp thì cứ kiện vô tư :))

Anh Khoa sến quá, thử chứng minh bằng hành động xem nào, ở đấy nói nhiều ích gì?

Ặc ặc Trung ơi, tối qua các chú lại tiếp tục bộ truyện: "Ginza tự trị" bằng cách tiêu tiền à? Hết mấy Ginza?

Thằng ôn Lâm chỉ giỏi to mồm..Mấy lần qua fong tao mất điện..:))..Em Hằng bỏ anh Dũng theo Lâm thê này phiền quá:p..Anh mách Dũng nhé:p..

LÂM .................ĐỢI ĐẤY >>>>>dám lấy nick của em ở nhà bà Giáo ...GRRRRRRRR..hôm nay vào mới biết

he he năm sau ACSI thành trường mix , thế là có gái ngắm rồi ^_^

Back
Bên trên